[Lưu trữ - Hỏi đáp] Grand Theft Auto III

Thảo luận trong 'Hidden Packages' bắt đầu bởi Soujiro Seta, 26/1/03.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Bl@ckW@rrior_VIP

Bl@ckW@rrior_VIP Youtube Master Race

Oài tui thì chơi Vice city về nước đã mới wua chơi Gta III . Mà phải công nhận là Gta III khó thịt !! Mà này sao mà nhiệm vụ lái chiếc máy bay ở sân bay (DoDo) , tui bốc đằu không sao được !! chán vãi

2. vicgame89

vicgame89 T.E.T.Я.I.S

Cái DoDo đóa lái khó lắm, rất ít người lái được!

Hỏi mọi người cái nhỉ! Tui chơi lại GTA III sao chả nhớ gì vậy ta, cái nhiệm vụ bên đảo 2 nó bắt tui tìm 3 cái xe của gang nhưng tui mới tìm đc 2 cái là cái BMW của bọn áo đen với cái xe lòe loẹt của bọn ở Redlight, còn cái nữa là gì ấy nhẩy, hồi trước làm nhiệm vụ ngon ơ, sao đi lại khó thấy mồ!

3. Hai Lúa.

Hai Lúa. Donkey Kong

Bạn cứ đi lòng vòng qua 3 thành phố thế nào cũng tìm ra thôi , dễ lắm, cứ chiuh khó tmf thế nào cũng ra.Mình nhớ hình như cái Diablo stallion ở bên thành phố 1 ấy.....Have fun!!

4. hunter_boss

hunter_boss C O N T R A GameOver

3 chiếc đó dễ quá mà,bạn qua bên tp1 để tìm 2 con này trước tiên là con diablo quanh khu vực chỗ nhiệm vụ điện thoại của thành phố 1,con thứ 2 cũng bên tp1 là con mafia chiếc này hay đi ở khu vực phía trên của bọn mafia đó cái chiếc màu đen bọn nó hay lái đó và cuối cùng bạn qua bên thành phố 2 tìm con yakuza chỗ nhiệm vụ A đầu tiên đó.Have fun

5. ChaosLegend

ChaosLegend Mario & Luigi

à cái này là thêm 1 chiếc xe Diablo . Lúc trước tui với ba tui tìm hoài ko dc nè , sau đó tui nghĩ đến VC có chiếc xe Diablo của gang nên tui thử lấy xem ai dè đúng lun

6. vicgame89

vicgame89 T.E.T.Я.I.S

Thank mọi người nha, tui qua cái đó rùi!
    Dạo này chơi lại GTA III thấy hay phết, công nhận bây giừ chơi lại mới thấu hiểu cốt truyện của game, 1 tay đòi lại công lý!

7. hunter_boss

Bác cần hỏi nhiệm vụ gì thêm cứ hỏi tui,tui sẽ giải đáp ngay cho,nhiệm vụ GTAIII dễ ẹtt nhất và hay nữa mà tui từng thấy.

8. Hai Lúa.

Hai Lúa. Donkey Kong

Cho mình hỏi cái NV bait cái.Mình đến điểm màu đỏ nhưng nó bắt làm cái gì ấy ,không được giết bọn Colombia!!! ai biết giúp mình với nha.Cám ơn trước!!!:D:D:D

9. hunter_boss

Nhiệm vụ này bạn không được giết bọn nó mà là dụ bọn nó đến điểm vàng vì ở đó đã có đàn em của mình ở đó chờ sẵn,lấy 1 chiếc xe nhanh chút như banshee,infernus,cheetah...chạy đến đó và dụ tụi nó dí theo sau đít xe rồi làm lần lượt tương tự với 2 xe còn lại rồi đẫn nó vô điểm màu vàng để đàn em giét hết tụi nó.Mision passed have fun:D

10. vicgame89

vicgame89 T.E.T.Я.I.S

Chả nhớ gì cả!

Bác Hunter_Boss nhớ thì làm cái hướng dẫn rồi Post lên cho anh em đi chứ cái hướng dẫn cũ hồi trước làm sơ sài quá, đọc chả hiểu gì cả!

11. hunter_boss

Nhiệm vụ đó chạy đến dụ 3 chiếc xe dí sau mình rồi chạy đến điểm màu vàng rồi bác sẽ biết.Nhớ dụ cả 3 chiếc đến nhé!

12. Bl@ckW@rrior_VIP

Thế àh !!! Thế bác cho tui hỏi làm sao bốc đầu máy bay DoDo lên đây . Mặc dù là biết núm 6 là bốc đầu rồi!!!

13. hunter_boss

Hình như nút số 9 là bốc đầu lên phải chứ không phải số 6 đâu,Dodo bay vận tải chậm lắm mà bây giờ tởn chiếc này rồi,bữa trước lấy chớn bay thật cao và nhanh bay được qua TP2 thì bị đâm vào tòa nhà rồi lăn vòng vòng trên đất rồi bấm enter hoài vẫn không ra được rồi máy bay chạy xuống ao luôn,pó chân.Nói tóm lại Dodo chỉ bay được 1 tí là rớt thôi chứ không bay được cao hơn nữa đâu.Hình [​IMG]
    cái này nhìn khiếp luôn [​IMG]

14. vicgame89

vicgame89 T.E.T.Я.I.S

Tui không thích cái máy bay trong GTA III lắm, rất khó lái, màu thì không đẹp!
    Tại sao tông màu GTA III cứ tái tái thế nhỉ?

15. Bl@ckW@rrior_VIP

Thế mới bảo là chơi thấy chán hơn Vice citys nhìu !!:hug:

16. vicgame89

vicgame89 T.E.T.Я.I.S

Nhưng các nhiệm vụ chính ở đây phong phú và khó hơn VC nhiều!
    VC và SA về sau này hình như các nhiệm vụ chính không còn khó lắm, tập trung nhiều làm nhiệm vụ phụ hơn thì phải! Nhất là SA, rất nhiểu nhiệm vụ phụ phải hoàn thành!

17. dothanhtung114

dothanhtung114 Mr & Ms Pac-Man

ai bít cách làm cái NV ở thành phố thứ 2 ko (cái NV chữ K ý) tui nhan NV song thì ko hiện lên một cái gì hết

18. dothanhtung114

dothanhtung114 Mr & Ms Pac-Man

hix tìm mỏi cả mắt chưa thấy ai post cheat trò này lên cả

19. Thanh_Nguyen_BKV

Thanh_Nguyen_BKV Dragon Quest

câu bài ở đây hả muốn cheat thì qua box cheat-code-hint mà hỏi topic này hỏi đáp chứ cheat chat gì mà post 2 bài liên tục

20. Hai Lúa.

Hai Lúa. Donkey Kong

Muốn có cheat thì bạn chịu khó tòm trong mục Hide out ấy, hình như có cheat của tất cả các phiên bản Gta đấy:D:D:D!

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.