Link download các chương trình chơi cờ

Thảo luận trong 'Thế giới cờ' bắt đầu bởi So_No_Mi, 2/1/10.

1. Kiengcan_Kucon

Kiengcan_Kucon Youtube Master Race

Mấy anh Sưufu !
    mình vào trang Movesky Xiangqi nhưng thật sự chưa biết cách đi tham quang các rooms trong đấy , để xem tranh tài những tác phẩm của Softwares mới .
    chẳng hạn như CLUB XIANGQI họ có : Commmon , Master hay Junior .... hoặc nếu mình mang SW vào chơi thì có phải cài chương trình tự động như ở CXQ ko vậy ?
    nhân đây nếu ai thường xuyên tham gia ở MOVESKY và biết cách chơi làm ơn chỉ dùm .
    Thanks !

2. ngochibap

ngochibap Mr & Ms Pac-Man

Anh em nào có games MXQ tháng 6 và 7 - 2010 làm ơn up lên cho mình với nhé.Thanks!!!

3. hoangtranvn

hoangtranvn Youtube Master Race

Soft bạn cần có đầy đủ ở đây - lần đầu tiên Xboard V190 beta 8 + tiếng anh xuất hiện và thu6c sự mạnh , thực sự ỗn định chạy tất cả Engine chém MXQ khỏi lo chỉnh time căn giờ , nó tự chém , tự căn giờ khỏi OUTtime cho nó tự chạy và tự hành 100%

Có đầy đủ hướng dẫn hình ảnh và phim Pack 5 trong 1 Thật không ngờ cao thủ này quá ÁC LIỆT - luôn tạo ra những quả bom thực sự

b-)[-X\:D/

---------- Post added at 11:33 ---------- Previous post was at 11:31 ----------

Link Xem bài và Download
    http://www.thanglongkydao.com/sw-phan-mem-danh-co/4355-v190-beta-8-plus-3.html

4. HoaKimCuong

HoaKimCuong Youtube Master Race

Xboard V190 Advanced Bản tiếng Anh chỉnh sửa, không lổi giao diện, hổ trợ tối đa cho dòng Engine Bchess-HoaKimCuong, hổ trợ đồng thời tất cả các Engine khác, đặt biệt tách lệnh khỏi Xboard gốc, lệnh mặc định B-Chess.ini, hoàn hảo hơn các phiên bản chỉnh sửa bất kỳ. Tặng tất cả cá bạn yêu cờ Việt Nam:

Link: http://thegioicotuong.com/forum/posts/list/568.page

---------- Post added at 13:26 ---------- Previous post was at 12:19 ----------

5. tiengaday

tiengaday Youtube Master Race

nhưng trông nó có giao diện khá đẹp mắt đây nhỉ

6. HoaKimCuong

7. So_No_Mi

So_No_Mi Follow_Your_Heart

Tôi không cần biết chuyện xích mích của các bạn là ở đâu, nếu có chuyện gì khúc mắt thì các bạn có thể tranh cãi ở những chỗ khác, không phải tại box này.

8. buitrangchu

buitrangchu Youtube Master Race

chao ban HKC sau khi đăng ký xong tôi vào downd engine của bạn sao đang nhập vào đường link rồi mà ko nhập dc vậy nó cứ báo name va mà ko dc vay ??name và pas gì đó tôi đăng nhập như nik mình đã đăng ký mà ko dc

9. thanglongkydao

thanglongkydao Youtube Master Race

chơi cờ nên chơi bằng chính đôi tay của mình các bạn ạ :)

10. oOyugiOo

oOyugiOo Dragon Quest

bạn nào có crack của smargo 2.8.3 ko vậy?? crack trong phần mềm không dùng được x.x

11. hieunhanpham

hieunhanpham Youtube Master Race

12. hieunhanpham

13. tuangod

tuangod Dragon Quest

Link: http://www.mediafire.com/?ogbwayaaqq9kqyo
    Ở MXQ họ thường dùng Xqmseng ban quyền 8U , đó chính là con có lối chơi làm Deep đối fương ko lên cao được.Lúc truớc có test con 320k 2U, nhưng thấy cũng bình thường.Anh em thừ con này coi sao.Nhớ set lai Hash và Thread =4 cho fù hợp.

14. hieunhanpham

Bro ơi ; con này bị Bitdefen quất sụm bà chè còn nếu tắt bit để chơi thì NPS không quá 500(4U) ; nó chém tệ không tưởng ; em rớt 1K vì nó , nó loại UCI và đang Edition nói chung thuộc hàng dễ vỡ dể đứt tay

15. Kiengcan_Kucon

Anh lính mới ơi ! Bitdefender nó ko có chương trình để hổ trợ SW cờ tướng đâu ,
    sao ko xài Norton 360 vừa tốt lại đa dạng không cần tường lửa ( firewall) của Window,cửa trước cửa sau đều có AN Ninh
    hơn nữa ông có thể cài bất cứ SW Cờ nào .
    Cái Xqmseng 4u TuấnGod up lên chơi khá hay ....
    nhân đây Thanks Tuấn đã đóng góp 1 phần không kém quang trọng cho Diễn Đàn .
    Chúc Sức khỏe và Binh An vô sự !

16. hieunhanpham

Con này tui có cách nay gần 3 tháng rùi , tui không xài - Còn đóng góp của TuanGod thì sao nói hết ; tui không tới chiện này . Tui xài bit vì tui mua bản quyền được có 400k còn nỏ 360 crack xài cũng như không - mà tui nói tui tắt bit đi tui thữ rùi mà . con này quăng vô gui cyc hay int đều chạy tốt , bộ này lấy ra gui và book trong đó để tham khảo thì okie

---------- Post added at 22:51 ---------- Previous post was at 22:48 ----------

cách chơi nó gần giống con kou 1U

---------- Post added at 22:54 ---------- Previous post was at 22:51 ----------

chỉ số nps là số tính toán Node per second ; nếu Engine thủ chặt thì số NPS đối phương không lên được . dễ hiểu thôi

---------- Post added at 22:56 ---------- Previous post was at 22:54 ----------

mới xuất hiện 1 thế cờ bẫy chết con cyc 6.2 bạn biết chưa ; tui không biết cách post thế cờ mong các bạn chỉ giùm

17. HoaKimCuong

18. hieunhanpham

19. tuangod

tuangod Dragon Quest

Thanks bro HieunhanPham nhiều.Nếu bro hay 1 ai khác có thể chuyển sw ChessStar qua English thì tuyệt vời.Lúc đó ChessStart cùng với Xboard sẽ trở thành Song Kiếm hợp bich cho dân Nghiên cứu Cờ Tướng.Nó đọc và chuyển đổi qua lại tất cả các định dạng database Chess (Kể cả Saola).
    Link Web : http://e.ys168.com/?baolongtu
    Nó có nhiều version và Tool đi theo hỗ trợ.
    Mình có down sẵn 1 số version và tool : http://www.mediafire.com/?ynqtnj4ymth

Chỉnh sửa cuối: 27/8/10
  20. Kiengcan_Kucon

Mấy anh SƯ Fu !
    Thật sự tui vẫn chưa hiểu cách xử dụng cái XBoard ????
    Có anh chuyên gia nào giàu kinh nghiệm về cách xử dụng XBoard190 làm ơn hướng dẩn vài chiêu .
    Thanh Kìu !
    [​IMG].....

---------- Post added at 21:40 ---------- Previous post was at 21:17 ----------

Dear Members !
    Anyone definite about X Board Version 190.8 please post some instruction how to use it ????
    thanks !

[​IMG].....