[Lưu trữ - Hỏi đáp]Grand Theft Auto: San Andreas

Thảo luận trong 'Hidden Packages' bắt đầu bởi sheva_vn, 14/2/07.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. antey2008

antey2008 Fire in the hole! Lão Làng GVN

cái dòng chữ đó là bạn đã đánh cheat đúng nó hiện lên, còn cái mã đó chỉ là giúp bạn ko bao giờ bị lên sao thôi chứ ko mở cửa cho bác qua các TP chưa unlock đâu. Còn vụ mấy thằng đàn em ko chịu lên xe có thể vì xe đã đầy hoặc 1 vấn đề nữa là do bác đã mod cái xe 4 chỗ đó thành xe 2 chỗ nên tụi nó ko thể lên:hug:

2. gianglg512

gianglg512 Youtube Master Race

Bác ơi em không hiểu chư mod cái xe 4 chỗ thành xe 2 chỗ là gì cả. Bác chỉ em cặn kẽ hơn 1 chút được không.em đã làm đi làm lại nhiệm vụ này khoảng 2 tuần nay,tính ra cũng phải trên dưới 30 lần gì đấy,tại nghiện game, không qua được nên càng muốn thử, mỗi lần em lại thử theo 1 kiểu khác nhau, tất cả những lần đấy em đều lấy xe an chộm hoặc xe để trong gara lưu từ lần nghịch trước, đảm bảo trên xe không có ai hết, em toàn lấy xe ít nhất là 4 chỗ thôi ( đàng này lại chở có 2 người). Khó vậy nên em bí quá. em có down trên mạng được cách chơi cửa Los Seplucros này như sau: Los Sepulcros: Nhiệm vụ này bạn phải kiếm 2 thằng đàn em sau khi đã nhận nhiệm vụ. Bạn chỉ cần nhấn R1 để ngắm nó và nhấn lên hoặc xuống để mời nó tham gia vào nhóm của mình.
    Sau đó lên xe đưa chúng và Ryder tới chỗ bọn Ballas. Tới nơi bắn hết bọn chúng và lên xe chạy về nhà. Mission passed. Sau nhiệm vụ này bạn có thể thu nạp thêm đàn em bằng cách ngắm bắn vào chúng và nhấn nút lên hoặc xuống.

Em đã làm rất nhiều lần mà không được bác ạ. Em làm tuần tự nv này của ng ta như thế này:em đến chỗ có 2 thằng, bấm chữ G hoặc H như trên màn hình chỉ dẫn trong game, em đi bộ thì chúng nó đi theo (có lần về đến tận nhà cũng không được gì), nhưng lên xe ô tô (ít nhất là 4 chỗ, em đã thử cả xe to hơn) thì chúng nó vẫn đứng bên dưới mặc dù đã bấm nút R1 (trong PS) còn của mình là nút Delete (em chuyển thành chữ E) bấm nút đi lên hoặc đi xuống rồi nhưng lên xe mà nó vẫn ở dưới ( co cả píp còi). mặc dù không được nhưng em cũng cảm ơn bác nhé. mong các bác giúp đỡ để em qua được cửa này

3. vietthekid

vietthekid Legend of Zelda

có khi chơi bản RIP lỗi cũng nên

4. gianglg512

thế bây giờ có cách nào chỉnh xửa không bác ơi. đĩa em mới mua ngoài hàng 6 cái VCD ở tận Bách khoa mà
    .
    ___________Auto Merge________________

.
    À quên bác cho em hỏi, bác còn nhớ cửa này chứ. cửa này bác làm như trong hướng dẫn em nêu là được hả.có khác gì không bác. tiện thể bác cho em hỏi mua đĩa game ở đâu là chuẩn nhất
    .

.
    Em lại quên nữa rồi, tại thấy bác tr l ngay nên em đánh vội sợ bác đi mất. bản game của em chơi từ trước tới giờ vẫn bình thường mà tức là từ đồ họa, âm thanh, ánh sáng và tất cả những cửa trước hoạt động vẫn bình thường hết mà

5. gianglg512

Bác cho em hỏi với: các bác chép five save lên chia sẻ với nhau em down về máy rồi nhưng cóp vào đâu để chạy được hả bác, và chạy kiểu gì đấy bác. em cảm ơn bác trứơc nhé

6. vietthekid

Thế thì pó tay. Chắc cậu làm sai thế nào hay sao ý
    .

