[Lưu trữ - Hỏi đáp] Grand Theft Auto III

Thảo luận trong 'Hidden Packages' bắt đầu bởi Soujiro Seta, 26/1/03.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. abc_def

abc_def Youtube Master Race

Em là thành viên mới em ko biết boot bài ở đâu để hỏi.Chi có chơi GTA không cho em hỏi về cái NV với...em chơi gần phá đảo rồi.Em vào cái box tìm nhưng hình như không ai thắc mắc cái NV của em gặp phải.Em không nhớ tên cái NV này em chỉ biết nội dung NV,em nhận NV từ một người bạn của CJ ở khu nhà ở đầu tiên ý.NV này bắt em và một người bạn của CJ phải đến gặp ba người đàn ông có kinh nghiệm ở nhà ga "Unt Station",và bắt em phải kiếm được cặp tân binh mới ở phố "Grove" em kiếm mãi nhưng không sao kiếm nổi NV này nóa không đánh dấu điểm vàng hay xanh lên em không sao qua được.Anh có biết NV này chỉ cho em với.Nếu không biết chị chỉ cho em ai biết có được không???em cảm ơn nhiều

2. barcano1

barcano1 Mega Man

Tôi có vài thắc mắc sau :
    1. Ở nhiệm vụ Turismo (nhận ở cái điện thoại trong công viên gần nhà của Luigi ấy) nó bắt mình đua xe với 3 thằng khác -> Vậy cho tôi hỏi trong GTA3 cái xe nào là chạy nhanh nhất ...
    2. Ở nhiệm vụ Getaway, sau khi chở bọn cướp đi cướp NH xong thì phải làm sao để kết thúc nhiệm vụ...

3. Lucifer89

Lucifer89 Youtube Master Race

Chaì, Vicgame ơi, tôi nhớ là làm xong cái nhiệm vụ ném mìn vào cửa sổ này thì ngay sau đó mới là cái nhiệm vụ cho mình chỗ mua bazoka mà;cái nhiệm vu ARMS SHOOTAGE đó ,sau nhiệm vụ này mới có bazaka để bắn mà,hay ông bạn hóa mã hả [-(

4. vicgame89

vicgame89 T.E.T.Я.I.S

Cái nhiệm vụ này ném mãi mà mìn nó không vào thế là em tức mình hóa gunsgunsguns, sorry anh nha, tại em muốn hoàn thành game nhanh mà!

5. Lucifer89

Lucifer89 Youtube Master Race

Các bạn ơi ,trong phần hướng dẫn hints ,nó bảo phải gây 60 vụ hỏa hoạn ở 3 thành phố ý ;thì gây hỏa hoạn như thế nào .Còn cái nhiệm vụ "Đội viên dân phòng" (Vigilante mode) là sao? là lấy xe cảnh sát đi làm nhiệm vụ cảnh sát phải không?
    À viên Adrenaline có tác dụng gì đấy?

6. barcano1

barcano1 Mega Man

@ Đã hoàn thành.
    @ Ai có hình bản đồ chi tiết thành phố của GTA III không vậy ? Share cho tôi với nhé ...

7. AMOEX

AMOEX Mega Man Lão Làng GVN

Bản đồ chi tiết ở đây nghĩa là thế nào?Tui thấy bản đồ có sẵn trong GTAIII cũng đã chi tiết lắm rồi.Nó thể hiện đầy đủ cả làng quê lẫn thành phố rùi còn gì, đâu cần phải chi tiết hơn nữa.

8. barcano1

barcano1 Mega Man

@ Ý tôi nói là bản đồ chi tiết là một file image với ghi chú đầy đủ các điểm,đường phố quan trọng để ta có thể tham khảo khi không vào game ấy mà ... tất nhiên là được chụp cắt lớp từ trên cao xuống rồi ...

