Link Patch Fifa Manager 2007

Thảo luận trong 'Hộp Lưu Trữ' bắt đầu bởi matmeocham, 30/12/06.

1. willy2

willy2 Mr & Ms Pac-Man

database hình như là 116mb hay sao ý.nhưng thôi mà hình như sắp có FFM08 rồi hay sao ý nhỉ

2. Forever_HN

Forever_HN A ways away

hic, thông tin cầu thủ nó không chỉ nằm trong thư mục database mà còn bên data nữa.
    Không có mini Img sao chơi giờ

3. xiahou_dun

xiahou_dun Mega Man

File torrent download về có kèm cả crack rồi mà ::) Thỉnh thoảng bị crash out tí thôi :))

4. Forever_HN

Forever_HN A ways away

thôi cho em xin, lỡ nó crash ngay lúc save game thì có chết em không >.<

5. xiahou_dun

xiahou_dun Mega Man

chưa bị thế bao giờ, toàn bị crashout lúc proceed qua ngày thôi ::)

6. Forever_HN

Forever_HN A ways away

hô hô, thì me vẫn đang chơi đấy thôi, chỉ là không biết còn kiên nhẫn tới lúc nào, mỗi lần load game là mỗi lần bực bội...và mỗi khi load game, nguyen.vuong em lại tự nhủ rằng :"crashout, thú lắm, thú lắm :))"

7. willy2

willy2 Mr & Ms Pac-Man

cái này có thêm phần vừa làm huấn luyện viên vừa làm cầu thủ hay nhỉ^.^.Mà mình vẫn chưa bị crashout.

8. xiahou_dun

xiahou_dun Mega Man

Mình lỡ..set tuổi cho mình cao quá, thế là không thể xem cái vụ manager-player career như thế nào rồi ::( Chơi lại thì ngại =___=

9. Forever_HN

Forever_HN A ways away

manager-player chỉ dành trong khoảng từ 18 - 40 tuổi :p , nó cho mình chọn stat với một số điểm + tùy theo talent, em mới chọn thử nhưng cũng chưa có time chơi chế độ này ^^ , bác willy chơi chế độ này rồi chắc bít có gì hay trong khi chơi chứ

10. realmadrid_cf

realmadrid_cf The Warrior of Light

đang nói về cái gì vậy? kô hỉu

11. Forever_HN

Forever_HN A ways away

đag nói về Extra Time expansion patch của FFM 07 bác ạ ^^

12. nguyentrung0904

nguyentrung0904 Mega Man

trời cái ET hay nhĩ but lớn quá ngại down vì xài cái Mega VNN easy , chán ở tp có bán đĩa k mấy pác :(( , chắc thi xong phải dời doanh trại ra tịm nét down cho xong . chán

13. Secret Angel

Secret Angel Youtube Master Race

Mí pác thử cách này chưa :
    1/ Trước khi cài ET thì up cái database trước ,típ theo là up lên v1.1
    lúc này ko run game vội
    2/ Sau đó edit cái registry sang language từ english Uk sang German
    ->click start > run > type "regedit" > click ok > navagate to HKEY_LOCAL_MACHINE\SOFTWARE\EA SPORTS\FIFA Manager 07
    ở trong nớ có cái language đóa .
    3/ Bây giờ thì set up cái ET đc rùi.
    4/ Sau khi set up xong thì trở lại bước 2 ở trên ,nhung lần này thì change từ german trở lại là English UK .

14. xiahou_dun

xiahou_dun Mega Man

Chính xác đó là hướng dẫn để cài ET ::) Nhưng mà mặc dù game là tiếng anh nhưng mà cái editor lại toàn là tiếng đức 8-}

15. Forever_HN

Forever_HN A ways away

cái quan trọng nhất là làm sao để nó không bị out game nửa chừng thì vẫn chưa thấy ai nói tới ::(

16. xiahou_dun

xiahou_dun Mega Man

Cái đó là do dùng file crack nên mới bị, còn hồi lâu thấy có người vào đây rêu rao là đang xài mini image nên ko bị crash, tớ thử pm hỏi thì ko thấy hồi âm, chắc chém gió :|

17. Forever_HN

Forever_HN A ways away

lục lọi trên net, thử kiếm cả torrent cũng chả thấy cái nào có image, toàn file crack, đang chơi mà out một phát cứ là mất cả hứng :| mà hôm trước thấy có ông bảo cài thêm cái patch gì đấy cho ET thì hết out mà tui hỏi patch gì cũng không thấy trả lời trả vốn gì :-?

18. vietanh797

vietanh797 †A Faithful Knight† Moderator Lão Làng GVN

bình tĩnh nào các bác
    theo như thực tế của mình thì bản FFM07 ET của mình dùng crack chưa hề văng ra ngoài bao giờ (nửa mùa rồi) có khi là do patch chuyển nhượng đó vì mình ko up patch này

edit: xem lại thì trên trang chủ có bản fix lỗi crash game khi qua tuần dành cho bản extra time rùi nha tuy thế mình vẫn chưa bị sao cả=> ko cần bản fix này hehe

thêm nữa là mình đã copy file database(tầm 80MB thôi) sang cho 1 người khác và theo mình thấy thì những gì đã chỉnh đều work trên máy kia

điều duy nhất phải hỏi: sao ít thẻ quá mình 3d match 2 chục trân mà có đc 1 cái thẻ vàng duy nhất mà lại chỉ là thẻ cho nó mình chả có cái nào(fair play quá) còn Gepard´s patch thì chưa dàm thử vì thế này trang của thằng Gepard này thì nói patch v11.0 của nó ko chạy trên bản extratime nhưng fifamcorner thì quả quyết là chạy đc ai biết thì báo em 1 câu

19. Forever_HN

Forever_HN A ways away

tui hiện vẫn chạy Gepard patch 11.0 trên ET nè, không thấy có gì lạ :-? mà bản ET của ông là bản Eng hay Ger đấy, tui cài bản Ger nhưng bản patch ấy lạ dành cho bản Eng nên bó tay :|

20. xiahou_dun

xiahou_dun Mega Man

Bản ET tất cả mọi người cài chắc đều là bản Ger hết :| vì cùng 1 nguồn trên torrent mà ra
    @Vietanh: Tớ cũng ko hề cài cái patch fix lỗi crash, nhưng vẫn bị, cài thì lại ko được -____-
    Lỗi ít thẻ có thể vào file tcmai.ini trong thư mục cài đặt game để chỉnh sửa lại.