Lucia và Arieta

Thảo luận trong 'RPG Vault' bắt đầu bởi Shadow Of Heaven, 17/10/06.

?

Bạn có biết Arieta và Lucia ko? :'>

1. Biết cả 2 :'>

4 phiếu
    9.8%
  2. Biết Arieta ko biết Lucia

1 phiếu
    2.4%
  3. Biết Lucia ko biết Arieta

3 phiếu
    7.3%
  4. Không biết 2 đứa này là ai :|

33 phiếu
    80.5%
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Chii-Chan

Chii-Chan Title riêng để làm gì?

Có nhiều loại phong thần mà :'>
    Cái của tớ là action :'>

2. Remilia Scarlet

Remilia Scarlet Youtube Master Race

Thế thì trò đấy là trò gì, có ai có screenshot hay tên gốc không cho ngắm thử cái nào.

3. Chii-Chan

Có tên gốc nhưng mà.... tao quên rồi 8-}

4. yakumo77

yakumo77 Donkey Kong

ui đúng la trò tastis đấy àh , trò đó chơi đã phết , nhất la mấy chiêu của nó nhìn phê vãi ( ý em nói lúc bấy giờ) , nhìn mấy con thanh long , chu tuớc, huyền vũ đẹp thiệt. :D
    -koi biết còn trò phong thần nữa mà bác nói phải trò giống thằng trong truyện hem, trò đó choi chán vãi ( tuy vậy em đã đi end va giờ vẫn hem hiểu sao mình lai chơi hết trò đó đuợc):o
    @Youmu: sorry em hem thấy bài bác , đúng là con nhỏ hóa thanh rồng trắng đó, trong đam đó bé ấy biến dragoon la cute nhất .=((
    hic , sẵn đây có ai biết so sơ cốt truyện của LOG hem , kể em sơ sơ tí , vì trò đó khi chơi end xong em vẫn hem hiểu nó nói cái wai gì::( ( hic ,vì hổi đó choi bản J cái này , lúc chơi lại bản E thì cái máy tính no hư , bó tay luôn ).Mà giờ nghĩ lại sao thấy hồi nhỏ khá thiệt , chu giờ ma thế thi em xin hàng8-}

5. Chii-Chan

:nailbit:
    Lâu ko chơi quên gần hết rồi :'>
    Đại loại là có 1 thằng đi 1 lúc, gặp 1 con, 2 đứa này nọ với nhau, xong rồi đi đánh trùm cuối, hết :'>
    Cơ bản mình ko kết nó cho lắm :'>
    Mà thực ra có kết thì cũng ko nhớ cả truyện đc =))
    Còn... cái phong thần của mình nó... có 4 chars.... action giống Dynasty Warrior... và... 1 số thứ nữa :nailbit:

6. Remilia Scarlet

Remilia Scarlet Youtube Master Race

Thế hả cái cốt truyện của LOD hay thế cơ à? Kiểu này chắc không dám chơi. =)))))))))))
    Mà cái đó nó hệ máy nào thế? cái phong thần ấy

7. Chii-Chan

Chuyện, LoD nổi tiếng mà :'> Đi hỏi hết dân RPGame thủ pro đi, đứa nào chả trả lời thế :'>
    PT là Ps2 :|

8. yakumo77

yakumo77 Donkey Kong

hehe , cai LOG tính ra chỉ khá , tại cái battle system của nó lạ lẫm lúc mới ra , hồi đó ghiền bấm cái đó, nhìn mấy chiêu đánh phê vãi, lại thêm cái trò xanh xanh đỏ đỏ biến dragoon nên em bé nó thích:'>
    -phong thần trên ps1 ah , em ko biết có đúng tên nó hem , vì hồi nhỏ mấy thằng chủ quán nói sau mình nghe vậy , gio đọc lại mấy cái tên game thấy nó dịch chuối vãi . Trò phòn thần la dạng SPRG , chơi nó cũng đã , trong ít ỏi game stastis em đã chơi , khoái cáy này thứ 2 , chỉ sau Brigandine:D
    -trò đó ngoài lv cua character còn phải luyện lv vũ khí nữa , theo em nhớ nó chỉ có 4 loại la kiếm , giáo , đao , va.......( em quên mất:D ), ngoài luyện vũ khí mình còn luyện cả phép nữa , có cung khá nhìu phép ( hehe , trò đó xưa lém nơi wa khá nếu so với lúc bấy giờ , theo nhận xét của em ) , theo em nhớ mỗi món vũ khí co 6 cap , kiếm nếu len cấp 5 sẽ đánh ra chu tước , giáo thì huyển vũ , con đao là thanh long , ngoài ra nó còn có cái hay la khi đánh đất đá sẽ bị sụp , một cái ít khi thấy ở trò dàn trận nào cua ps1 , dung o những ô có lợi sẽ có thêm sức đánh , hay đánh đằng sau cũng sẽ mạnh hơn trước mặt, nói chung khá tuyệt nhưng tiếc cái ít người chơi nên cũng ít ai biết , giờ kiếm dĩa để sưu tầm cũng khó .

9. Genius_Ranza

Genius_Ranza Fried Chicken Lão Làng GVN

LoD...
    thằng main char của game khoái xài " my god " khi thấy gái bị hãm,dân làng bị thịt,quái vật chạy long nhong...:))...
    Được cái Battle system khá thật đấy chứ ^^.
    ...story...err...cái này teo ko bàn tới :P.

10. yakumo77

yakumo77 Donkey Kong

hii , cũng nhờ cái topic " cho hỏi ve LOG1 " mà em spam được 2 bài , no cũng có lợi đó chứ

11. ILSATS

ILSATS Space Marine Doomguy

đùa chứ thiếu gì game có đứa tên là arieta với cả lucia ? 8-}

12. Genius_Ranza

Genius_Ranza Fried Chicken Lão Làng GVN

Có mới là lạ 8-}...
    Lucia thì ngoài cái Lunar cũng có 1,2 game nhưng nổi nhất thì ngoài cái Lunar ra còn gì 8-} ?
    Arieta thì...hey,tên hiếm,cả cái game còn chả mấy ai chơi mà :-".

13. ILSATS

ILSATS Space Marine Doomguy

cả chính lẫn phụ thì nhiều lắm anh gà àh =))
    cái tales of the abyss em đang chơi cũng có 1 con bé tên arieta =))

14. Chii-Chan

Tao đek chấp mấy cái tale của mày =))
    btw.... tale of Abyss là Eng đúng ko? +_+
    Mẹ.. Dis 2 đang kết quá, mà trò hay cứ xếp hàng dàiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii chờ thế này dễ mình lại bùng học thêm tuần nữa quá +_+
    btw..... nghe quảng cáo cái phong thần cũng hay nhưng mà tớ ko chơi Jap các bạn ạ :'>
    Bạn nào quảng cáo thì kiếm cái patch Eng cho tớ rồi tớ chơi :'>

15. yakumo77

yakumo77 Donkey Kong

hehe. cái dĩa phong thần đó giờ ra hỏi mấy thằng bán dĩa nó con hem biết , kiếm cái patch Eng chac:D
    - Nhà đang có đủ cà disgea 1 và 2 nhưng vẫn chưa dám đụng vào , để ngắm cho sành điệu , vì nếu đụng vào nó la đi toi cả trăm tiếng::( , mà lúc thử đi vòng vòng để kiếm thử trò phong thần coi nó có tên tiếng Anh hem , thì vô cùng thấy shit tui gamespot , Brigandine hay thế mà nó chỉ cho 6d vãi hàng, bó hand tụi này , đúng như câu mọi người hay nói , tui gamespot la một lũ ngu

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.