Link Download Tam Quốc Chí 4 và 6 Giả Lập PS 1 Tốc Độ Cực Nhanh !

Thảo luận trong 'RTK và others' bắt đầu bởi onelow4you, 19/8/07.

1. squallkid4ever

squallkid4ever SPARTAN John-117 ♞ Blade Knight ♞ Lão Làng GVN

Sao mình tải đủ 5 file từ link mediafire bạn up rồi merge nó lại bằng Hjsplit ra file rar nhưng khi giải nén nó báo lỗi vậy bạn? Mình xài winrar bản mới nhất.
    À, mà cái part5 mình thấy nó có 856KB à!

2. woaini3344

woaini3344 Mr & Ms Pac-Man

Gửi squallkid4ever:
    bạn down bản full đi...Bản kia mình cũng không nối lại được, nhưng bản full chơi được đó, down bằng IDM (IDM thì lên mạng search là ra...
    Gứi onelow4you:
    Hình như Emurayden PSX Emulator khác với ePSXe - Enhanced PSX emulator...Lần trước địa chỉ lương thực của 2 chương trình khác nhau nên có lẽ khác nhau...Tại Emurayden PSX Emulator tui không biết save:whew: vậy you xài thử ePSXe - Enhanced PSX emulator đi...Mấy cái địa chỉ you ghi là đúng rồi đó, chỉnh số trực tiếp vào trong ô trên bản...Ví dụ you nhấp vào đúng địa chỉ (ở dưới address là số địa chỉ) you sửa trong bản số liệu, như nhân vật you có năng lực là 96 72 91 94 96 thì sửa trực tiếp lên đó...
    P/S: chưa biết chèn cái Quote với upfile:|, có gì up sau cho, nhưng file vẫn là của ePSXe - Enhanced PSX emulator...do đó bạn down ePSXe - Enhanced PSX emulator về thử đi nếu không được mình mới up...Chỉnh theo ý mình thì chơi "phê: hơn:))

3. legendragon88

legendragon88 Youtube Master Race

khi down về làm sao chạy file mdf bằng ePXS

4. onelow4you

onelow4you Mario & Luigi

=> file mdf chỉ chạy bằng Emurayden PSX Emulator Fast mà thui , còn bạn muốn hack điểm opt của tướng thì chơi bằng ePSXe - Enhanced PSX emulator
    với điều kiện phải download bản RTK 6 Full
    => Để có bản ePSXe - Enhanced PSX emulator và hướng dẫn cách cài đầy đủ thì bạn Vô Đây

Gửi Bạn woaini3344 : :D;;):cool: Sau Gần 1 Tuần mày mò, lục lọi cuối cùng cũng hack dc tướng với sự chỉ dẫn rất chân thành của bạn ! 1 lần nữa xin cám ơn bạn rất nhiều^:)^ Mình còn 1 số "théc méc" rằng đối với cái "save" của "ePSXe - Enhanced PSX emulator" có thể chơi dc bên "Emurayden PSX Emulator Fast" hay ko => mình đổi định dạng mcr=> mem dc ko ?

5. onelow4you

onelow4you Mario & Luigi

=> mừng hụt ! mình chỉ hack được có 1 con tướng duy nhất thui , còn mấy con tướng tạo sau con đó thì mở cái artmoney lên điền tọa độ cũ của bạn cho thì chỉ hiện ra có 1 con đầu tiên mình hack còn mấy con tạo sau ko bít "address" để hack ,mong bạn chỉ dẫn lần "cúi"

6. onelow4you

onelow4you Mario & Luigi

woaini3344 :=> [​IMG]
    Hình 1 thì theo công thức của bạn
    =>[​IMG]
    Hình 2 mình tự thân vận động đối chiếu với bản thông số của con đầu tiên muốn lòi cả mắt luôn cuối cùng rút ra dc 1 chút kinh nghiệm :Ban đầu tạo tướng để cho nó Dream Empire = 3 ,còn các chỉ số cứ để dạng "tướng thường" 55,55,55,55,35 sau đó ra ngoài mở "artmoney " cứ theo công thức để tạo con đầu ,con thứ hai thì phải thử nhiều lần vì các dãy số trùng nhau quá dữ ít nhất phải tút lại 2 lần mới ổn , còn về skill thì gặp số lẻ ( ngoài trừ số 3 ) từ 1->9 thay hết =7 ( skill champion ,muốn ít chút thì 6,5...do đó như hình 2 hỏng dc max :p)còn về dream thì thấy dãy số nào có số 3 thì thay hết bằng 9 ( loyaty) 10 ( retirement ) nhưng có 1 cái hỏng làm dc là "face" nhớ có mấy cái mặt ẩn của Điêu Thuyền ,Hoa Đà..Thủy Kính Tiên Sinh , Hoàng Đế mà hỏng hack dc mới tứcX(

7. woaini3344

Coi bộ bạn đã làm được rồi đó...Cái Skill muốn full thì bắt buộc phải đầy đủ 2 fần 255 và 7...Còn muốn ngiều mà khong full thì bạn chỉ cần chỉnh số đầu là 255 là được...Còn vụ hack face mới thì mình không biết...
    Cái skill cũng đâu có gì khó đâu bạn...tại chỉ số nó cũng nằm tương ứng thôi...Ví dụ con đầu tiên bạn thấy số, nó có năm ô đầu, bỏ 5 ô đầu, 3 ô kế tiếp là số 0 thì không có jì để làm...dẫy số kế đó 2 ô đầu là skill và loại hình đó...còn về Dream thì chỉnh Empire là số 3 mới dễ tìm...nếu bạn xài quen bạn có thể hack cả Energy, loyalty, Exp...Bạn cò có thể hack luôn tướng trong game luôn...

