[Lưu trữ - Hỏi đáp]Grand Theft Auto: San Andreas

Thảo luận trong 'Hidden Packages' bắt đầu bởi sheva_vn, 14/2/07.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. nghiamt

nghiamt Donkey Kong

Ai có file Crack noCD của GTA SA ko cho em cái của em hư rồi!!!!!!!!!

2. kekhatmau

kekhatmau Donkey Kong

Em măc phải lỗi này; Crack cẩn thận rồi, thế mà vào game đc 1 lúc, dến cái đoạn mấy hình logo, tụ nhiên văng ra báo lỗi gtase.exe rồi die luôn, dù cài đi cài lại mấy lần rồi.Đã update driver rồi
    Máy em cũng đc;P4 3.0, Ram 1G VGA Fx5700
    Em đã thử xài mini image như theo hướng dẫn trên gamecopyworld nhưng vẫn không đc.Lần này còn tệ hơn, không chạy nổi game, báo lỗi luôn
    À mà sao khi cài , đến gần cuối toàn báo lỗi CRC rồi file duôi img doesn't match j j đó, ignore thì lại cài đc típ, còn retry thì die luôn

3. oh_my_god_474

oh_my_god_474 Mr & Ms Pac-Man

cho em hỏi nv gì mà khi máy bay bay mà mình thì lấy xe máy em làm hoài cũng ko đuổi kịp máy bay

4. nghiamt

nghiamt Donkey Kong

Tui cũng bị giống kekhatmau đó y như bạn lun. Ai có file Crack cho anh em đi

5. minh8a(^_^)

minh8a(^_^) Dragon Quest GameOver Lão Làng GVN

cái này lúc xong đoạn cắt cảnh là phi lên xe liền, nhấp nhấp mũi tên xuống để CJ khom người xuống tăng tốc ( nhớ là nhấp nhấp thôi nge), đừng quan tâm tới bọn đang bắn mình, cứ lo né vật cản và phi tới máy bay. Theo lý thuyết là thế :D, còn tui làm vầy mà ko đc, ko bik phải do bug ko, cái máy bay nó bay nhanh dã man lắm hồi đó tui chỉnh cheat mới qua đc.

6. kekhatmau

kekhatmau Donkey Kong

Em thư mua đĩa khác rồi, cái lỗi CRC không còn , crack của Hoodlum xài trên gamecopyworld>Vậy mà cũng bị giống hệt như trên, xài mini image cũng vậy>Giúp vowisT-T

7. StJohn-TheEagle

StJohn-TheEagle Persian Prince GameOver

Chắc tại cái đầu đĩa, hoặc là bản thân cái file crack bị lỗi. Mà sao ko dùng file crack trong đĩa ấy. Mấy vụ báo lỗi này, thật tình ko rành cho lắm.

Anh em nhà ở gần khu Bảy Hiền, Tân Bình & Tân Phú - TP.HCM cần đĩa có thể liên lạc với tôi, rất sẵn lòng cho mượn ko phí. Nếu ko thích mượn mà muốn mua đĩa luôn thì tôi cũng có thể mua giúp các bạn.

Ko lệ phí chi đâu mà, có lòng thì 1 ly cafe bình dân là đủ rồi (ko đòi các bác phải đãi cafe Trung Nguyên cao cấp đâu, không phải lo).

8. nghiamt

nghiamt Donkey Kong

Hjx upload cho tui xin cái file Crack của bác đc ko có 13.7 MB thui mà. Thanks trước

9. kekhatmau

kekhatmau Donkey Kong

Crack trong đĩa giống hệt nhu trên mạng thôi.Mà mình cũng đã thử rồi, vẫn như vậy>Mình cũng nghĩ do crack, nhưng thử xài mini image vẫn không đc.Mình có 2 công nhân nghành game này, mua ở 2 nơi, vẫn cùng mắc bệnh như vậy.Rõ chán

10. nghiamt

nghiamt Donkey Kong

Thế là do File crack đó còn j` nữa bạn. Nếu bác nào chơi dc thì bảo họ upload hộ lên rồi mình dow về xài

11. kekhatmau

kekhatmau Donkey Kong

Không phải do crack đâu>vì mình dung mini image và file original gta_sa vẫn không đc, không liên quan đến crack.Mà hầu hết mọi người toàn dùng bản 1.0, chi có mỗi cái crack của Hoodlum thôi mà
    Thèm quá mà không thể chơi đc T-T

