Mã Dành Cho Resident Evil

Thảo luận trong 'Resident Evil Fans Club' bắt đầu bởi inetphuc, 1/6/04.

1. duonghoangvu

duonghoangvu Youtube Master Race

này các anh ơi em là thằng bị bệnh tim mà lại có ý muốn chơi Resident Evil 1 ( Director'e Cut) thì co nên chơi code không đây là lần đầu em muốn chơi.

2. DARK_MINISTRY*

DARK_MINISTRY* Child of Bodom

ack........bệnh tim mà chơi RE..........:>..........chơi code inf health để khỏi phải giật mình khi thấy zom.........:D..........

3. "Angelwings"

"Angelwings" Mr & Ms Pac-Man

Xin chao !
    Mình cũng là 1 fan của RE đây
    Cho mình hỏi có bác nào đã chơi Ida wong
    phần đi bài (giống Leon,Clải ây) cho mình biết
    đó là phần nào. Phải mua đĩa khác hay làm sao để ra
    phần đo.
    thank.

4. chimcanhcuthuydiet

chimcanhcuthuydiet Dragon Quest

Ada là phần đi sau khi chơi hết game chính ,nó sẽ tự hiện ra cho mình chơi thui chứa chả có giè ,còn không thì chỉnh lại cái register là xong thui

5. duonghoangvu

duonghoangvu Youtube Master Race

này các tiền bối em chơi Resident Evil 1 ( Director'e Cut) đến khúc gặp thằng chir hay gì đó wên rồi nằm giửa đường rồi em phải làm gì nữa à mà có ai biết chỗ lấy cấy bazooka thì chỉ em luôn nha có cả hướng dẫn nguyên trò lại càng tốt hơn (đừng nói em tham nha)

6. thanhdh

thanhdh Samus Aran the Bounty Hunter

to :inetphuc: mấy cái mật mã chỉnh ăn gian của bác ở trên sao mà khó hiểu quá bác có thể chỉ rõ hơn đựơc ko vậy ?? em đọc mà chẳng hiểu chi hết ,::( .đang cần cheat của re3 trên ps1 mà ko biết cách nào để ăn gian ,nghe nói có mật mã đi xuyên tường có đúng ko vậy ?? ai biết cheat game shack gì đó thì chỉ cho mình với ...

7. Tinhchoobieuo

Tinhchoobieuo Legend of Zelda

Pác vẫn còn luyện RE3 hả pác thanh. Chơi chưa được như ý hả.
    Đừng dùng cheat, chơi cheat chỉ một thời gian ngắn là pác chán liền hà.

8. thanhdh

không phải là luyện re3 đâu ,re3 tớ chơi qua nhiều rồi mà ,và chỉ thắc mắc là ko biết cheat trong này thôi ,nghe mọi người nói mua đĩa game shack gì đó cài vào ps1 là có rất nhiều cheat ,có cả cheat đi xuyên tường nữa mà tớ lại ko biết ::(.nói chung là tớ ko có lấy 1 cheat trong re3.

9. Hell Christ

Hell Christ Mr & Ms Pac-Man

UH OH MUỐN DÙNG CHEAT CỦA PC HAY MÁY PS

bác dùng cheat ps nhưng chơi máy ps thì 1 mua game shack 2 là cục chỉnh mã gì đó bác chỉ cần nhập code vào thôi dể làm lắm mà xuyên tường k hay chỉ cho bác đi xuyên cảnh thui chứ k cho bác xuyên wa cửa vào cửa khác tui có xài và thấy vui lắm lấy handgun bắn mỗi con 1 cái rùi chui vô tường tụi nó tức wa1 phun phéo phéo mà k làm gì dc vui dể sợ luôn ^^

10. Tinhchoobieuo

Tinhchoobieuo Legend of Zelda

thế game shack (cái cục chỉnh ma đó) giá bao nhiêu vậy, có xài được trên ps2 không.

11. wh0arey0u

wh0arey0u Mr & Ms Pac-Man

Chơi Re mà còn giải mã thì còn có gì thú vị nữa,nếu thế thì đừng chơi RE còn hơn.
    Nhưng nếu mà bác nào thấy khó quá thì có thể xem qua(nhưng bác chỉ làm thế nào để nhập mã vậy)hỏi vậy thôi chứ tui cũng chẳng chơi giải mã:D

12. thanhdh

nghe nói cái đĩa gameshack(ps1) ấy là một dạng như của đĩa cheat cho ps2 ,nhưng ko dùng được cho ps2 .ở ps2 muốn xài được cheat thì phải mua đĩa thôi ,trên 170k đó bác,ko biết đĩa dõm thì sao :|