[Lưu trữ - Hỏi đáp]Grand Theft Auto: San Andreas

Thảo luận trong 'Hidden Packages' bắt đầu bởi sheva_vn, 14/2/07.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Zodak

Zodak Mr & Ms Pac-Man

Key to her heart ! Tớ cũng đang kẹt ở Nv này, nhưng của tớ lỗi khác của bạn cơ.....:wink: .Khi bạn lấy xong bộ quần áo , chắc là do máy của bạn thôi... Có cài nhiều mod ko vậy ?

2. bingo89150

bingo89150 Youtube Master Race

Các pac ơi cho em hỏi tại sao em mở cái file này lên ko được ???của pác Infernus post bài ngày 02-08-2006???::(
    ""[FAQs]Grand Theft Auto: San Andreas (file *.pdf)

--------------------------------------------------------------------------------

Cái hướng dẫn thật ra là do mình tổng hợp từ các bài viết trong box GTA, format lại cho đẹp, sửa lỗi chính tả... phần hướng dẫn nv chủ yếu là copy từ bài của bác Hei, còn các phần khác thì tổng hợp lại từ bài viết của các bác ALY, Knight, jackychun... Download file đính kèm""
    Trong đây có cốt truyện hay lắm nhưng em ko biết mở file này bằng cách nào,pác nào chỉ giúp em với ,em cảm ơn rất nhiều:whew:

--------------------------------------------------------------------------------

Cái hướng dẫn thật ra là do mình tổng hợp từ các bài viết trong box GTA, format lại cho đẹp, sửa lỗi chính tả... phần hướng dẫn nv chủ yếu là copy từ bài của bác Hei, còn các phần khác thì tổng hợp lại từ bài viết của các bác ALY, Knight, jackychun... Download file đính kèm""
    Trong đây có cốt truyện hay lắm nhưng em ko biết mở file này bằng cách nào,pác nào chỉ giúp em với ,em cảm ơn rất nhiều

3. hieutrann

hieutrann C O N T R A

muốn mở file bạn lên google rồi ấn từ khóa là Adobe PDF rồi down Adobe Reader về , xong thì chạy cái file đó thôi ::)
    key to her heart chỉ cần dí theo nó rồi giữ 1 khoảng cách nhất định thôi , ko có j` khó cả , còn lỗi là lỗi gì , nói lên , anh em trả lời cho :devil:

4. neik_0207

neik_0207 Persian Prince

Post lỗi lên để bác trả lời theo kiểu nhắc lại câu hỏi thế này à?
    @darkmask: mang save file sang máy khác chơi có sao ko, thử cài lại game, win chưa? Nếu ko thik thì bỏ nv đó đi, nv phụ đấy, sau này thử way lại làm sau. Ngày trc t cũng bị 1 lỗi ko vào đc game, để tầm 1 tháng sau nó tự "biến mất"!?
    Cách khác nè: tìm cái topic "Saved game tất cả nv của GTA SA" trg box này, thử down cái saved của nv trc nv "Key to her heart" về chơi xem có bị lỗi đó ko, nếu ko thì do saved game cũ của bác hỏng, nếu vẫn bị thì là do máy bác!

5. bingo89150

các pác ơi ,em kiếm cái phần :"HƯỚNG DẪN CHƠI GTA SAN ANDREAS" trên hệ PC trong Hide-out ngày đêm luôn mà vẩn ko thấy,pác nào kiếm được nhớ post đường link lên dùm em luôn nha,em chân thành cảm ơn các pác nhiều lắm,làm ơn giúp dùm em với,bởi vì trong đó có cốt truyện hay lắm ,em rất thích đọc truyện,::(
    làm nhiệm vụ gần xong hết rồi mà vẫn chưa hiểu rõ cốt truyện,chưa hiểu rõ từng nhân vật thì tiếc cho em wa1 các pác ơi::(

6. neik_0207

neik_0207 Persian Prince

Đã tìm chưa mà kêu ko thấy, hướng dẫ trên PC với trên PS2 có khác j nhau đâu, nó chình ình ngay ở trang 1 của hide out đây này: http://gamevn.com/showthread.php?t=115124

7. Phonomania

Phonomania Mr & Ms Pac-Man Lão Làng GVN

có bác nào chỉ tui cách wa bài dùng máy bay cua mình bay lên trời rùi cướp máy bay của nó ko oải quá. hic hic thanks trước nha

8. bingo89150

EM làm phiền 2 pác"hieutrann"và pác"neik-0207" wa,em kiếm ra rồi:D
    Hai pác có cần gì thì nói ,em sẵn sàng giúp đỡ lại cho:D
    Mà pác NEIK-0207 này,em cần là cần trang vừa có cốt truyện vừa có giới thiệu từng nhân vật luôn đấy:D-điển hình là bài của pác"Ìnernus" pót ngày 02/08/2006 đó mà...Thôi dù sao em cũng cảm ơn 2 pác đã hết lòng giúp đỡ em:D:

9. Zodak

Zodak Mr & Ms Pac-Man

Hì hì, tớ có nỗi khổ khó nói mà, Nói ra bị chém mất tớ sợ lắm, hehe,Đúng ra là qua lâu rồi nhưng vì một số hôm tò mò, nhìn mấy anh em vào blackhell, thích quá, đi mò mẫm, toàn chết oan thôi, có ai cho tớ tọa độ của hidden tatoo shop với !!!!!
    Biết là tớ ko nói dc rồi mà, Cóa ai bít tọa độ của hidden tatoo shop, cho tớ với!!!!! Mấy hôm nay toàn đi vào Blackhell thui, zui phết , chán làm nv roài, hôm nào cày lại ko cheat xem dc bao nhiêu %:wink:

10. darkmask

darkmask Youtube Master Race

Về phần cứng của máy đảm bảo là ok vì máy gút. Nhưng ko biết có phải lỗi của game hay ko? Nhưng màn hình đen nó hiện lâu quá. thôi để đệ thử lại. Mà khi mấy huynh chơi nó có phải chờ lâu vậy ko? cũng xin chân thành cám ơn mọi người đã giải đáp.:x

11. neik_0207

neik_0207 Persian Prince

Nếu ko bị lỗi thì chả phải chờ j cả, cũng chỉ như lúc bác đi mua quần áo bình thg thui. Bác thử post saved files lên đây, tui test cho!

