[Lưu trữ - Hỏi đáp]Grand Theft Auto: Vice City

Thảo luận trong 'Hidden Packages' bắt đầu bởi khanhson873, 11/3/07.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Gillance

Gillance Youtube Master Race

bạn ơi , mình mới vô thử rồi sao bắn ko được gì hết vậy , chiếc máy bay của quân đội có phải là VCN Maverick ko , máy bay của cop là Police Maverick , 2 chiếc mình thử sao bắn ko được vậy .

2. WarMaster01

WarMaster01 Donkey Kong

VCN Maverick nghĩa là:Vice City News Maverick máy bay của nhà báo đó pa=))
    Police Maverick là chiếc Maverick của cảnh sát,nhưng kô bắn được,nhưng bay kô ra tiếng. Còn cái Trực thăng của quân đội màu xanh lá cây cơ,có tên là Hunter(nhìn nó là biết ngay trực thăng của quân đội).
    Sau khi bạn có 100 cái hidden hoặc hoàn thành nhiệm vụ cuối"Keep Your friends close" thì sẽ đc unlock Hunter.:wink:

3. TriệuVânLong

TriệuVânLong C O N T R A

Muốn có chiêc máy bay của quân đội là hunter bạn phải vào tận ở bọn quân đội,từ cửa chính nhìn thẳng vào thì trước mặt là cái Hunter
    Nhưng muốn đến đó tất nhiên phải chạy qua mấy cái hàng rào khác
    Chỉ biết là nó ử cạnh mấy cái lều quân đội màu xanh ở gần tường.Ok??

4. AMOEX

AMOEX Mega Man Lão Làng GVN

Nhớ là trước khi vào thì mặc đồ cảnh sát và đi xe cảnh sát nha.Mặc cái bộ chim cò thì bọn quân đội nó bắn cho lòi kèn, đánh mã cũng ko kịp hồi đâu=))=))

5. WarMaster01

WarMaster01 Donkey Kong

Vào weapon.dat sửa cái dòng damage của M4 thành âm,nó bắn thì nó tăng thêm máu cho mình:hug::D

6. [L]at

[L]at The Warrior of Light

Sau khi vô bắt insert đĩa ... cho nên mình mới cần file img của Vice city để tạo ổ ảo

7. AMOEX

Khẩu M4 theo tui thấy là cái assault xịn nhất,ông làm thế hóa ra phải xài cái Kruger cùi mía ah.

8. super chicken

super chicken Legend of Zelda

Em đang làm Nv Keep your friend close...Em giết mãi mà mấy thằng máy nó cứ kéo đến ,có cảm tưởng như giết mãi không hết.Đầu tiên em giết bọn máy ,1 lúc sau thằng Lance nó đến và chạy lên tầng thượng,em chạy lên tầng thượng và giết hết bọn trên đó.Sau đó thì bọn máy kéo vào nhà ông Diaz .Giết mãi mà không hết ,có 2 cái mũi tên màu trằng ở 2 bên bản đồ nhưng em chẳng biết đó là cái gì cả ,chạy lui ra sau vườn cũng không thấy gì ,chỉ thấy bọn máy tiến vào nhà ngày càng đông. ...Ai làm xong NV này rồi giúp em với ...........:D
    Em cám ơn trước nhiều ..........:D

9. kimlong_3888

kimlong_3888 Legend of Zelda

bán chết thắng sony là kết thúc 1 mối tình ...xí nhầm 1 mối thù , 2 cái mũi tên là thằng sony (hay lance) với tiền mình giữ để không bị bọn mafia lấy hết

10. TriệuVânLong

TriệuVânLong C O N T R A

Đầu tiên là bắn hết bọn chạy lên chạy xuống
    Khi có xuất hiện dòng chữ thì chạy ne né ra cạnh cái cửa,nhìn lên phía bên phải đối diện sẽ thấy thằng Lance,bắn nó 1 hồi thì nó chạy lên sân thượng,lên đó kill nó (cẩn thận bị phục kích ).
    Lên kill xong thì chạy lại xuống phòng lúc đầu đứng,bắn 1 lúc thì sẽ gặp sony

11. AMOEX

Phét 1 cái là thằng Sonny ăn 4 phát Bazooka mới teo,trong khi cầm Minigun thì 1 tí là ngã.