9. Hai Lúa.

Hai Lúa. Donkey Kong

Có ai biết chính xác địa điểm đậu con Cheetah ở đâu không chỉ mình với.:D:D.Hình như là con xe mà mấy tên trong NV "Turismo" lái thì phải( không biết có phải không nữa):D:D:D.Mình mới chạy thử lần đầu nhưng thấy nó ăn đứt mấy con xe khá nhanh ( Mafia Santiel , Stinger chẳng hạn).Mình mới gặp nó có vài lần bên thành phố thứ 2 nhưng không biết chính xác nó ở đâu.Hi`

10. kimlong_3888

kimlong_3888 Legend of Zelda

có cái này thôi tham khảo thử đi nè còn nếu có cái giống bạn nói thì vô hướng dẩn gta tim thử mình nhớ là nó nằm đâu trong đó đấyhttp://www.rockstargames.com/grandtheftauto3/flash/main.html

11. Hai Lúa.

Hai Lúa. Donkey Kong

Ai giúp mình làm nhiệm vụ"bait" ở điểm A trên bản đồ với. Sao cứ mỗi lần mình giết bọn Colombia là "misson failed".Có ai biết không giúp mình với nha :D :D .Cám ơn trước nhé ::)

12. Hai Lúa.

Hai Lúa. Donkey Kong

Có ai có kinh nghiệm làm nhiệm vụ Turismo thì nói mình với sao mình đua nhiều lần rồi mà vẫn không qua là sao vậy.Với cho mình hỏi con xe nào là xe nhanh nhất trong gta3, có thể tìm nó ở đâu :D

13. Mc_Laren_F1

Mc_Laren_F1 Youtube Master Race

cái xe Mr.Whoope mà anh nói ý lúc đầu em tưởng ít,nhưng sau khi làm nhiệm vụ chữa cháy ý(bằng cái xe cứu hỏa ở gần điểm J ý) cuối cùng em cũng lấy được nó rùi,nhưng nó chạy yếu và nhanh nổ lắm nên thôi,có xe nào chạy vừa nhanh vừa khó nổ không anh

14. Mc_Laren_F1

Mc_Laren_F1 Youtube Master Race

hồi trước em đến đảo 2 rùi nhưng làm nhiệm vụ Grand thief auto khó quá nên lại thôi có anh nào chỉ dùm em được không,đa tạ nhiều hén

15. tamquocthoiloan

tamquocthoiloan Youtube Master Race

lam sao qua stauton island duoc vay, giup toi voi nha

16. vicgame89

vicgame89 T.E.T.Я.I.S

Trời đất, cứ làm hết nhiệm vụ của đảo 1 thì sang đc bên kia chứ sao.
    Cái Cheetah thì dễ kiếm làm mà, ông anh đi tìm cái xe nào chạy nhanh nhanh mà chỉ có 2 chỗ thôi, dáng thể thao. Đằng sau cốp xe có cái cục vuông vuông ý!

17. Hai Lúa.

Hai Lúa. Donkey Kong

Ai giúp mình làm nhiệm vụ"bait" ở điểm A trên bản đồ với. Sao cứ mỗi lần mình giết bọn Colombia là "misson failed".Có ai biết không giúp mình với nha .Với cho mình hỏi cái xe Mr.Whoope có thể tìm ở đâu với.Mình cám ơn trước nha
    :D:D

18. jacky-chun

jacky-chun Youtube Master Race

Các Huynh biết kiếm chiếc xe moto NGR500 o đâu không hoặc chỉnh cheat của hệ máy PS2 cũng được ai biết xin chỉ đệ
    xin cảm ơn

19. jacky-chun

jacky-chun Youtube Master Race

I Am Sorry mọi người chiếc xe này sai tên roìa NRG500 chứ không phải NGR500
    tai. vì đệ rất thích chiếc NRG500 này nên nhờ các Huynh chỉ dạy

20. Hai Lúa.

Hai Lúa. Donkey Kong

Trời Gta3 làm gì có moto mà bác bảo tìm, cheat cũng không có đâu:D:D:D.Đừng nói là post nhầm topic đấy nhé:D:D

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.