Little Fighter 2! offline và online!

Thảo luận trong 'Fighting Game Club' bắt đầu bởi Bruce will, 13/6/06.

1. Bruce will

Bruce will Youtube Master Race

Game mini đối kháng rất hay có thể chơi online lẫn offline.Có rất nhiều nhân vật để bạn lựa chọn và mỗi nhận vật đều có skill khác nhau
    download tại đây
    download.com/Little-Fighter-2/3000-7563_4-10437490.html?tag=lst-0-1
    game này đứng đầu top download của gameaction đó!
    ko biết có bạn Vn nào chơi ko nhưng chơi online với bọn nước ngoài hơi buồn.

2. isuka

isuka C O N T R A GVN Veteran

Ặc , tui chả thấy gì hay sất , mổ với bọn bạn có 1 , 2 lần rồi del >_< . Đồ họa xấu , game play dở , skill ít , dành cho mấy thằng cu bấm bậy là hợp nhất . Nếu you thật sự muốn chơi game đối kháng thì lấy GGXX#R hay Ragnarok Battle Off ,... vìa mà chơi , hay hơn cái này tỉ lần

3. tuanha1310

tuanha1310 Legend of Zelda

Cái này đúng là hay thật nhưng không phải game đối kháng

Còn LF thì chơi rùi nhưng không giỏi lắm do toàn chơi với máy không ^^

4. isuka

Game đối kháng thật sự 100 % đó chứ ông , có cần tôi cho link down về thử ko. Chơi cái này hấp dẫn ở chỗ gần chết roài thì dc quyền xài Forbiden skill , tuyệt chiêu cuối rất đã

5. Bruce will

Thế mấy trò đó có đấu nhau qua mạng được ko hả pác?LF2 tuy hình xấu nhưng dù sao đó cũng là 1 game cổ điển lâu đời mà vẫn dược nhìu người yêu thích.Còn pác isuka bảo là bấm bậy để cho ra skill thì pác thử bấm bậy mà cho ra những tuyệt chiêu xịn của mỗi nhân vật xem nào(lưu ý với pác là trò này mỗi nhân vật tối đa có 20 skill,đó còn chưa kể là các skill dùng để đánh áp sát nữa,phải những người chơi lâu và yêu thích LF2 thì mới có thể biết tung ra 20 skill vô cung đẹp của các nhân vật,còn người mới chơi mà vào bấm bậy như pác nói thì còn lâu mới ra đủ 20 skill nhá,cùng lắm chỉ toàn skill vớ vẩn là ra)Pác đừng nên khinh thường game hình xấu vì đôi khi chính những game như vật lại gây tiếng vang lớn hơn cả game 3D ,pác biết BZ chứ(hãng làm warcaft 3 đấy) cũng nổi tiếng vì làm wacraft 1(hình 2d siêu xấu)nhưng bù lại war 1 lại có cốt truyện hay nên nhanh nổi tiếng hơn những game 3D lúc đó.

6. I{†ngLucifer

I{†ngLucifer Mr & Ms Pac-Man

LOLZ...game này hình xấu hả ??? xem lại dung lượng nó bao nhiu mà đòi cho đẹp mà tui nhìn thấy nó củng đẹp rồi , game này là game nhỏ hay nhất đấy , về skill và cách chơi thì khỏi giới thiệu ...

7. isuka

Khặc , mỗi ngừơi có 1 cách nhìn vìa 1 sự việc . Tui thấy ko hay thì là dở thôi ( đối với tôi nha ).
    Mà thấy lạ là game gì mà life bar có chút xíu. 20 skill gì gì đó chưa ra dc 2 thì chắc thằng đối thủ tiêu diêu đi đâu rồi

8. Bruce will

Nói chung theo ý kiến của riêng tui thì LF2 là 1 game cổ mà hay.Nó hay ko phải vì nó là game đứng đầu bảng download game action mà nó là game duy nhất vẫn giữ những nét thuần túy của game đối kháng ngày xưa mà bây giờ 1số game đối kháng ngày nay chưa chắc đã có được.Tui mong chúng ta nhìn nhận về game này 1 cách ''dễ chịu'' hơn