12. StJohn-TheEagle

StJohn-TheEagle Persian Prince GameOver

Nv này, ban đầu cứ bay thoải mái và nhớ lấy độ cao (lên đến khi nào cái chấm vàng là hình vuông thì được). Nv của bạn là phải bay đằng sau chiếc máy bay mục tiêu và bay vào cái vòng tròn đỏ
    Khi cái chấm vàng vừa lọt vào trong cái hình tròn của Radar thì quay đầu ngay, đừng đợi nó qua mặt rồi mới quay đầu.
    Phần còn lại tùy vào tài giữ thăng bằng cho máy bay của bạn, giữ thăng bằng tốt thì sẽ bảo đảm tốc độ để mà đuổi theo.

Trên đây là cách tôi đã làm. Bạn có thể thử quay đầu trước, rồi bay chầm chậm đợi cái máy bay mục tiêu đến mà cướp (cách này thì tôi chưa test, ^^)

13. bingo89150

Nhiệm vụ Intensive Care:

Khi phát hiện ra chiếc xe, cứ thoải mái thực hiện những cú drive-by rồi phơ nó bằng súng, phơ một hồi tên tài xế (là 1 tên mafia) sẽ xuống xe để "giải quyết" bạn, giết hắn, xong lái xe cứu thương chở Jonny đến nhà máy chế biến thịt. Trên đường đi, hai tên sẽ bám theo bạn nhưng đừng lo, chúng chẳng đáng nói! Lại điểm hẹn, sẽ có 2 tên Sindacco đưa Johnny vào trong...
    $5000, Respect +
    Tại sao em chưa kịp giết tên tài xế mà bị:"MISION FAIED",Pác nào trả lời giúp em với em cảm ơn nhiều:-s

14. neik_0207

neik_0207 Persian Prince

Có lẽ tại bác ra tay chậm quá, để cái xe của bon Mafia chạy mất, cái xe bác đang bám theo chỉ là cái xe cứu thg thật chứ ko phải cái xe mà bọn Mafia dùng để chở Jonny

15. hieutrann

hieutrann C O N T R A

tớ có mẹo là thế này nhé
    chỉ cần nhìn qua cửa kính xem 2 thằng lái có mặc đồ cứu thương ko , nếu ko thì cứ tông thẳng vào nó , rồi dùng Drive-By bắn đến khi nào nó thò cổ ra thì thôi :devil: , còn nếu có thì đâm làm gì , mất công , chúng nó chạy sẽ lẹ hơn đó :p
    Good Luck ::)

16. tex

tex Youtube Master Race

Các bác cho em hỏi cái bài mà minh phải đèo thằng big smoke bắn mấy cái thằng buộc khăn vàng chạy trên tàu hỏa ý. Hic. Chạy đi chạy lại mà ko xong. Làm thế nào bây giờ?

Cả lúc mà đi chơi với cái con denise nữa. Mấy buổi đầu đi ăn uống xong nó kêu mệt cho về nhà là xong. Đến lúc khoảng 25% thì nó ko chịu ăn uống nữa ( Ko chịu vào nhà hàng với mình) , nó xuất hiện cái thanh "FUN" . Nó cứ tụt dần cái thanh ý xong nó kêu mỏi chân rồi nó cũng té luôn. Process lại bị giảm @.@ Mà em chả hiểu nó đòi fun cái j, dắt nó đi bắn nhau (funny thế còn gì) nó cũng không tăng lên được

17. kissem

kissem Youtube Master Race

bạn cứ bo xe cho no bán là dc mà đến lúc gần gạp tau` hỏa đi ngược chièu bạn cho xe chay len truoc tau` để tránh hoặc là chạy lên trên núi qua dc đoạn đấy là coi nhử xong rui mờ

18. tex

tex Youtube Master Race

19. StJohn-TheEagle

StJohn-TheEagle Persian Prince GameOver

NV đấy, chỉ cần bảo đảm bám sát cái đám khăn vàng trên tàu để Big Smoke luôn luôn bắn là thành công.

Dating với Denise, khi xuất hiện thanh Fun thì chỉ cần lái xe chạy loanh quanh, thế là đủ. Em đòi đi dạo đó mà. Với Denise thì dễ, ko đòi hỏi tốc độ, lên gas thoải mái, đầy thanh Fun thì đi về. Còn vụ drive-by thì chả có dính dáng gì đến dating (ko hiểu sao R* lại cho phần này vào, khi mà có cũng được, ko thì cũng chả sao, em vẫn vui như thường).

20. neik_0207

neik_0207 Persian Prince

Tại Denise là đứa ưa mạo hiểm, thik cảm giác mạnh nên có sở thik drive-by có j là lạ đâu!
    @tex: wan trg là phải căn vị trí, giữ khoảng cách cho chính xác, để ý xem BS có bắn trúng mấy thằng đó ko hay là bắn vào thành tàu! Nếu khó quá ko bắn đc thì cố gắng đuổi theo tàu, đến đoạn có cái đg mòn ở trên cao thì leo lên đó, sẽ có đoạn nhảy lên nóc tàu đc-> lúc đó tự mình khử cũng đc, ko cần nhờ BS nữa!

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.