12. TriệuVânLong

TriệuVânLong C O N T R A

Thằng lance đó
    Tớ dùng bazzoka bắn chục phát giữa mặt mà chỉ có thằng bảo kê nó teo còn nó ko chịu teo
    DÙng súng ngắm bắn 1 phát thì chết :))

13. amen012

amen012 Mr & Ms Pac-Man Lão Làng GVN

ai có trainer hidden pack age ko cho em với . mà có thật là có trainer +13 ko vậy:-/

14. kof2001

kof2001 Youtube Master Race

bạn có thể vào trang www.gtainside.de để download Trainer của từng phiên bản gta

15. nguyenbathang37

nguyenbathang37 Mr & Ms Pac-Man

Cho mình hỏi mấy câu nhé :
    1.Khẩu baroka thì làm sao để kiếm được .Mình vào mấy cửa hiệu bán súng đều ko thấy .
    2.Hướng dẫn mình làm nv xe cảnh sát với .Mình đi làm toàn bị bọn cảnh nó đuổi bắt ,chắc có lẽ do mình ko mặc đồng phục cảnh sát ,nhưng muốn mặc đồng phục cảnh sát thì phải vào đâu.
    3.Mình muốn lấy cái máy bay hunter đó thì phải làm sao .Nhà quân đội nó ở đâu và lấy xong thì có cất đi được ko .
    4.Muốn làm nv final misson thì phải mua hết nhà với làm hết nv phụ phải ko .Làm xong thì về nước à hay thế nào .
    Làm ơn giải đáp dùm mình .Mình xin cám ơn trước .

16. hieutrann

hieutrann C O N T R A

1.Khẩu bazooka thì bạn phải ăn đủ 60 hiddenpackage thì nó sẽ có trên phòng mình ở khách sạn Ocean View. Cửa hiệu bán súng ko có .
    2.Nhiệm vụ cảnh sát thì bạn nên cheat xe tăng ra , cheat : Panzer , làm thế thì nhiệm vụ sẽ dễ hơn .
    3.Muốn lấy máy bay Hunter phải ăn đủ 100 hiddenpackage hoặc làm xong nv cuối . Nhà quân đội ở đằng sau sân bay và lấy Hunter xong thì phải khéo lắm mới cho vào gara được , còn muốn lấy ra thì hơi khó đấy ;)).
    4.Muốn làm final mission thì bạn phải làm hết các nhiệm vụ chính ( ko cần mua nhà và làm nv phụ ) , xong sẽ có cuộc gọi điện thoại đến nhận 2 final mission , 1 ở xưởng in tiền , 2 là ở Vercetti Mansion . Còn làm xong hết tất cả các nhiệm vụ chính , phụ , mua hết nhà , 35 rampage , 36 unique jump , 100 hidden package , nv ở sân vận động , các hidden challenge ( PCJ Playground ) , 3 nhiệm vụ trong chiếc Topfun , xong thì về nước :D ... ( nghe nói bị banned về lí do dùng từ ngữ ko phù hợp , hơi oan 1 chút )

17. WarMaster01

WarMaster01 Donkey Kong

Khẩu Bazoka sau khi làm hết nv của thằng Phil là có mà, chỗ Phil place ý.
    Chỗ đó có bán:Remote explosion,Rocket laucher,Súng bắn trên máy bay trực thăng của cảnh sát(cái khẩu này tui quên tên), và khẩu minigun.

18. neik_0207

neik_0207 Persian Prince

To Thang37:2.Muốn mặc đồ cảnh sát thì phải vào đồn cảnh sát mà lấy(chỗ mà đã cứu 1 thằng nào đó trg nv ở Malibu Club ý),đí vào cửa rẽ trái vào phòng thay quần áo sẽ có
    To Hieu:chào mừng bác từ cõi chết trở về!

19. thang098

thang098 Youtube Master Race

Cho em hỏi em ấn mã fightfightfight bọn dân nó cứ đánh nhau hoài à !! em làm nv bán kem mà tụi nó chỉ lo đấm nhau không thèm mua kem T__T
    vậy chỉ em cách xóa mã ý đi ( nên nhớ ấn 1 lần nữa không tác dụng !! Thế mới đau chứ )T___T

20. AMOEX

Loạn ah,ở đó chỉ bán bom ,rocket,FLAME THROWER và minigun chứ làm j` có khẩu nào của quân đội.
    Muốn có khẩu của quân đội thì vào khu quân đội rồi chui lên cái tháp bên trái của chính mới có.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.