Link Download Tam Quốc Chí 4 và 6 Giả Lập PS 1 Tốc Độ Cực Nhanh !

Thảo luận trong 'RTK và others' bắt đầu bởi onelow4you, 19/8/07.

1. diepbang

diepbang Youtube Master Race

ban oi o day co gai de tui kua hok ha?:D neu co xin cho nich chat:hug:,ah ban la BAN QUAN LY HA? ,thay hinh nhu ban nam chum o day the:wink:

2. onelow4you

onelow4you Mario & Luigi

-> tui là thành viên bình thường thui hỏng phải mod hay admin càng ko phải là cao thủ gì cả nên ko phải nắm "chùm" ở đây, ở đây là topic tui lập ra thấy bạn hỏi nên tui trả lời ,ở đây hỏng có gái vì box này game dành cho con trai ,muốn làm quen thì qua bên box The Sims ấy :D:'>:p

3. diepbang

we!box the sims la sao chi minh wa voi?cai do la gi the cho minh tim hieu cai?.moi dau tuong ban la gai dinh kua ban hihihi:D:D

4. onelow4you

onelow4you Mario & Luigi

=>Box The Sims là box dành cho trò chơi The Sims xây gia đình bên đó có có nhiều con gái chơi lắm mà con trai cũng ko kém dạo trước mình cũng "nằm" ở bển :D nhưng trò này đòi hỏi ram cao quá , mình ram 512 còn chơi ì à ì ạch nên bỏ rồi, niếu bạn thấy thú muốn làm quen với con gái bên đó thì Vô Đây

5. woaini3344

woaini3344 Mr & Ms Pac-Man

Chài...Chỉnh sửa lại công phu ghê nhỉ...Thấy ông cũng siêng thiệt đó:D...Tui cũng ở HCM nì...Cái san6 này phần đơn đấu công nhận hay hơn mấy phần khác nhìu...Cái onelow hay còn gọi là nhất kích tất sát phê ghê hêhê...

6. onelow4you

onelow4you Mario & Luigi

Ờ ::( thì ra ông cũng ở VN HCM tui cứ tưởng ông bên hải ngoại chứ :D , phần đơn đấu của san 6 này thì khỏi chê là đúng mừ,tại vì tui rảnh lúc nào ko có đi chơi ở đâu hết nên ở nhà đầu tư vào bài viết thoai :>hồi đó chơi RTK 6 khoái nhất cái skill "Oneblow" => 1 chiêu giết kẻ địch ấy nên tui lấy nick này ai dè thiếu mất chữ "b" thành ra còn có "onelow" cho nên bi giờ ở diễn đàn nào cũng quen chơi nick này cả :D ,ông có bít chơi RTK 4 hông chỉ tui làm sao làm vua , hoàng đế và có chức đi ! tui về nước cả chục lần gòi mà hỏng biết ::( ,ông muốn chơi thì tui đã up lại RTK 4 ngay trang 1 rồi đó nhưng tui ko biết thay đổi tiêu đề .

à quên nữa tại sao ông mới có 65 bài mà sao có EXP : 35 => làm cách nào để có ?

7. woaini3344

woaini3344 Mr & Ms Pac-Man

Sao tui có thấy dấu >> bên phải thanh mê gà úp lót đâu...Còn cái exp thì tui không biết nữa, cái đó hình như ngày xưa cộng, bi giờ hết cộng hay sao đoá...không thấy rồi mần sao đăng ký...Cái san 4 tui chưa chơi qua nên không có kinh nghiệm...vụ thunder hình như giống san 8 hay sao doá...cả san 11 cũng có thunder vậy, 1 thằng có skill Quỷ Môn thêm thằng có Bách Xuất --> xài chiêu sét mất có 1 morale, đánh cháy đầu tụi nó luôn:))

8. diepbang

ban oi!ban chinh sua lai games rui ha?nghe cai nho kia no noi la chinh sua lai cong phu ghe ,co nghia ban sua xong rui ha?:x

9. diepbang

e,tui muon choi tqc 4 nhung cai truong trinh hjsplit.exe dowload o dau minh bam zo day theo loi ban >http://www.freebyte.com/hjsplit/ nhung bam zo cai nao chu ,nhieu cai wa,minh hok bit lam on chi tui cai,cam on,tra loi gap::(::(

10. onelow4you

onelow4you Mario & Luigi

=> Ban đầu mở thanh mề gà úp lót lên ! sau đó "căng" 2 con mắt ra dòm sát góc phía bên tay phải kế bên chữ extend ẩn nó có dấu >> đó nhấn vô nó rồi sẽ thấy dòng chữ "Happy Hour Premium" nhấn vô nó rồi bạn đã là thành viên Premium gòi , 8h sáng tới 4 h chiều mỗi ngày , qua 4 h chiều bạn sẽ trở thành thành viên bình thường .Niếu ko thấy dấu >> thì bạn mở sẵn cái mề gà tun ba ấy lên rồi mới truy cập vô web megaupload.com chờ 1 chút xíu cho nó lót hết file gòi mới thấy dc , sau khi thành Premium bạn copy link RTK 6 của tui pass vào thanh Address bảo đảm vô là download dc liền mà ko cần chờ 25 s
    P/S lacphach :
    Tui úp sẵn hjsplit.exe cho bạn gòi nè vô mà load đi ::)

