[MAP]Princess of the Moon!!!!!

Thảo luận trong 'World Editor' bắt đầu bởi meomeo3101, 31/1/11.

1. TheIncredible

TheIncredible Youtube Master Race

Trời ơi, map này ai thắng mà không cheat chắc siêu nhân!!! Lúc đầu thấy dễ, lúc sau quái lì ơi là lì, boss thì có con boss nhỏ xíu không quánh được-Unable to target hero!?(tui chơi thằng Chém Gió), lúc sau có con rùa tăng máu cho lính nó, tăng nhanh vật vã, quánh phát đầy lại, lính đông nên rất khó giết con rùa đó. Chưa kể giết trụ quái ra nhiều kinh khủng, đường không đủ chỗ nó đi, lag kinh hồn, nhà chính nó cho xe bắn mấy phát banh :((

2. meomeo3101

meomeo3101 Mr & Ms Pac-Man

:D Uk`. Căn bản bản đó cũng hơi imba thật. Mình đang tính fix lại mà đang đau đầu quá. Bạn chờ phiên bản 1.4 nhé. Full 24 hero, chỉnh lại cho dễ hơn nữa. :D

3. meomeo3101

Cập nhật phiên bản mới. 1.4. Với phiên bản này mình đã khiến mọi thứ trở lên dễ thở hơn nhiều. Hi vọng sẽ không làm khó các bạn như phiên bản trước nữa.
    Cám ơn đã ủng hộ suốt thời gian quá :D.

4. khanhphuoc528

khanhphuoc528 Youtube Master Race

bạn ơi xem lại cái nhà chính mới vào nó còn có 1\10 máu a' , với cái hồi sinh ko có tác dụng

5. meomeo3101

Nhà chính mình để vậy để nó tự hồi máu, hoặc các bạn mua máu. Còn cái hồi sinh chắc mình nhầm 1 chút.

---------- Post added at 14:40 ---------- Previous post was at 13:13 ----------

Update bản 1.5 sửa lỗi hồi sinh và update thêm tính năng F9 hướng dẫn người mới chơi. Link ở trang đầu.

6. culicuiga

culicuiga Mario & Luigi

link dưới chữ ký rồi cần gì trang đầu :-j

7. meomeo3101

Up bản 1.6. Fix vài thứ linh tinh. Link ở chữ ký.

P/S: Có lẽ mình cũng sẽ dừng không phát triển map này nữa. Ban đầu làm map cũng chỉ cho vui, nhưng map càng ngày càng đi sai với ý tưởng ban đầu quá nhiều. Đâm ra mình không còn cảm thấy hứng thú phát triển tiếp. Có thể sau này mình sẽ làm thêm map khác nếu có thời gian. Cám ơn các bạn nhiều.
    Ngoài ra mình vẫn còn map đang làm dở nếu ai muốn lấy về nghịch thì mình sẵn sàng chia sẻ. Khi đó bạn có thể điều chỉnh cho map hấp dẫn hơn :D.

Chỉnh sửa cuối: 3/3/11
  8. khanhphuoc528

khanhphuoc528 Youtube Master Race

cho mình xin cái nick yahoo của bạn dc không ,thank nhiều

9. meomeo3101

Nếu muốn học làm map từ map của mình thì khá là khó đấy vì map mình làm không có chú thích không dễ hiểu lắm đâu. Nhưng bạn đã cần thì mình sẽ đưa.
    yahoo thì trong map nhé. mình sẽ không cho lại đâu.