12. ò..ó..o..o

ò..ó..o..o Mr & Ms Pac-Man

các bro ơi làm cái nv đầu của thằng OG như thế nào vậy, nó bảo đến đó nói chuyện với DJ nhưng mà thèng DJ bảo nhảy nhưng tui ko bik nhảy ::(

13. hieutrann

hieutrann C O N T R A

bạn đến đó , khi bắt đầu nhảy thì ấn các phím lên xuống trái phải ( giống audition ấy :)) ) sao cho đúng nhịp nhạc là được , đợi nó vào sát cái ô tròn rồi ấn nhé , bạn phải được 2500 hoặc hơn để có thể lấy chiếc xe tải âm nhạc chở về gara dưới chân freeway cho Og Loc . Chúc thành công :wink:

14. ò..ó..o..o

ò..ó..o..o Mr & Ms Pac-Man

nhưng mà bác ơi tui nhấn "y" thì chỉ thấy nó bảo là bạn nhảy đi chứ có thấy nút gì như là cái giống nhảy nhảy xe chỗ ga xe lửa đâu

15. Shion Uzuki

Shion Uzuki Dragon Quest

Bạn nhấn nút Y 2 lần để bắt đầu nhảy, còn cách nhảy thì như bác gì ở trên nói đó, cứ nhấn các phím mũi tên theo hướng dẫn là được.

16. neik_0207

neik_0207 Persian Prince

Đến trg dạy lái xe máy mà tập,các bài tập ở đó rất dễ,t chỉ cần đến đó 1 lần,đạt 100% tất cả các bài,bike skill đã max=>bác sẽ lại xe nhanh hơn,ko bị lạng tay lái nữa
    Còn ở nv này,t thấy nhìu ng cứ bảo phóng thẳng để đuổi theo chiếc máy bay(đi phần đg bên phải) òy lúc gần đuổi kịp mới lượn vào trong.Nhg t thấy làm như sau lại dễ hơn:bác cứ đi sang trái(phóng wa chỗ mấy thằng đang chất hàng lên ô tô ý(đi wa giữa thằng đó và cái xe),sau đó lượn sang bên trái 1 chút để lúc sau máy bay có thả chướng ngại vật xuống thì mình cũng đỡ mất công né(nếu né thì chăc chắn ko đuổi kịp),sau đó khi gần đuổi kịp hay đi sang phải 1 chút để đi ở chính giữa đuờng băng,thẳng cái máy bay luôn,giữ nguyên tốc độ đó là đuổi kịp(khi mình gần đuổi kịp or đến sát máy bay òy thì nó sẽ ko thả hàng xuông nữa)

17. nghiamt

nghiamt Donkey Kong

Thế chẳng nhẽ cứ phải chơi trên đĩa sao chứ. mình thử 2 máy cùng 1 file crack nhưng vẫn vậy mà thôi.

18. kekhatmau

kekhatmau Donkey Kong

Game này đc bảo vệ nên dù có đĩa cũng không chơi đc trên đĩa đâu, phải crack or ổ ảo
    Bác nào có file original gta_sa.exe chuẩn không.Cái file original của đĩa cài ấy không đúng hay sao ấy. em thủ update rồi mà không đc.Up lên hộ em cái thx

19. StJohn-TheEagle

StJohn-TheEagle Persian Prince GameOver

File crack gta_sa.exe tôi đang sử dụng đây, ko có lỗi nghiêm trọng. Chỉ có đôi khi báo lỗi và thoát ra Desktop, nhưng ko thường xuyên đâu. Thử xem: http://www.sharebigfile.com/file/207970/gta-sa-exe.html

Chúc các bạn may mắn.

P.S: Download mau kẻo link die bi giờ, hàng free nó thế thôi.

20. Achilles1502

Achilles1502 Donkey Kong

sao em kiếm đỏ con mắt ở đồn cảnh sát las vetugas mà không thấy cây hàng hai đầu như bác nói vậy
    em vô option>display>advanced đó không biết chỉnh thế nào mà phần resolution 800*600*16 ai biết chỉ lại cho em như cũ(800*600*32) đi khẩn cấp.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.