9. Bruce will

Mà hình như pác này đang hoạt động ở diễn đàn phim cơ mà,nhảy nhanh sang diễn đàn này nhanh thía:>

10. I{†ngLucifer

I{†ngLucifer Mr & Ms Pac-Man

Diễn đàn fim gì pa ? tui có hoạt động gì đâu >__< , còn ở GVN thì box nào nói về game đang chơi phải dọt vào thôi >_<
    Giống 1 số game 4 trên hệ máy 4 nút hồi xưa :D.

p/s:Ở đây củng có 1 topic về LF2 nè , anh em vào cùng luôn đê~~~ http://forums.gamevn.com/showthread.php?t=195216&page=2

11. Nickky9x

Nickky9x Mega Man GVN Veteran

Tui thấy Little finghter 2 cũng hay đấy chứ,hình ảnh dễ nhìn bắt mắt,nhiều cách chơi lẫn nhân vật,hình xấu chỉ có LF 1 thôi

12. Bruce will

Hehehe cuối cùng cũng có người thích LF2.Pác nói đúng rồi đấy,LF2 chơi hay hơn LF1 nhìu,LF2 có thêm skill và mấy đứa mới.Thằng nào trong đó cũng có skill xịn nhưng phải biết cho ra cơ.Một khi mà đã bít cách cho ra skill thì cứ gọi là..vô đối..

13. PLAY ALL GAMES

PLAY ALL GAMES T.E.T.Я.I.S

tui cũng thích LF2, mình hẹn giờ đấu online đi mấy bác ơi, tui cũng có một bài viết ở bên box game hành động topic thảo luận chung, mời các bác tham gia

14. Bruce will

Bài viết của pác về LF2 ah,pác post link đi pác.

15. admincomputer

admincomputer Youtube Master Race

Trời Sao Ít Người Cập Nhật Thông Tin Thế .
    Ra Phiên Bản LFO Chơi Online Rồi Hình Ảnh 3D Cực Đẹp Nh7ng Dung Lượng Hơi Kinh ( 1.2GB ) Nếu Ai Chê Hình LF2 Xấu Thì Cứ Việc Dowload LFO Về Mà Chơi

16. admincomputer

www.lf2.net
    Link Dowload LF2 Đóa
    ,.,.,.,.,.,..,.,.,.,.,.,.,.,.,.,.,.,.,.,..,.,.,.,.,.,.,.,.,.,.,.,.,.,..,.,.,.,.,.,.,.,.,.,.,.,.,.,..,.,.,.,.,.,.,.,.,.,.,.,.,.,..,.,.,.,.,.,.,.,.,.,.,.,.,.,..,.,.,.,.,.,.,.,.,.,.,.,.,.,..,.,.,.,.,.,.,.,.,.,.,.,.,.,..,.,.,.,.,.,.,.,.,.,.,.,.,.,..,.,.,.,.,.,.,.,.,.,.,.,.,.,..,.,.,.,.,.,.,.,.,.,.,.,.,.,..,.,.,.,.,.,.,.,.,.,.,.,.,.,..,.,.,.,.,.,.,.,.,.,.,.,.,.,..,.,.,.,.,.,.,.,.,.,.,.,.,.,..,.,.,.,.,.,.,.,.,.,.,.,.,.,..,.,.,.,.,.,.,.,.

17. admincomputer

À Mà Cho Tôi Cái Link down Của Trò Ragnarok Battle Off Nha
    THANKS THANKS THANKS THANKS THANKS THANKS THANKS THANKS THANKS THANKS THANKS THANKS THANKS THANKS THANKS THANKS THANKS THANKS

18. Bruce will

Hiện giờ tui đang tổ chức 1 giải đấu LF2,đã có 20 cao thủ tham gia.Còn ai mún đăng kí tranh tài vua LF2 VN nữa ko?Tui sẽ sắp xếp bản đấu lun 1 thể

19. PLAY ALL GAMES

PLAY ALL GAMES T.E.T.Я.I.S

tui đăng ký nữa, cho tui tham gia với, thanks

20. Bruce will

nick YM của ông la` giê`?nói đi tui ép có gi` bao giờ pk