Lịch hẹn hò tập luyện của SC4's Fan (tpHCM)

Thảo luận trong 'Soul Calibur' bắt đầu bởi shinnok, 30/7/04.

1. shinnok

shinnok Donkey Kong

Bác nào vào ngày nào, giờ nào muốn luyện tập ở chỗ nào thì post lên đây để anh em nơi đó đặng biết đường tiếp đón nhá! Thành viên các nhóm cũng có thể hẹn nhau đi tập luyện ở đây luôn cho tiện! Có gì bí mật cái giờ tập phải không nào? B-)

2. Sabrina

Sabrina Phù thủy nhỏ

Đề nghị thứ bảy chủ nhật các bác tụ tập ở game centre đánh đấm cho động vui,hay lên Đội Cấn cũng được,nhưng mừ em chưa biết chỗ đấy,chủ nhật này bác nào rảnh dẫn đường hộ em được không ạ

3. FFLeader

FFLeader The Warrior of Light

Tìm dễ thôi mà. Cứ tìm ngõ 294/11 là sẽ ra ngay, ko ngõ ngách lắm đâu

4. Aster

Aster Mr & Ms Pac-Man

Không có lịch cố định được đâu, rảnh hay trốn được lúc nào thì ra chơi lúc đó thôi, Aster hiện là vậy à. Còn muốn đấu nhóm tôi thì tối thứ 6, CN, 8h tối trở đi, welcome bà con tới 16 Hàng Bông mà chiến. Chỉ có Ngựa Ô giờ hình như rảnh, cả Cương thi nữa, hẹn hai chú ấy mà oánh, trình tụi nó giờ đứng đầu nhóm rồi..^^..còn Aster đứng bét..hic...

5. shinnok

shinnok Donkey Kong

Các bác chả hiểu í em gì cả! Ý em rằng chỗ này dùng để hẹn hò một cách cụ thể, chẳng hạn chiều nay là thứ 6, em định sẽ ra Game Center tập luyện, nên thông báo cho các bác nhà gần (hoặc xa!) bác nào đến được thì ra tập với em cho vui. Nó là như thế đấy ạ, chứ còn lịch thường xuyên thì các bác tự thống nhất chứ, cơ bản là ko nhóm nào có lịch thường xuyên nên em mới nghĩ ra trò này ạ! :p Hẹn cụ thể cho chắc!

6. Sabrina

Sabrina Phù thủy nhỏ

Ôkê,thế thì sáng chủ nhật này ra game centre nhé,em đợi các bác ở đóa từ sáng sớm

7. shinnok

shinnok Donkey Kong

Sáng chủ nhật anh em hẹn nhau ra GC tập này! Bang chủ Zero nhớ nhắc nhở các anh em nhá!

8. Warden

Warden Donkey Kong

Warden bây giờ tá túc ở Đội Cấn rồi . Thinh thoảng mới ra GC thôi bác nào nhớ Warden quá thì cứ ra Đội Cấn . Chiều thứ 7 , chiều chủ nhật thể nào cũng gặp Raziel và Warden

9. Sabrina

Sabrina Phù thủy nhỏ

Nhớ bác Warden quớ,sáng nay lên không biết có gặp không????

10. con gà

con gà Mr & Ms Pac-Man

thôi thế này.... sa'ng CN để mọi người còn ngủ, nhóm ZR vẫn có ngày họp là vào chiều Thứ 7 (đây là ngày chắc chắn nhất) nên mọi người cứ ra vào ngày đó, chắc chắn sẽ có người, với lại Shinnok cho biết cái Mobile cái, khi nào rỗi còn gọi đi luyện.

Lịch tập của Nhóm ZERO : THứ 7 hàng tuần lu'c 2h30 đến chiều.... ra càng sớm càng tốt vì chiều có thể có người bận...

11. Cuongthi

Cuongthi Youtube Master Race

Mấy bác tập luyện thế nào không biết nhưng chỗ đó xa quá. Zombie tôi đây khó lên đấy lắm. Mấy bác xem xem đổi chỗ khác gần hơn đi. Tôi chỉ có xe đạp
    thôi. Đạp từ nhà lên đó thì hơi sức tiêu hết chẳng còn sức mà tập nữa.

12. Zero_SC

Zero_SC T.E.T.Я.I.S

Thứ Bảy này anh em Băng Zero sẽ lên chỗ Raziel !
    2h30 tập trung ở Game Center !
    Thông báo trước cho cả nhóm, ai biết thì cố gắng sắp xếp thời gian để đi nhé !

13. con gà

con gà Mr & Ms Pac-Man

uhm..... thu 7 này lên Đội Cấn nhé.... đề nghị đi sớm hơn vì có người ko có xe thì phai đi Bus nên sẽ muộn, tập trung ở GC lu'c 2h là đẹp nhất

14. ngựa ô

ngựa ô Mario & Luigi

Thứ bảy này hả,được đó ,cho tui bám càng được không vậy.Đôi khi để cho lớp sau đập lớp trước cũng tốt,híc,dạo này tui chả thấy mình tiến bộ lên chút nào cả,có lẽ do toàn đánh với người nhà,phải gặp mấy người mới oánh cho thay đổi không khí mới được.Ông Zero có hoan nghênh tui bám càng không,nếu có thì nhớ chờ tui đi với nhé,mà này hẹn rõ lại đi 2h30 hay 2h vậy he he he he he :^o :^o :^o

15. Aster

Aster Mr & Ms Pac-Man

Ờ,cái chỗ của Raziel tính ra gần xịt nhà mình, đường to,chạy xe 10 phút là tới^^,có khi còn nhanh hơn tới GC. Tối hôm qua mò lên,đấm đá một tí, phong trào trên đó có vẻ ghê, thấy nhiều người muốn chơi SC2 lắm. Hy vọng Warden làm đầu tầu trên đó tốt...giải tới sẽ phiền đây^^...

16. con gà

con gà Mr & Ms Pac-Man

Nếu Ngựa ô muốn đi thì đúng 2h có mặt ở GC, mọi người sẽ tập trung ở đó, ko biết Ngựa đi bằng cái gì nhưng mọi người sẽ đi bằng xe bus đấy, (nhưng nếu có đủ xe thì có thể đèo nhau đi được). Nhớ là đúng 2 giờ chiều đấy

17. shinnok

shinnok Donkey Kong

Không có xe thì Ngựa chở người là quá hợp lí còn rì! Nhưng trên đó không rộng lắm đâu các bác ạ! Lưu í khoản này nhá!

18. FFLeader

ko rộng hò hét càng đã. NO PROBLEM !!!!!!!!!!

19. Zero_SC

Zero_SC T.E.T.Я.I.S

Đúng 2h chiều Thứ Bảy 7-8-2004 có mặt ở GC nha anh em, không cứ là Băng Zero đâu, ai muốn đi mà chưa biết chỗ thì cứ đến tập trung ! Mọi người cố gắng thu xếp để có đủ xe máy, khó quá thì dùng tạm bus chứ đừng đi xe đạp, lích kích lắm !
    Trên đó công nhận là chật hơn GC nhiều nên số lượng >8 người thì hơi bị chen chúc đó !
    to I.N: Đại ca chưa chi đã thích hò hét rồi, định không cho em bé (con của chủ hàng) ngủ hả ?

20. FFLeader

Cho nó dậy luôn ra hò hét với mọi người cho zui. Sau này đẩm bảo trở thành ứng cử viên vô địch SC2 HN. .........KKKKKKKKKKKKKK