Luận Đàm [GVN]Gian Thương (Nhai Đình)

Thảo luận trong 'Linh Vương' bắt đầu bởi blueknife1, 23/3/09.

1. Yuna_yukita

Yuna_yukita Mario & Luigi

Nói chung chuyện kỷ niệm MC Vulan cũng là một lý do, nhưng lý do chính là để cho sv nhai đình ko bị rơi vào tình trạng the sims nhàm chán, tớ tuy gà nhưng cũng cố tham chiến, chỉ với 1 em điêu thuyền thôi, tính train LLK lên 200 rồi đem đi luôn nhưng thời gian cấp bách ko kịp rồi :P, con văn sính tớ biên chế cho kéo xe rồi nên ko tính vào quân đội, em nó cũng cầm được 35k xe đấy ;))

2. hieutc1606

hieutc1606 Youtube Master Race

hix, tính mình ưa hòa bình, ghét chiến tranh nên ko chú tâm luyện tướng lắm, giờ gấp quá đành đem mấy em lv 18x đi vậy, hi vọng ko làm xấu mặt GT T_T

3. mhk1014

mhk1014 Youtube Master Race

Vậy là vtc lại cử hoa đà canh sẵn rồi, cứ 222vc 1 bác :))

4. bloodsckingbat

bloodsckingbat T.E.T.Я.I.S

nghe nói có ai đó yêu cầu bên mình nếu thua phải nộp 1 thành cấp 3 với 1 tỉ vàng trong đó liệu ai có thể xác nhận yêu cầu này không?

5. Yuna_yukita

Đúng là có vụ đó, phe tớ thua thì bọn tớ ko rút quân rồi, còn bác LTT bảo nếu các cậu thua mà ko muốn bị đánh phá hay cướp bóc ji thì làm vậy, bọn tớ sẽ tự động rút quân, coi như là phí rút quân :) , còn ko thì bọn tớ cũng chỉ dám vào vài thành phụ xin ít lương ít vàng bù lỗ tiền đi lại vài trăm ô thôi :D

6. nh0kluv178

nh0kluv178 Youtube Master Race

hơ hơ .. tình hình đến đâu rồi các bác
    bác KD úp tình hình chiến sự cho a e mãn nhãn cái nào :X
    hiếm khi đc xem mấy trận lick sử ^_^

7. bovami2

bovami2 Youtube Master Race

tưởng nhai đình the sim hết rồi mà vẫn còn vụ hoành tá tràng thế này à \:D/
    các bác đánh nhanh đi còn show chiến báo cho trình còi bọn em đc mở mang tầm mắt nào ;))

8. monster_chip

monster_chip Mr & Ms Pac-Man

Muốn đánh thì đánh thôi cứ này nọ
    Cá độ cho vui chứ chơi kiểu cù nhầy
    Liệu cả sever ai nhiều quân giới nhất chứ

9. Yuna_yukita

Trích lời bạn ChipNin : " Tuy nhiên trò chiến phí kia bỏ đi, nếu thua --> chúng tôi chỉ thua tạm thời, nên nhớ giờ quân lực của các thành viên không thiếu vũ khí, nếu thua --> biên chế tiếp để đánh --> sẽ không bao giờ xong "
    Tớ xin hỏi bọn tớ hành quân 400 500 ô , thua thì gọi là thua, các bác bảo thua các bác ko thiếu quân giới đánh tiếp, thế bọn tớ đào đâu ra quân giới để mà biên chế tiếp ( còn nói xin lỗi, nếu so về quân giới, thì chắc chẳng ai nhiều được hơn LM tớ đâu ), chẳng qua bọn tớ muốn làm một trận cho sòng phẳng, để khỏi mang tiếng đánh úp , còn các bác thik hay ko thì tùy. Bọn tớ mang tiếng là phe tấn công, đi xa, cho các bác chọn thời gian chọn địa điểm, để khỏi phải thức đêm thức hôm, ngủ mà lo ngay ngáy mình bị úp ...

10. mr070706

mr070706 Youtube Master Race

bác Kerr lại làm em đau tim... Dương Hộ chỉ mới 12v8, ko nói thách ;;);)):))
    nhưng còn Tào Hồng và HHD 15v nữa, là đủ 27v :));;):P:D
    nói bác Vampire51 nghe, đánh chơi cho vui thôi, ko thì chán lắm, chứ tớ quý Chip Nin lắm, ko phải đánh vì thù ghét gì đâu, chỉ cần cho tớ ít vàng coi như chiến phí lâm trận 600-700 ô :(=((:|
    bây giờ tớ chỉ có 1 mơ ước nhỏ nhoi, đánh xong trận GVN về nhà cày ruộng chăn trâu với Xinh Ke Em, buồn buồn thì song kiếm hợp bích Mach Hoach, ôi sao nó thật lãng mạn biết bao ;;)=((:-o:)):>

