LVClient 7.7.7p: Lại một lần ghép server...

Thảo luận trong 'Linh Vương' bắt đầu bởi illidanx, 21/2/12.

1. atkd1890

atkd1890 T.E.T.Я.I.S

Ài thực ra hôm nay ngồi cả buổi chỉnh chỉnh thì hóa ra hạ nhà - nâng nhà gì đều k chạy.
    Auto log ok bằng chứng là up DHD ok.

Build.ashx?id = 2; parameter = gid=1&pid=-1&tab=2&tid=24050; response = {"ret":7}

Mình k biết cái dòng log này có giải thích đc gì k? Cái này là hạ nhà.

Mong illidanx xem giúp sớm.

2. vphuc161

vphuc161 Youtube Master Race

ae cho mình hỏi cài frame netword mới chạy được auto,mình cài bản 4.0 mà cứ hiện lên bảng ''unable to find a version of the runtime to run this application''

3. illidanx

illidanx Mario & Luigi

2.0 hay 1.1 gì đó .

---------- Post added at 02:58 ---------- Previous post was at 02:55 ----------

để đánh quân đông nhất ấy .

4. caocau

caocau Youtube Master Race

Ui cảm ơn bác. Thế mà giờ em mới biết. Lỡ bao nhiêu EXp trước đây.

5. weir0508

weir0508 Youtube Master Race

tai sao minh log vao auto linh vuong khong duoc vay nhi. cai netfram roi ma`

6. poring

poring Youtube Master Race

Sáng nay mình dùng auto đăng nhập vẫn tốt, nhưng khi lắp cái màn hình máy tính khác vào. Nó lại báo sai pass hoặc đăng nhập thất bại, thử Login web xem sao, mình ấn vào thì nó báo là "Navigation to the webpage has been canceled". Ai biết đây là lỗi gì thì giúp mình với

7. illidanx

illidanx Mario & Luigi

h chạy chưa hay vẫn chưa chạy. nếu chưa chạy thì login vào game kiểm tra xem có đủ điều kiện để nâng/hạ không.

8. caocau

Mình dùng luyện quan văn nâng hạ nhà lên 32-33. Có bao nhiêu thú ban nó đều dần dần cắn hết. Tự dưng sáng nay mở thấy có vụ nâng cái binh trường từ 32 lên 33. Ở mục xếp hàng cũng có xếp 3 cái binh trường 32-33. Trong quốc khố ko còn cố cơ. Để yên xem thế nào .
    Cuối cùng cái binh trường nó vẫn lên 35 (ko lên nổi 36 :D) . Bác Illidanx biết cách nào làm được như thế tiếp ko? Acc phụ hết cố cơ rồi , muốn nâng cái nhà dân kiểu đó mà mò WPE kô được.

9. atkd1890

atkd1890 T.E.T.Я.I.S

À, mình giải quyết đc rồi. K biết lỗi nằm chỗ nào, tình hình là lúc đó mình có 1 thành hạ hết chỉ còn 1 cái chợ (chuẩn bị hủy thành) nằm trên cùng, sau khi hủy cái thành đó xong thì ok.

10. thienvu20

thienvu20 Youtube Master Race

bác cho em hỏi cách set auto gọi man bằng dùng man tộc lệnh của acc khác với

11. nhatnhoa1993

nhatnhoa1993 Youtube Master Race

lỗi rồi bạn à bạn cài lại đi .

12. Daigiaphatroi

Daigiaphatroi Youtube Master Race

bác ill ơi cho hỏi cái này có phải là lỗi của auto không hay là do lag.vì từ trước tới giờ em xài mấy bản auto đều không bị xuất hiện nhưng 3 ngày hôm nay em bị dính 2 phát rồi :( phát đầu tiên em để auto xây nhà khi hết tài nguyên thì tự mở dân sinh.ban đầu rất ngon nhưng hôm kia tối đi làm về giật thót mình khi nhìn vào rương gần 2k dân sinh không cánh mà bay:( vội vàng kiểm tra báo cáo thì thấy auto mở hết sạch:(.rồi đến sáng nay farm khương lòi mật ra được 200 cái quay ra quay vào nó lại phệt hết sạch :( làm em giờ điêu đứng rồi.bác cho em hỏi là do lỗi auto hay là lag để còn biết đường luyện văn với bác ơi :((

13. hoang141999

hoang141999 Youtube Master Race

bác ill ơi ;ước gì có auto mở bạch kim khi thiếu tài nguyên; dân sinh của em dùng hết rồi trong khi bạch kim còn 2k;với lại trong phần auto luyện quan văn có chức năng mở bạch kim khi thiếu vàng nhưng vàng em thành nào cũng 1-2 tỷ ;em chả biết làm sao luyện văn được; bác chỉ em con đường sáng cái nào ; thanks

14. illidanx

illidanx Mario & Luigi

để vàng an toàn trong luyện quan văn là 2 tỷ 2.

---------- Post added at 01:02 ---------- Previous post was at 01:00 ----------

thật là không biết nói thế nào. tôi chưa gặp tình huống này bao giờ.

15. vanthao1001

vanthao1001 Youtube Master Race

Bác illidanx cho mình hỏi chút , mình có 2 máy bàn , 1 máy thì cắm auto bình thường , máy kia chạy auto tầm 1 - 2 tiếng là gặp lỗi không lấy được thông tin, cắm bao nhiu cái auto đều bị vậy trong khi máy kia ko sao. Bác có cách nào khắc phục không ? Thanks

16. illidanx

illidanx Mario & Luigi

bản mới có thể sẽ sửa được lỗi này.

17. ducloc_cao

ducloc_cao Youtube Master Race

Bác illidanx cho bản mới thêm chức năng tự động set thuế, chỉnh số dân làm mỏ cho mỗi thành đi; giá tài nguyên chênh lệch muốn chỉnh acc phụ nhưng nhiều quá.

18. ca_tre88

ca_tre88 Youtube Master Race

Anh ơi cho em hỏi, em farm man toàn mấy tướng farm 1 con man. Ko hiểu lỗi j giúp vậy anh? Các tướng farm đều trong 1 thành, giúp em với nhé !!!!!!!!

19. NeptuneLL

NeptuneLL Youtube Master Race

Hiện nay mình thấy trong phần chuyển vũ khí vẫn thiếu "Hồng Vũ Cung".

20. caocau

Có ai có file mo106.txt khong? Mình tạo file 1h rồi mà auto vẫn cứ đứng im. Ko rõ bị đơ hay còn phải đợi nữa