LOTR, Battle for Middle Earth 2

Thảo luận trong 'Thảo luận chung' bắt đầu bởi captainpqa, 2/3/06.

1. darkdragon91

darkdragon91 C O N T R A

em đâu cần nguyền game ah em cần bản path để chơi ko bị deafeat ý,bác nào biết trang dow chi? em với

2. BeastBoy

BeastBoy Youtube Master Race

Minh da dơn patch 1.01 cua gamespot rui nhung van bi defeat sau 5 min >__<. Ai giup minh voi (sỏy Vietkay hu hong bit sua T_T)

3. Lioncoeur

Lioncoeur Fire in the hole!

Cái đó là lỗi của bản cài đặt, phải kiếm bản 1 DVD thì bảo đảm ko bị, còn bản cắt ra nhiều CD thì tụi làm đĩa chỉ bán lấy tiền thui, có thèm kiểm tra lại đâu, chỉ tội cho mấy người mua đĩa như mình

4. *WallInCold*

*WallInCold* Youtube Master Race

Đấy là do lỗi khi chuyển thể từ DVD->VCD/CD cho nên tốt hơn là bạn nào muốn chơi thì mua 1 đĩa DVD về mà chơi

5. heheduy

heheduy Mr & Ms Pac-Man

Thế thì toi 35k của tui rồi , ai biết mà zụ CD rắc rối này , nhà tui lại chả có ổ DVD nữa chó nhỉe
    path 1.01 thi` lai. bị cái này , mặc dù mình đã cài game rồi
    bây giờ đang check for update :

6. heheduy

heheduy Mr & Ms Pac-Man

Ngon rồi , tui đã cài lại và chơi xong 2 màn , ko có vấn đề gì . Game hay phết :D

7. andrewvan12

andrewvan12 T.E.T.Я.I.S

Dạ em cũng mua trò này rồi (8CD, 6.000/1CD), không thấy nó bị lỗi de_feat. Em mua nó ở 427 CMT8 Tân Bình.

8. captainpqa

captainpqa Youtube Master Race

bác heheduy hướng dẫn mọi người làm sao để chạy được zới, mua 6CD xong vứt xó rồi :D cảm ơn trước nhé

9. *WallInCold*

*WallInCold* Youtube Master Race

Thật ra việc Def_Feat là do chưa Update bản gốc và điều này thì kể cả bản DVD cũng phải Update nhưng cái quan trọng là ở đĩa Cd thì có hàng Copy phần Update vào có hàng thì ko Copy File Update vào cho nên nhiều Game mua đĩa xong phải vứt xó nhưng bạn hoàn toàn có thể Download File Update này trên Website của Eagame.com về nếu nhà ai có mạng thì down về mà Update bản lỗi còn ai nhà ko có mạng thì cố kiếm 1 cái cổng USP ra hàng mà download về

10. BACHLONGHAC

BACHLONGHAC Youtube Master Race

vậy update thì làm sao update được,tui thấy trong phần cài game đâu có phần nào để upadate đâu,xin chỉ giùm,cám ơn nhiều.

11. loitoiru

loitoiru Youtube Master Race

Bác nào làm ơn upload hộ em bản crack va Hướng dẫn sử dụng của mấy shop ở Lý Nam Đế với. Em ko ở VN nữa, chỉ down được game nhưng ko có crack.

Thanks các bác nhiều