8. lacphach

lacphach Youtube Master Race

ePX chạy file .bin .img .iso mà bản full có dịnh dạng đó đâu

9. onelow4you

onelow4you Mario & Luigi

=> mặc dù nó hỏng có định dạng cái bản full RTK6 ko có đuôi là file gì hết khi bạn muốn chơi bằng ePX thì bạn chọn đường dẫn tới chỗ RTK6 mà bạn vừa download về bảo đảm chỗ là đó "ko có file" nào hiện ra hết :hug: bạn đừng nản chí hãy chọn mũi tên xuống [v] chọn dòng "All file" thì nó hiện ra cái file "RKT6" nhấp vào đó mà chơi tỉnh bơ giống như mình cũng đang chơi nè.

p/s: woaini3344 : hack dc dream loyaty mình mừng ra phết , hồi nào tới giờ chỉnh mấy đứa con tụi nó toàn phản phúc ko à ,còn retirement chắc hỏng dám chỉnh sợ làm ruler hỏng ai theo :D

10. woaini3344

Con mà phản...thằng nào phản bắt về xẻo bỏ:))...Cái Retirement chắc thiệt là không ai theo rùi...Không biết Advisor như Lưu Bị thì sao nhỉ...Hình như hack tướng còn nhiều cái lắm...Giống như nó có về ngoại giao, tình báo, dũng lực...Nhưng chưa tìm ra:|...chắc copy nguyên cái của tướng trong game về wá:P

11. lacphach

*cdrom not found là sao nhỉ ?
    lần nào cũng là nó

12. woaini3344

Cdroom not found chắc là you chưa dẫn đường dẫn đúng chỗ rồi, vô coi mount ra là ổ nào...Ví dụ như ổ H: hay I: fải cho đúng đường dẫn mới chạy được.P/S: vậy mà chưa đủ 30 ký tự...đủ chưa nhỉ??? vậy còn quá ngắn. X( , Mod coi lại giùm đủ 30 ký tự chưa nè:|

13. lacphach

vào run iso dẫn đến desktop cực kỳ chính xác lun

14. woaini3344

Cuối cùng bạn chạy được chửa??? Cái này khong chạy tren iso mà chạy trên cdroom, ổ đĩa ảo đóa...

15. lacphach

down cái ePS 1.6 choi ko dc về nhà chạy thử cái 1.52 ok gùi

16. woaini3344

Đang chơi thử san 6 PC tiếng Hoa, bản nâng cấp:|...Có nhìu thứ chỉnh sửa lắm...

17. abc2004

abc2004 Youtube Master Race

bạn nào có bản full RTK 6 share cho mình với , chơi = ePSXe + file mdf crash với treo hoài chán quá , link RTK 6 ở trên down rồi thì phải .

18. lacphach

cứ down bản full ko có định dạng về rồi run iso là đc
    ________
    muốn có face mới sau khi tạo xong tướng chạy artmoney đến địa chỉ chứa face (cách ô chứa skill 1 ô) gõ 180 sau đó vào chỉnh sửa tướng muốn chọn mặt nào thì chọn

19. onelow4you

onelow4you Mario & Luigi

=> Sau khi tạo xong tướng mình mở artmoney chọn địa chỉ "006FA5E4" => địa chỉ này chỉ dẫn tới phần chỉnh tướng , ban đầu mình chỉnh "006FA5EC"=> tức là điểm skill của nhân vật này lên 255 ( ngay ô số 1 ) kế bên ô số 1 là ô số 2 mình chỉnh 180 , sau đó thử lại cho chắc ăn chỉnh địa chỉ tạo mặt "006FA65E" thì nó hiện lên 180 luôn :D thế là vô game ai dè có thấy cái gì mới đâu::( bạn chỉ giáo dùm mình sai bước nào.Mình đã làm thử lại rất nhiều lần có 1 lần dc 18/9 face nhưng hỏng có vô chỉnh được là sao .

20. woaini3344

5 địa chỉ đầu của tướng là chỉ số về độ nghĩa lý, dã tâm, tuổi thọ và các kỹ năng ẩn của nhân vật như là tình báo, dũng tướng, giao tế...Mình chỉ biết tạo full thoai...
    Ví dụ: nam nhân vật thì chỉnh 255 63 71 14 63 thì nghĩa lý sẽ là 15, dã tâm 15, tuổi thọ là 7, skill ẫn là full...Nữ thì 255 191 71 14 63...Còn muốn dã tâm xuống bằng 0 thì sửa chỉ số đầu thành 15...
    P/S: trong đó có cả chỉ số về chủ chiến 7, dũng mãnh 7, bình tĩnh 7 luôn đó...