Lịch thi đấu và kết quả các vòng đấu giải gomoku GVN lần II

Thảo luận trong 'Hộp Lưu Trữ' bắt đầu bởi CaroVN, 16/1/05.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. ky_sy_sat

ky_sy_sat Mr & Ms Pac-Man

một tháng nữa cơ à ? một tháng nữa em phải thi TN rùi thì lèn seo tham dự được (hic).Tuần sau lè phải thi HK rùi, chắc lè ko thể lên mạng được rùi (ôi chán thật)

2. huyhung_hnvn

huyhung_hnvn Youtube Master Race

thông cảm mấy pác này ko được chuyên nghiệp cho lắm vả lại mỗi người một tính
    làm sao mà..
    vả lại mỗi người một điều kiện online khac nhau
    làm sao tổ chức nhanh gọn giống giải chính quy được

3. RON

RON Je t'aime GVN Veteran

Em chịu thôi >_<, làm sao đấu được, chẳng lẽ em phải chờ tên sky à >_<
    Oopsss >_<

4. Gundam2003

Gundam2003 Legend of Zelda

Rắc rồi bỏ xừ.....gundam quyết định làm trọng tài tuyên bố Sky thua cuộc.....:P Nếu sky có ý kiến gì thì lên wánh dzới gundam đây nè.....:D HE he he......!!! RON thì gundam đánh rồi còn sky thì thấy đánh dzới Be Ca' chiên xào rồi......Evaluate thì thấy RON win roài :D HE He he.....!!! QUyết đ5inh vậy đi HE He he.....!!! Rắc rồi làm gì cho trễ nãi cuộc thi nữa KI Ki ki......!!!

5. CaroVN

CaroVN V GVN Veteran

chờ nốt ngày mai xem nếu sky không lên đấu thì đành phải xử như vậy thôi.....

6. CaroVN

CaroVN V GVN Veteran

Đã hết hạn thi đấu vòng bán kết.....đã gửi tin nhắn cho sky nhưng không thấy hồi âm nên theo luật Ron sẽ được vào vòng chung kết ...thật đáng tiệc khi đã vào đến vòng này mà lại bị loại như vậy.

7. Gundam2003

Sao lại tiếc??? Sky dù sao cũng sẽ thua RON mà HE He he.......!!! ^_^ Bị xử thua cuộc còn oai hùng hơn là đánh mà lại bị thua á ^_^

8. sky_vn_07

sky_vn_07 Mr & Ms Pac-Man

Chài ơi đã bảo bác Ron win rồi mà ko chịu post lên hả ???
    dạo này ghiền GB wá mí lị có ít thời gian nên online được lúc nào là nhảy vào bắn ngay ^^
    còn bác Gundam hả có ý kiến đấy việc này là của cucngu chứ ko phải của bác lo về mà dạy lại đệ tử đi đừng có mà lo chuyện bao đồng ^^ Có ngon đợi vài hum nữa tui chán chơi GB thì đấu với tui nè ;))

9. RON

Chậc, thứ 7 này, sáng 9 giờ đấu nhá =)), chung kết ấy, nhớ nhé anh cucngu :))

10. CaroVN

CaroVN V GVN Veteran

nếu không có việc gì đột xuất thì cứ như vậy đi ....còn nếu không anh nhắn lại sau
    để xem trình độ chú em lêm đến cỡ nào^^

11. Gundam2003

Chẹp chẹp Sky tự tin quá nhỉ....HE He he.....!!! Chưa đánh với gundam mà đã khinhthường gundam đến vậy rồi....còn nói lúc nào chán GB thì wánh nữa HE He he.....!!! Đã thế thì nhào vô HE He he.....!!! Cả đệ tử "cachisa" mà đánh 3 ván cũng win được 1 nữa thì đánh với gundam sao wánh lại ^_^ J/k

12. CaroVN

CaroVN V GVN Veteran

sorry Ron nhé hôm nay ngủ nướng quá gần 10 h mới dậy nên không lên đúng hẹn được ...thôi thì chiều, tối nay hoặc sáng mai vậy ....các buổi tối tầm 20h30 là anh hay lên mạng

