link download cm0304 full + bản update cầu thủ mới nhất

Thảo luận trong 'Champion Manager' bắt đầu bởi khac_huy88, 4/4/09.

1. thekid2512

thekid2512 Mr & Ms Pac-Man

chú Brathen thì tui hok bik, còn thằng Supat thì... 1 ngôi sao của Châu Á...
    Thằng này mua về cho nó đá vòng vòng khoảng 2 mùa, là đem về làm Tiền Đạo chính dc òy =))

2. khac_huy88

khac_huy88 Mr & Ms Pac-Man

chài ,điêu thế ,ghi đến 150 bàn cơ á :-o

Brathen là thằng nào sao mình ko biết , còn thằng Supat là thằng của THái đúng ko ,tôi thấy nó cùi bắp lắm mà :-w

.
    ___________Auto Merge________________

.
    sax ,ông này chơi từ mùa 0304 đến tận mùa 2014-2015 thì thả nào chả thế ,lúc đó thì làm gì có thằng nào của bây h đâu mà quen với cả ko quen =))

3. Natit_Titan

Natit_Titan Generalissimus Moderator

có thằng gũiza của đội B Barca đá mùa 2 trở đi siêu lắm đó

Lúc đầu chơi thấy nó cũng tàn tàn chẳng có gì nổi bật nên cho vào đội B, đến mùa sau nó đòi đá chính mà tui ko cho, gần cuối mùa mấy thằng tiền đạo chấn thương hết ko còn chú nào nên tui đôn nó đá coi giò cẳng thế nào mà đòi đá chính, ai ngờ nó đá cực hay.

Thằng đấy có khả năng thay đổi cục diện trận đấu, đặc biệt khả năng sút xa y như là xavi và riquelme của barca

4. Tutakhamun

Tutakhamun Youtube Master Race

Đó, 151 bàn trên 62 trận.

mà thằng này mua từ đầu mùa giải của CLB Tolles với giá 180k bảng rồi cho nó đá tới năm 2015 đấy chứ, mới đâu mà mới, lúc mua nó mới 16-17 tuổi gì đó, thằng này chắc là Maxim Tsigalko của bản 01-02 thì phải, chỉ số có vẻ giống nhau, cùi nhưng ghi bàn vô đối
    .

.
    quên post ảnh :D

5. mrtran_vt

mrtran_vt Legend of Zelda

Cho máy tự đá mà nó cũng ghi hàng trăm bàn/ giải thế kia á?

6. khac_huy88

bác Tutakhamun thử show chỉ số của thằng Jesper Brathen cho anh em chiêm ngưỡng cái nào ,nhìn hiệu suất ghi bàn của nó điêu dân quá :(

7. Tutakhamun

chỉ còn ảnh em nó lúc 37 tuổi rồi thôi, bán cho thèng Newcastle lúc hết date rồi

8. theanh00840

theanh00840 Youtube Master Race

Cho hỏi một số cầu thủ đôi khi có ký hiệu * (ở ngay cạch tên ấy) nghĩa là sao vậy

9. khac_huy88

"em nó" 37t mà chỉ số nhìn khủng thế ,ko biết thời trai tráng thì em nó pro cỡ nào nhỉ :| mà em này thuộc dạng cắn trộm như Filippo Inzaghi hả ? tốc độ và đánh đầu gần như ko có , đc khả năng dứt điểm khủng :D nói chung vẫn là ngon cơm
    .

.
    là cầu thủ trụ cột của đội bóng ,1 đội có 3 trụ cột :D

10. Tutakhamun

11. khac_huy88

nhưng trong bản update cầu thủ mà mình share thì em này "bay hơi" rồi ,ko thấy có =))

12. Tutakhamun

cái update của ông chỉ là edit ở CM data editor thì làm sao mà mất đc nhỉ, chỉnh lại cái database cao cao tí xem lào :|

13. Natit_Titan

Natit_Titan Generalissimus Moderator

tui chỉnh editor làm 1 thằng 333 bàn 1 mùa luôn :))

14. bedakho

bedakho Youtube Master Race

mình chạy thử xong tự nhiên bị thế này
    chơi vài trận là tự out ra
    ai biết khác phục chỉ giúp

Tiện thể ai vui lòng hướng dẫn mình up lên bản path 4.1.5 ?

15. BoomL

BoomL Youtube Master Race

mình cũng bị lỗi này rồi nè, dơn cái cm0304 ở trang 1 về giải nén ra là chơi đc bản 4.1.5 lun rồi, hok cần update đâu.
    anh khac_huy88 ơi cho em hỏi cái, trong cái cm0304 mà em dơn ở trang 1 về, lúc chơi game, em vào phần training thì thấy có sẵn 4 cái training, em đem cho tụi nó tập, tuần đầu thì thấy chỉ số tăng, đến tuần thứ 2 thì đứa tăng đứa giảm, rồi mấy tuần sau số lượng bị giảm chỉ số ngày càng đông, bi h nhìn vô trang training thấy đỏ lét lun rồi :(( , em nghĩ chắc tại em hok bít xài, anh chỉ em đc ko.

16. khac_huy88

phần trainning nếu e ko hiểu thì đừng nghịch bừa ko là mang họa đó , a khuyên là phần trainning cứ để các bài tập như mặc định của nó vì nó khá là chuẩn rồi .Chuyện chỉ số tăng hay giảm là chuyện thường tình của nhà binh thôi ,thường thì sau 2 tuần sẽ đổi phong độ 1 lần ,tùy vào tố chất và khả năng của Coach mà các cầu thủ tăng hoặc giảm (mấy thằng sao thì phong độ là ổn định nhất) ,lời khuyên là nên kiếm 1 bộ sậu coach ngon ngon 1 chút mà xài :D
    .

.
    down bản full về mà xài là đã up lên 4.1.5 luôn ,chứ down cm0304 rồi update phiên bản thì dễ phát sinh lỗi lắm :)

17. nhungtu2008

nhungtu2008 Youtube Master Race

ai cho mình xin bản MCM với:D...tìm mãi ko thấy

18. khac_huy88

19. nhungtu2008

nhungtu2008 Youtube Master Race

hè hè...cảm ơn khac huy nhiều lắm..nhưng cho mình hỏi về phần kĩ thuật chút...mình thấy chạy qua ngày lâu kinh khủng ko hiểu do lí do gì...chạy qua 5 ngày mà mất phải đến gần 5 phút...có lí do gì khiến game chậm ko nhỉ??? máy mình cấu hình P4 2G8, ram 1G, card màn hình 64M rời..chạy các game # ầm ầm mà...mà mình để database small rồi mà vẫn chậm...có lí do và cách khắc phục ko nhi?

20. khac_huy88

có thể là do bạn đăng kí nhiều giải quá nên nó mới lâu ,thường thì ngày mà ko có trận đấu nào diễn ra thì load rất nhanh ,nó phải load càng nhiều trận đấu thì càng lâu ,bạn nên đăng kí những giải hàng đầu thôi để tránh tình trạng phải đợi lâu ,mình thì chỉ đăng kí giải England ,Itali ,France ,Potugal ,Germany,Spanish,Brazil và Argentina thôi :D