Loki :Hung thần nổi giận

Thảo luận trong 'RPG Vault' bắt đầu bởi zthienvux, 29/7/07.

1. blackjackA

blackjackA Youtube Master Race

tui chơi Nord warrior lv 37 thờ thần Thor thấy đánh càng ngày càng hăng. Thực ra thì tui nâng vô strength, dex và máu ( dẽ nâng chỉ cần vừa đủ để cầm vũ khí, nếu nâng dex cao thì dánh chính xac hơn), và úp vũ khí nên đi rất khỏe(mỗi lần đi 100 bình máu và 100 mana). Lúc đầu, ở mấy lev đầu tiên thì thấy nản thiệt nhưng lên càng cao đánh càng đã, làm mấy cái nhiệm vụ cũng tàm tạm, đồ đạc, vũ khí càng lên cao càng đẹp (đó cũng là mục tiêu để đạt được). Nord war có 3 skill đánh khu vực cũng khá, giết wái nhanh (quái càng đông dánh càng sướng tay). Trò chơi này không hay nhưng cũng không đến nỗi quá tệ.

2. im_find_guanyu

im_find_guanyu Donkey Kong

Mình cũng từng chơi Nor warrior lên ~lev 40 nhưng giờ bỏ trò này rùi, thần thor đánh giáo phải không nhỉ? đúng là càng lên cao đồ càng đẹp nhưng chỉ đẹp chứ chả có đồ Gold bao giờ cả =(( Trò này đánh tỉ lệ chẳng biết đến bao giờ mới có đồ xịn nữa :( Bạn có đồ nào ngon lành ko gửi ảnh lên đây đi, muốn lấy lại tinh thần chơi trò này quá :x

3. oi_gioi_oi

oi_gioi_oi Mayor of SimCity

Chưa thấy đồ gold bao ::(chơi cày hộc máu mới được lv5x với 5 món đồ da cam.hết còn đồ gold mà mấy bạn nói là đồ gì vậy pót cho xem đi:hug:.

4. Wifi_cafe

Wifi_cafe Youtube Master Race

Trời ạ, đồ da cam là đồ nào? là đồ Gold chứ còn đồ nào nữa bạn. Đồ Gold là như kiểu đồ unique trong các game khác, đồ ngon nhất rồi. Nếu nhặt được viên đá vàng up vào đồ hình như cũng được nhưng mình chưa nhặt được bao giờ, mới chỉ nhặt được viên chất liệu đồng và bạc.

5. huy1380

huy1380 Mr & Ms Pac-Man

trò này ko có cốt truyện,đồ họa lại xấu hơn TITAN QUEST mà đông người chơi thế nhỉ

6. xuandungexxxx

xuandungexxxx Youtube Master Race

Cho mình hỏi dow cái path mới nhất ở đâu vậy?

7. Blunt_Weapon

Blunt_Weapon Youtube Master Race

Cho hỏi trò này nhiu CD vậy.Ở HN chỗ nào bán vậy(Cho cái địa chỉ - Đang khát game:D)

8. kethuso10

kethuso10 Legend of Zelda

RAM 512 \ Card FX 5200 GT có chạy nổi Game này ko ?
    Chip nhà mình oanboard 2.5 Ghz

9. lehoang15tuoi

lehoang15tuoi Fire in the hole!

Chạy đựơc nhưng chắc giật, với lại trò này cũng chẳng hay lắm đâu.
    Mà nhà cậu túng thiếu quá không mua được chip nên phải dùng chip "oanboard" à :))

10. xuandungexxxx

xuandungexxxx Youtube Master Race

Mình down bản path 81 về rồ nhưng kô hiểu sao cứ sang map mới là văng ra ngoài, có khi di chuyển map lần thứ 5 có khi lần đầu đã bị, kể cả khi chưa path cũng bị vậy

11. diemvuong1987

diemvuong1987 Mr & Ms Pac-Man

cái này máy tui chỉnh max setting chạy tốt,chơi lên lv40 thấy hăng hăng up lên v8.1 rồi chạy vào nó báo CD key gì đó => bực mình remove luôn

12. XileRo56

XileRo56 Mayor of SimCity Lão Làng GVN

trò này chơi chán lắm, các bác đừng nên chơi làm gì, chỉ phí tiền mua đĩa thôi.
    Giao diện rất xấu, games lại rất khó và có phần làm hơi lỗi vì quái quá đông và mạnh...
    Bác nào không tin cứ chơi thử lên lv 10 xem có chán tới tận cổ không?::(

13. Κυρία

Κυρία Donkey Kong

nói chung trò này chơi cũng đc, tuy ko phải là hay ho gì nhưng giết thời gian khá tốt :))

14. sau_bo_lam_nguoi

sau_bo_lam_nguoi T.E.T.Я.I.S

có thái độ "xoán" người khác -5 point =))
    cho mấy cái ss xem thữ mấy bác :D mới up con card + ram :hug::hug:

15. Fireemblem&me

Fireemblem&me Dragon Quest

ai là fan LOKI cho hỏi cái

thứ 1 đây là game được đánh giá tiếp gót của Titan Quest nhưng tui thấy sao nó kém hơn rất nhiều về mặt menu + cách quản lý vũ khí

thứ 2 về đồ họa thì TQ hình đẹp sống động hơn , camara dễ nhìn hơn, góc khuất dễ thấy hơn

do mới chơi nên ai là fan gạo cội chỉ giáo giúp ( đang thất vọng về game này và chuẩn bị xóa nên mong các bác chỉ rõ điểm hay để còn cố cày )

thanks

16. wewe

wewe Youtube Master Race

Điểm duy nhất mình thấy Loki hơn TQ là cái menu chọn char hoành tráng hơn, chấm hết.

17. motvisaonho91

motvisaonho91 Donkey Kong

hix, sorry vì đào mộ nhưng bí quá rồi, mấy hôm nay gúc gồ hoài mà ko ra giải pháp nên đành post lên đây nhờ cao nhân giúp đỡ
    mình đang chơi thì bị mắc ở cái nhiệm vụ the soul of eric bloodaxe, do con valkirye giao nv yêu cầu giết dùm thằng eric bloodaxe để sau đó nó cho vào đội quân của odin
    nhưng mình ko tài nào làm đc vì 1 lý do rất củ chuối, ko tìm đc đường đến để đánh nó
    đây là cái hình
    cái map bị chắn bởi 1 dãy núi kéo dài từ đầu đến cuối map, mình đã trèo lên bên trên rồi nhưng ko tìm đc đường để xuống phía bên kia núi

18. losermaycry

losermaycry Dragon Quest

Mình chưa chơi game này vì cài vào xong lag wá, nhưng góp ý chút là bạn lên Youtube kiếm clip thử.
    Có thế có đứa sẽ đi wa chỗ trên.

19. motvisaonho91

youtube thì mình cũng nghĩ tới rồi nhưng ko có đứa nào post cái đoạn đó cả

20. motvisaonho91

up cho bac nao biet giup voi.............................