[Lưu trữ] Hỗ trợ kĩ thuật - Hỏi đáp về lỗi game

Thảo luận trong 'Hidden Packages' bắt đầu bởi Hannibalmk, 13/6/05.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. minh8a(^_^)

minh8a(^_^) Dragon Quest GameOver Lão Làng GVN

hic hic,mấy pác thiên dzy,tui đây hỏi seo không ai trả lời thía,máy tui Celeron 950,ram 256,g FX 5200 128(hình như bú có 64 bit thoai)nhưng chơi giảm tất cả mọi thứ có thể giảm được xuống mứt thấp nhất có thể roài mà seo vẫn giựt
    Còn khi vào game thì nhà cử cây cối đều thấy rõ,chỉ mỗi hình nhân vật là trắng bóc từ đầu đến cuối,thía là seo.

2. vicgame89

vicgame89 T.E.T.Я.I.S

Có thể chơi được nhưng có lẽ là giật, nhất là các chỗ có nhiều nhà và có nhiều người, những lúc đó nên cho camera hướng xuống đường hoặc lên trời!
    Tốt nhất là nên nâng cấu hình lên, Ram như vậy có thể chưa mượt lắm!
    Có thể là do đĩa, có thể do máy, nên xem lại card xem game có hỗ trợ không, bình thường như máy tui 128mb có sao đâu!

3. minh8a(^_^)

minh8a(^_^) Dragon Quest GameOver Lão Làng GVN

a` hà,chơi không được mà vô dược à,cảd ông loại gi`,hình nhà cửa ra hết roài chỉ có hình người là không ra thui,tui nghĩ là do driver cũ we,ai có ý kiến gì không.

4. ohaynhi92

ohaynhi92 Mr & Ms Pac-Man

mấy pác ơi sao tôi nạp xong cái trò GTA SA trên hệ PC ( máy tôi thừa cấu hình ) mà khi cài xong lại hông chơi được . Vậy các pác bảo em để làm gì để chơi bây giờ hướng dẫn chi tiết một tý nhé ( em mới bước vào làng game nên không biết nhiều mong các pác chỉ dẫn tận tình ) . Chân thành cảm ơn
    Thân.

5. JonyQuest

JonyQuest Youtube Master Race

thế vụ này mấy anh kô giải quyết hộ em đc à

6. Hei

Hei Sky Above, Voice Within Moderator Lão Làng GVN

Bạn vui lòng báo lỗi rõ hơn mình mới có thể xử lý được.

Ngay cả vào option cũng ko chỉnh dc ư ? Ngộ vậy ?

7. TheMagicKey

TheMagicKey Mr & Ms Pac-Man

máy mình yếu nhứ vậy mà chơi được vice city ko lag luôn
    mình bít cách làm gta SAN ko lag rùi , bạn chỉnh card nhỏ lại (ko nhớ tên )

8. ohaynhi92

mấy pác ơi sao tôi nạp xong cái trò GTA SA trên hệ PC ( máy tôi thừa cấu hình ) mà khi cài xong lại hông chơi được . Vậy các pác bảo em để làm gì để chơi bây giờ hướng dẫn chi tiết một tý nhé ( em mới bước vào làng game nên không biết nhiều mong các pác chỉ dẫn tận tình ) . Chân thành cảm ơn
    Thân.
    Hôm qua tôi nghe có người bảo cần phải crack mới chơi được nhưng crack là cái gì và crack ở đĩa nào có mấy crack có phải copy cái crack vào ổ mình nạp trò chơi vào không . Mong các pác giúp đỡ em hết cái mớ này nhé.

9. ohaynhi92

à còn nữa cái trò GTA SA trên PC có cần phải đút cd vào không.

