magicsilva,vào đây cãi lý với teo ( yeuemnhieu17)

Thảo luận trong 'Gunbound' bắt đầu bởi areyouok88, 4/6/05.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. ohkiaoto

ohkiaoto Youtube Master Race

NÓi nhìu cái ngu thật ,đi học là cứ phải học bài à ,học giỏi hay kém kệ nó ,mà sao cứ tính t ban ngày ,chơi đêm thì sao ,hồi tui lớp 9 (còn Diablo với half ) ,cả năm đêm nào trả đi chơi điện tử đến 4,5 h sáng ,chiều lại chơi tiếp ,1 ngày 10h có là gì ,cố kiếm cái hàng quen để tính rẻ ,kô thì kiếm thằng bạn giàu làm đội để nó bao cho 1 phần là ổn thôi ,nói kô ai tin nhưng sự thật là thié thui ......

2. diamondboy

diamondboy Donkey Kong

cái thằng noob nài, luyện great kiểu mày chỉ dành cho gà luyện mà thôi, hỉu chưa ?

đúng á, hack thì cứ nói là hack, lúc nào cũng luôn miệng mình trong sạch, cuối cùng lại lộ mặt ra là đã từng farm, có ai lên wand mà ko hack đâu chứ

mày ngon 1 ngày mày lên 4k GP coi, mày ko bị block tao làm con mày

còn về ý kiến ông Dark Lonely phân tích về chế độ ngủ nghỉ, ăn, học của 1 học sinh lớp 11 tôi thấy hoàn toàn chí lý, ngay như tôi đây 21t rồi ở ko 1 ngày cày 10 tiếng cũng mệt chít miẹ chứ đừng có nói là còn phải lên lớp ---> bot vẫn hơn #>:) #>:)

3. Eric_nguyen

Eric_nguyen Legend of Zelda GameOver Lão Làng GVN

=)) hồi tui thi đại học tui ngồi từ 8h sáng -9 h tối ở tiệm điện tử mà vẫn đỗ Đh đó chứ
    toán 5 lý 4, hoá 5, cộng hệ số đủ lọt DH Kinh tế
    -- còn giờ ngồi 8h sáng - 9h tối học cái môn xã hội học mà cũng muốn rớt lên rớt xuống T_T. Chuyện học tập sinh hoạt của người khác chúng ta ko nên bàn vì thật sự cũng chả ai hơn ai cả. Mỗi người có lựa chọn riêng. Ai muốn làm Rồng bạc thì cứ việc bỏ ra ngày 10h đi, cũng khó lắm phải ko nào ? :p
    -- Còn chuyện bot hay ko ? ko bằng chứng thì ko thể nói được. đừng suy luận theo ý củ mình. Nói thực thì 1k GP trong 5h là cũng có thể kiếm được rồi. Chơi 1v1 lên GP nhanh lắm.
    Topic này closed vì lý do câu bài nhiều quá

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.