[Lưu trữ] Hỗ trợ kĩ thuật - Hỏi đáp về lỗi game

Thảo luận trong 'Hidden Packages' bắt đầu bởi Hannibalmk, 13/6/05.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. TRUNGMAGIC

TRUNGMAGIC Youtube Master Race

Cám ơn vì đã trả lời mình nhưng mà mình off cả 2 cái rùi mà cũng như không? pó tay. Trong user-track hình như nó có cho mình phay bản nhạc của mình phải hông dzậy? Bạn có thể chỉ mình hông jackychun ??? Cám ơn nhìu

2. hiepsiGTA

hiepsiGTA Youtube Master Race

đang chơi nhiệm vụ zeroing in thì bị treo máy , vậy khắc phục làm sao , hxihix

3. Phien

Phien DT

Bác jackychun ơi,sao tui add nhạc vô,đã Scaning Track rồi sao mà vẫn ko nghe nhạc của mình được

4. TRUNGMAGIC

TRUNGMAGIC Youtube Master Race

jackychun ơi, có tìm thấy chưa dzậy bạn?

5. gantas

gantas Mr & Ms Pac-Man

Tại sao khi tôi dùng IMGTool v2.0 để delete 2 file cũ là ***.dff hay ***.txd nhưng nó lại ra 1 cửa sổ ghi là File Access Denied là sao??? :-/

6. backbedboy3000

backbedboy3000 Youtube Master Race

quả là dễ bị điên thật .
    Không biết cái trò này làm sao lắm rắc rối thế không biết .
    Tui thì không co bị lỗi như các bác ,nhưng có cái lỗi (không biết phải lỗi không nữa) là đôi khi vào chơi thì camera nó quay ra phía trước nhân vật (nhìn toàn về phía sau )mà tui thì không biết cách chỉnh lại .

7. Supertrai

Supertrai Youtube Master Race

Thoi, chiu kho ra tiem choi di hoac mua luon cai PS2 second hand ve choi (chinh tui vi ghien wa nen mua luon cai PS2 ne :D ), choi GTA SA tren PC nhieu loi lam, de bi mat hung

8. jackychun

jackychun Mega Man

Scan User Track xong thì lúc chơi phải chỉnh về đài User Track Player để nghe, còn lỗi Access Denied thì có thể do bạn đang sử dụng Mod có chứa 2 file đó nên ko thể xoá được.

9. Phien

Phien DT

To jackychun:
    Tui đã scan user track như bác nói,rồi add nhạc vô mà cứ nghe mấy thằng nào nó nói chuyện không à

10. anhngayngo

anhngayngo Donkey Kong

Mấy ông lính mới cứ thích là hỏi ! Mệt thật !
    Làm ơn lục tung cáiĐống bài cũ lên sẽ có bài nào đó hướng dẫn cụ thể.
    Dễ lắm mà !
    Với lại, chơi game là chơi game - ham nghe ba cái vụ MP3 làm gì không biết !

11. Phien

Phien DT

Người ta là lính mới chưa có khinh nghiệm nên mới hỏi chứ như anhngayngo thì hỏi làm chi.Và nghe nhạc MP3 tiếng Việt khi chạy xe trên đường thì mới hay chứ,còn bác ko thích thì thôi chứ

12. Phien

Phien DT

To anhngayngo:
    Hình như anhngayngo cũng nghe nhạc Mp3 thiếng Việt thì phải,thế mà nói người khác

13. minze

minze Mr & Ms Pac-Man

bác anhngayngo chỉ VD thôi mà bác theo em biết thì bác ấy ko thích nghe nhạc đâu :D
    còn cái lỗi của bác là chưa đúng đường dẫn thôi ( có thể là do cái crack có thể là do bác sử dụng 1 account khác để chơi )
    bác nên kiểm tra lại xem có đúng là mấy cái file save hiện tại của bác đang nằm ở trong "My Documents\GTA San Andreas User Files" hay nằm ở chỗ nào khác nữa ko ( bác gõ tên file rùi search ra sẽ thấy )
    cách sửa thì bác thử tham khảo cách này xem http://www.gtaforums.com/index.php?showtopic=194371 ( cách tạo save game mới , bác jackychun đã post ở mấy trang đầu rồi thì phải )
    sau đó bác chỉ việc chuyển cái User Tracks của bác vào "C:\Documents and Settings\Gtasasav\GTA San Andreas User Files\"
    vào scan lại là okie thôi ( cách này em đã thử rồi :D )

14. Phien

Phien DT

Cảm ơn minze nhiều lắm,cuối cùng cũng được rồi.Còn anhngayngo,tại bữa đó hơi nóng nên có nói nhiều điều chưa lọt lỗ tai,anhngayngo bỏ qua nhé

15. VENOM_NOT_DEAD

VENOM_NOT_DEAD Mr & Ms Pac-Man

có ai biết cái frame limit để làm gì ko , tắt hay bật ,hình đều như nhau cả ko khác gì cả , ko biết nó co tác dụng gì ?

16. minze

minze Mr & Ms Pac-Man

là giới hạn số khung hình thôi bạn à , theo ý kiến của chuyên gia R*( ko phải của em) : " Các bạn nên tắt nó đi ! " :D

17. tuan2986

tuan2986 Legend of Zelda

ông anhngayngo bắt đầu vào bắt nạt lính mới gòi đấy hả??????? ::( thế là ko được nha, cậy lớn bắt nạt bé, ko chơi nữa

18. chuatekhoailang

chuatekhoailang Mr & Ms Pac-Man

tôi để off thì hơi giật, để on thì ổn.
    Đây chắc là do khi để off thì số khung hình không ổn định, để on thì nó cố định số khung hình.
    Đã nghe được nhạc của mình. Mẹ kiếp nhưng bọn nó đíu hỗ trợ 7.1 hay sao ấy, với cả nghe Crazy của bố Aero qua radio kiểu đíu gì, nghe chả giống trên WM tí nào, mẹ kiếp, nghe Beatles trên đấy thì dở hơi không chịu được :))

19. minze

minze Mr & Ms Pac-Man

bình thường GTA SA chạy ở chế độ 30 khung hình/s , nếu bác để frame limit on thì trò chơi sẽ chạy chế độ khung hình ko giới hạn , nghĩa nhanh hơn so với chế độ chuẩn như vậy có thể sinh ra hiện tượng ko đồng nhất giữa hình ảnh và tiếng động chẳng hạn . Em thấy trong hướng dẫn bọn R* khuyên mình nên để off , nếu máy tính mạnh thì nên tăng vào các mục khác như Resolution ,Anti Aliasing
    .vvv

20. Blacklife

Blacklife Youtube Master Race

mấy bạn ơi có ai bít cách khắc phục lỗi Display/Advance không(khi nhấn vào thì văng ra window liền),giúp đỡ mình với,không có nó thì không thể chỉnh cấu hình của GTA SA được,máy của mình có cấu hình hơi yếu nên chơi giật tùm lum hết

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.