11. diepbang

ban oi !neu hok len mang co choi dc tam quoc chi 4 hok xin tra loi::(

12. onelow4you

onelow4you Mario & Luigi

=> RTK 6 và RTK 4 là game chơi trên giả lập PS 1 bạn cứ việc load về bỏ vô giả lập ePSXe mà chơi thui cho nên ko có liên quan gì tới "việc hok lên mạng có chơi dc tam quốc chí 4 hok "vì nó đâu phải game online .

13. duyno1

duyno1 Mario & Luigi

làm sao lấy đc link mega đưa sang flash get nhỉ , hoặc bạn cho mình link torrent đc ko?

14. onelow4you

onelow4you Mario & Luigi

=>Làm thành viên Premium của Megaupload.com free như tui chỉ ở trang 1, sau đó mở cái link cần download lên ko cần chờ 25 s ,bạn nhấn mắc phải vô chữ "Download" copy shortcut rồi add vô phần Url của flashget là xong,còn ko được thì bạn tải cái IDM (Internet Download Manager ) về xài cho tiện .8 h sáng tới 4 h chiều mỗi ngày có thể làm thành viên Premium tha hồ load nhiều link với tốc độ cực nhanh !

15. duyno1

duyno1 Mario & Luigi

mình ko đăng ký premium đc bạn ạ , bạn cho mình mượng acc của bạn đc ko vậy , thanks nhiều :)

16. onelow4you

onelow4you Mario & Luigi

=> bất kì acc của ai cũng có thể trở thành thành viên Premium 3 sao cả , acc của tui cũng vậy chỉ là 1 thành viên free bình thường thui , để trở thành thành viên premium 3 sao cứ mỗi ngày tui điều canh đúng 8 sáng giờ tới 4 h chiều mà vô megaupload để kích hoạt giờ "vàng" "Happy Hour Premium" lúc này acc bình thường của tui đã trở thành acc Premium 3 sao cho phép tui load dc nhiều link với tốc độ cực nhanh , bạn hãy làm như chỉ dẫn của tui vào sáng mai đi ( xem ở trang 1) muốn download vào buổi tối thì có lẽ ko thực hiện được đâu

17. duyno1

duyno1 Mario & Luigi

nhưng cái toolbar của tôi nó ko như bạn ko có kí hiệu >> ở trên , đã làm theo hướng dẫn mà vẫn ko đc :(

18. onelow4you

onelow4you Mario & Luigi

=>Bạn đã đăng kí 1 nick Free Membership của trang megaupload.com chưa ? niếu chưa thì đăng kí , đăng kí xong rồi thì vô megaupload đăng nhập tên acc của bạn rồi tắt trang đó đi ! ( Free mebership hoàn toàn free ko lo gì hết )

=> 8h sáng tới 4 h chiều : mở Internet Explorer lên => mở Megaupload Toolbar lên rồi tắt trình duyệt web Internet Explorer.

=>Nhấn vào 1 cái link cần download : ví dụ như link RTK 6 chẳng hạn lúc này nó sẽ hiện lên 1 trang megaupload.com/?d=....gì đó

=>Dòm vào thanh Megaupload Toolbar ấy sát bên góc tay phải có chữ Extend màu cam cam dòm kế bên nó nữa có dấu ">>" nhấn vào dấu đó nó sẽ hiện ra dòng chữ "Happy Hour Premium" =>đây là link kích hoạt acc Premium 3 sao *** hoàn toàn free có hiệu lực 8 sáng tới 4 h chiều mỗi ngày , qua ngày hôm sau cũng làm được như vậy !

=>tui biết bạn ko thấy dc dấu ">>" là vì ban đầu bạn lo mở cái link cần download trước mà quên mở cái Megaupload Toolber sẵn cho nên lúc vô giao diện cái link cần download bạn mới mở cái Toolber lên nên nó chưa load hết thông tin .Bạn hãy làm theo những bước cơ bản trên là ok ! :cool:

19. duyno1

duyno1 Mario & Luigi

tôi làm đi làm lại rồi nhưng vẫn ko đc :| ko thấy hiện ra >> hay là bạn up cho mình lên yousendit đi :"> trên đó dễ down

20. duyno1

duyno1 Mario & Luigi

cho mình hỏi cái RTK 4 thực chất chỉ cần down 3 file thôi đúng ko ?