11. sherman[voz]

sherman[voz] T.E.T.Я.I.S

Bạn vampire đâu rùi ra nick add nick tớ nhatvh_c0709j đàm phán chứ sốt ruột rùi ai cũng đi 400 500 ô huy vy còn 800 ô qua đó =))
    Mấy bạn tàn bạo cũng muốn tớ giải quyết nhanh chứ quân họ tập trung đứng mãi cũng sốt ruột .Mai ko có câu trả lời thì bọn tớ cứ xuống vậy

12. Yuna_yukita

Tớ là tớ cũng biết bạn Hàn Tín ko khoái kiểu đánh này lắm đâu, bạn ý thik đánh free cơ, nhưng thôi chịu khó chờ ý kiến các bạn ý nốt ngày mai, nếu ko thấy hồi âm thì free, bạn cứ cho đám kỵ ghẻ của bạn đi kiếm tiền nuôi lm đi, rồi share cho a e it, chứ lặn lội lên đây, bỏ farm man train lv, rồi đứng ko ngồi chờ thế này thì đúng là buồn cười :-w

13. sherman[voz]

sherman[voz] T.E.T.Я.I.S

Tớ là tớ ko thích lằng nhằng . Mai tớ đi nạp ít vcoin chứ lâu lắm rùi ko nạp sau khi bán Ngụy Diên .
    Nạp xong mà vẫn lằng nhằng thế này tớ nhảy thành xuống chả nhẽ Huyvy với Bighit ko nhảy ? Thế cho nhanh.
    Ngồi ở nhà thì người này kêu thesim người kia kêu nhát .
    Đi 1 tí thì người này kêu ỷ mạnh hiếp yếu cướp bóc ....
    Lúc mình bị hiếp thì cả lũ ngồi ôm bụng cười =))

14. Kerr1

Kerr1 Mr & Ms Pac-Man

:-w:-w chiến đi, phải tay tớ chết thì thôi, chả có chiến phí gì sất. Cù cưa càng lâu người đi xa càng bất lợi. Mà GT với Huyền Thoại củng chả có giao hảo gì để mà giao hữu. Thật thà mà nói tớ chả muốn đánh giao lưu giao hữu bao giờ. Đánh thì chơi tới bến, ko ở nhà mà Sims còn hơn.
    =(( Cơ mà đội hình GT xuống lần này mạnh thật, HT HY BH mà còn phù thêm thành xuống bơm res thì to chuyện phết :|.
    Đánh nhớ post chiến báo nhé ;))

15. mr070706

uh, nghĩ sao vậy, mấy ông cướp của Vu Lan cũng cả tỉ vàng, bây giờ đánh thua coi như trả lại, còn đánh thắng thì tụi tui rút về, tha hồ tự sướng, còn ko chịu là sao??

16. Yuna_yukita

Thì bọn tớ cũng chỉ muốn đánh 1 trận cho sòng phẳng, ko chẳng may bem lúc các bác ý off, các bác ý chết hết quân thì lại nói này nói kia, hết ngày mai mà free thì tớ cũng đú theo các bác, phù thành với ít xe xuống cho vui, chứ cứ cù nhây thế này nhàm quá :-w, nhưng thôi đã nói chờ thì sẽ chờ nốt ngày mai, còn sau đấy thì ra sao thì ra, chán thì a e lại về nhà sim tiếp:P

17. mr070706

oài, nhìn GVN dàn trận thấy kinh khủng wa :((:(( ko bít tớ có sống qua nổi con trăng này ko??:((=(( mong các bác ấy nhẹ tay 1 chút... gì mà cả Lãng Tử Sầu Hận cũng có mặt luôn thế này, thế chắc phải kéo cả KD, Guard, NgocOanh và vokadnoob xuống mới vui :D

18. TQC88

TQC88 Mr & Ms Pac-Man

hehe, mình nghĩ cũng có thể chấp nhận yêu cầu của chipnin là ko có chiến phí gì cả, nhưng bác Chipnin phải hứa là phe bác mà thua thì đừng có MCB là ok =)), nếu được vậy thì chơi 1 trận giao hữu cho hoành tráng

19. monster_chip

monster_chip Mr & Ms Pac-Man

Đang kéo thêm .....
    Kéo thêm....
    Kéo thêm .....

20. hieutc1606

hieutc1606 Youtube Master Race

Túm lại là chat với vampire rùi 12h tối nay thì bên đó ko đánh dc .thế 12h trưa mai đi .
    còn 12h trưa mai mà cũng ko thì free đánh kiểu gì cũng dc .=))