.
    Coppy vào My Documents\GTA San Andreas User Files. My Document ngay ngoài desktop đấy

7. gianglg512

em cảm ơn bác vietthekid nhiều

8. Tommy_VC

Tommy_VC Battlefield Veteran

Mua từ hãng bán đĩa game bản quyền là chuẩn nhất =))

9. gianglg512

Bác ơi cho em hỏi chút. em down các bản save game do các bác chia sẻ tại sao khi luu vào trong My Documents\GTA San Andreas User Files rồi mà mởi game lên vào load nó lại báo nỗi hả bác. có bác bảo đó là do em dùng v2.0 em đã down v1.0 như có bác nói cài vào (không hiểu sao nó lại báo tìm đường dẫn đến five patch) em chịu đến đây. chắc coi như không cài được. với lại bản save game của các bác sao chỉ toan 56,60KB, trong khi của em phải tới gần 200KB là sao hả bác.tại sao copy vào lại không chơi được. Bác nào biết chỉ giúp em với. cảm ơn bác nhiều

10. gianglg512

Em vừa down được bản xuống cấp của GTA SA 1.0 muốn down lên cho bác nào cần dùng thì lấy nhưng em không biết gửi.bác nào cần thì nhắn cho em nhé

11. vietthekid

Chả hiểu cái ông này luyên thuyên cái j nữa

12. antey2008

antey2008 Fire in the hole! Lão Làng GVN

cái bác trên nói vừa dài vừa dai mà vừa dở nữa, chả hiểu bác ý muốn hỏi cái gì đây:|

13. namchum2006

namchum2006 Sonic the Hedgehog Waiting to respawn Lão Làng GVN

ai có skin superman và dragonballz cho nhân vật ko ? share mình với

Có phải bản full là 3,94 GB ko ? mình đang dow

14. lonelykiller_113

lonelykiller_113 Mr & Ms Pac-Man

Sau nhiệm vụ Riot đưa thằng Sweet về nhà ở Groove Street đến nhiệm vụ Los Desperados, nó bảo mình tuyển 2 đệ tử ở đó, ai biết tuyển chỉ mình với. Chơi đến gần hết game mà vẫn ko biết ::(::(

15. vietthekid

;)) aim (dùng súng ngắm) vào ng bọn để tử, bh xuất hiện mũi tên xanh trên đầu bọn nó thì ấn nút G hoặc H

16. Th2236

Th2236 Legend of Zelda

sao gta k làm ở bất cứ bản nào vai chính là nữ nhi zạ ta

17. vietthekid

K làm thì mod vào, có cái mod CJ thành nữ đấy. Nữ đi làm sát thủ thì còn đc chứ những nv lái xe cả đống đàn ông để cho 1 con đàn bà lái xe, hay đi đâm chém thì có ngửi đc k ??

18. StJohn-TheEagle

StJohn-TheEagle Persian Prince GameOver

Ờ thì nữ, rồi đi chơi với 6 cô bạn gái, rồi về nhà cà phê cà pháo -> OMG, Lesbian. So Sick!

19. peter_parker

peter_parker Legend of Zelda

ừm, mod vào là nv nữ, nhưng mà mấy cái đoạn cutscene thì dáng dấp vẫn là thằng CJ giọng nói cũng thế, chỉ được cái hình ngoài thôi

20. jmoney

jmoney Youtube Master Race

90% rồi chơi cái này tính ra cả 7 - 8 lần từ PS2 chuyển qua PC ác quá!!!
    chơi mà ko có 1 cái pass nào hay hướng dẫn nào..giờ chịu khó lên mạng tìm hỉu Hướng dẫn nước ngoài đã về nước ahaha!!!:D
    giờ có ai nhảy qua chơi ONLINE ko pm nhá vào chiến cho vui...;;)
    có ai rành về Mod ko thèm Mod quá tụi nó mod xe đẹp vl::(
    .

.
    có ai rành về Mod ko thèm Mod quá tụi nó mod xe đẹp vl
    PM nick Y/H nhá ([email protected])chỉ tao cách mod đủ thứ nghịch chơi cái hahaha

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.