13. RON

Ack, em định xin lỗi anh đây >_<, sáng nay em ngủ quên đến 10h30 mới dậy :((, tai hum wa thức hơi khuya :)), để xem, tối mai 9h30 em lên :)), anh qua vinagames được ko, nick Ronva đấy, chứ mạng em vào Ps chậm lắm >_<, thế nhé :)), lên đó em sẽ tìm anh :))

14. Introduction

Introduction The Warrior of Light GVN Veteran

Mắc cười chết hai người, hẹn giờ đấu hết rồi thì người này không lên người kia lại không lên, làm hôm qua tui ngồi chém cả chục thằng mà không thấy trận cuối cùng đâu cả

15. CaroVN

CaroVN V GVN Veteran

hôm nay trận chung kết đã diễn ra giữa tôi và Ron kết quả 3-1 tôi thắng .....
    tuy thắng cách biệt nhưng phải công nhận đây không phải là trận đấu dễ dàng....Ron đã tiến bộ khá nhiều đặc biệt là lúc Ron xan bằng tỉ số 1-1 trong lúc tôi cầm quân lợi thế
    nhưng cuối cùng thì tôi vẫn thắng ^^

16. CaroVN

CaroVN V GVN Veteran

to Ron:
    thế là em không đạt được mục tiêu rồi ...anh đành phải giữ cái rank1 vậy...hôm đó thi đấu trên vinangames đúng là anh có chút xíu may mắn khi em đi nhầm một nước ở ván quan trọng nhất là ván sau khi em gỡ hoà 1-1 ,nhưng mà thôi đã thi đấu thì phải có thắng có thua nhưng đó chỉ là phụ trên hết thì vẫn là vui là chính.
    to Introduction:
    cuối cùng lại được gặp lại bác ....bây giờ tuy trình độ có hơn trước một chút nhưng chắc vẫn chưa phải là đối thủ xứng tầm với bác ....hi vọng trận tới gặp bác có sẽ kết quả khả quan hơn ...nhưng nếu bị thua trắng thì cũng chẳng sao ..chắc cũng thu được chút kinh nghiệm.

17. Introduction

Introduction The Warrior of Light GVN Veteran

To Cucngu: Người ta nói 3 ngày không gặp phải đánh giá lại đối thủ, nên tui không dám coi thường cucngu, và cả RON, lâu rồi tui cũng không chơi với hai người. Lần này cucngu trở thành champion mới của giải này rồi há. Nếu cucngu muốn đánh thì nói giờ trước để coi thử tui rảnh được buổi nào. Ngày tui rảnh thì cũng như lúc trước chỉ có 2 ngày cuối tuần và tính theo giờ gian thì buổi sáng ở VN lúc 11 giờ tới 1 giờ trưa thôi, tại vì trái giờ với bên VN. Nhưng muốn đánh thì nói chính xác giờ tại vì tui vào Playsite không gặp ai quen là tui dzọt ra liền :).

18. CaroVN

CaroVN V GVN Veteran

thứ 7 chủ nhật này hẹn gặp bác trên PS nhé ...bác cứ vào như bình thường nếu không thấy thì bác cứ vọt vì cũng không dám chắc là có lên được đúng giờ không nên hẹn áng chừng vậy.....chứ hẹn mà lại lỡ hẹn thì >_<

19. AngelOrDevil

AngelOrDevil Mr & Ms Pac-Man

cucngu đánh nick nào bền vinâgmé nhỉ . u cho tui nick được ko có gì gặp nhau học hỏi .

20. CaroVN

CaroVN V GVN Veteran

tôi chỉ có mỗi một cái nick bên vinagames thôi đó là ucnguc
    mà nick đó cũng ít vào lắm vì tôi chủ yếu vào PS nên có 17xx không à
    mà nick nào của bạn bên PS là chính vậy?
    vì mấy nick bạn nói bên PS lạ quá hình như tôi chưa gặp lần nào

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.