10. jacky_boy

jacky_boy Youtube Master Race

Mấp pa giúp tui với !
    Tui vào chơi rùi nhưng đến nhiệm phụ ngay đầu là cắt tóc song ăn Pizza thì
    cứ gặp thằng bán pizza là bay ra ngoài à ! Chả bít sao nữa
    Bác nào hảo tâm post cái phần chơi qua nhiêm phụ đầu xem tui có chơi được không ! Vài MB thui mà ! Trong ducument đó !~
    Mẹc xi bóp cu trước nha !~

11. ohaynhi92

hix nv đó dễ thôi mà sau khi bạn vào quán pizza ăn ở đó 1,2 món sau khi an xong se có đoạn movie thằng bạn mình giơ súng định cướp tiền ( nhưng kẻ cắp gặp bà già ^^ ) gặp đúng cái thằng có súng cối hơn mình nó giật cho mấy cái chạy tóe khói ra cửa sau đó bạn vào chiếc xe mà mình nhận nv đấy rồi đi đến điểm vàng trên bản đổ là ok ngay . Chúc bạn may mắn

12. Hai Lúa.

Hai Lúa. Donkey Kong

Chi minh cach lam Gta:sa khong lagggggggg di :D:D, minh giam tuy chon xuong thap nhat ma con giat vai:D:D:......Thong cam may minh ko co dau

13. Hai Lúa.

Hai Lúa. Donkey Kong

Me cha oi chac chet mat, the ong chua choi hay sao ma hoi nhu the, xin thua la ko::( ::(

14. Hai Lúa.

Hai Lúa. Donkey Kong

Trong này có ai dùng 3DA để chơi gta:sa không , xin cho mình biết cách chỉnh:D:D

15. skyofman

skyofman Youtube Master Race

cho em hỏi tại sao khi sài các bản trainner thì game lại bị DÍ

16. gta-nh

gta-nh Donkey Kong

Có một số máy không hợp với các bản mod ( thường gọi vui là đụng hàng đó ) nên sau khi cài vào nó sẽ văng ra, không co chơi tiếp tục nữa

17. truongbboy

truongbboy Donkey Kong

uh.............tui có cách làm cho chơi GTA đỡ giật, đó là bạn vào phần "display setting" rùi cho cái frame limited là off, draw chỉnh xuống min hết cỡ, để khoảng 1 vạch thôi, còn cái cấu hình tên tiếng anh là cái đek gi` quên rồi cho về low, độ phân giải màn hình cho 800x600, máy ai cấu hình thấp nữa thì để 640x3 mấy mươi thôi.............là chạy ngon ngay.
    như máy tui CHIP 2,53Ghz, RAM 512Mb, thêm cái VGA Onboard 64Mb mà chạy cứ ngon ơ...................kekekekekek:D

18. bad_boy174

bad_boy174 Mr & Ms Pac-Man

ah,có bác nào chơi GTA trên PC mà sử dụng game pad ko???tui xài cái đó nhưng mà ko thể nào chỉnh cho đủ nút bấm được!!!!vậy thì tại sao PS2 lại đươc nhỉ???bác nào biết cách chỉnh xin chỉ dùm!!!tui dùng loại gamepad co tới 12 nút lận!!!thanks!!!!

19. cmhoahongxanh

cmhoahongxanh Donkey Kong

các bác ơi làm ơn chỉ em với sao cái máy em cứ giật khi nào trên xe nó chạy cái radio(đoạn nó hiện chữ tên kênh radio) và khi em tắt cái radio(radio off) thì nó lại ko giật. À cả cho em hỏi luôn tại sao mấy cái đoạn nói chuyện khi nhận nhiệm vụ máy em chả có tiếng gì cả lâu lâu thấy 1 2 tiếng lên thui.... Làm Ơn Chỉ Em Với Em XIn Cảm Ơn Trước

20. jacky_boy

jacky_boy Youtube Master Race

Hic...hic Ngộ nói như tui chơi yên lành rùi đó !
    bay ra ngoài là ra ngoài màn hình Window đó !không con trong Game nữa đâu
    Mấy pa lập BOx đâu giúp với !

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.