Maple-Story,làm cách nào khi bị một thẳng defame

Thảo luận trong 'Maple Story' bắt đầu bởi hoangtuanchoi, 29/1/05.

1. bonghongxanhqq

bonghongxanhqq Youtube Master Race

Sao ai cũng thích đc fame nhỉ, đôi khi âm fame cũng hay đấy chứ :D .
    Cái thằng mà doublesnack nói bi giờ kô thấy đâu cả. Nhưng lúc tui đi qua xem fame nó thì đã âm hơn 800 rồi. Mấy ai đc "tai tiếng" như nó chứ hehehe

2. thanh_con

thanh_con Guest

0
    bị defame ai chẳng tức , mà muốn defame lại nó thì cách tốt nhất là tự mình cố gắng có vài character lv 15,chứ chẳng trông đợi gì vào guil đâu . Mỗi người một nơi , ai cũng ngại đi , chỉ trừ khi cả bọn đang train một chỗ thì còn giúp nhau . Mà ai thấy nạng nề về vấn đề fame thì đề cái bảng defame me please , là chỉ trong một ngày -xx fame ngay :hug:
    + Những ai nói gọi cả guild defame thì chắc cái guild đó phải đoàn kết lắm mới được :D

3. yugifan83

yugifan83 This is Moderator Lão Làng GVN

Tui cứ tưởng lv18 mới upfame hay defame chứ >.<. Ai dèame tui thì người đó sẽ nhận ngay hậu quả là 7 cái defame ngay lập tức :)). Nhưng đôi lúc cũng tạm tha vì làm vậy hơi ác. Chỉ khi nào quá ghét nó vì nó lừa mình thì mới tung chiêu này ;))

4. thanh_con

thanh_con Guest

0
    sao yugifan83 không vào thư viện topic nes nữa đi , anh em vào trao đổi kinh nghiêm ^_^
    + tui cũng có thể có 7 character nhưng hiện giờ mới có 4 thôi Y_Y

5. DuongKyMinh

DuongKyMinh The Warrior of Light

7 fames ko có zì là ác đâu :D Có đợt bên Tespia, Nagano bị drop 30 fames, tức điên luôn.

phew, nhớ cái kỳ dắt thằng Lộc vào chơi maple, nó bị defame 1 fát hú mình, mình bảo "trời, có 1 fame kao fame lại cho :)) việc gì phải tức"

Ngay tối hôm đó TTM bị droped 2 fame, cả đêm săn lùng thằng nhỏ, lôi clones ra drop nó đến cỡ 30 fames -.- ku Lộc cười wá trời

Ở trong chăn mới biết chăn có rận :p

6. Squall Leonaheart

Squall Leonaheart ♠ HCuM oS EvoL 'N sSiM ♠

^__^ 105 fame òi :'> Đứng afk 1 hồi vào thấy tự nhiên được tăng thêm vài fame.. còn có đứa khen mình mighty king nữa :'>

7. dukemorati

dukemorati Mario & Luigi

LOLx #>:)

30 char 30 char30 char30 char30 char30 char30 char30 char30 char30 char30 char30 char

8. dark_slayer_83

dark_slayer_83 Long Phụng Hòa Minh Moderator Lão Làng GVN

Tự hào chả cần xin ai mà fame cũng lên từ từ nhờ giúp đỡ người khác:D

9. MAGUSVN

MAGUSVN Mr & Ms Pac-Man

fame chỉ để mặc đồ thôi hả? tui mới chơi nên 0 bít. kakalich lvl 18 warrior Broa 2 ai bên đó xin giúp đỡ giùm cám ơn.

10. Duy Minh

Duy Minh BÓP nữa đi em

Lâu lắm rồi DM không để ý tới fame :'>
    Nói chung 1 tuần chỉ có khoảng 2,3 ngày là trade fame hoặc up fame cho người khác, mà toàn là do bọn nó đề nghị, DM mới nhớ ra :-"

11. QuangMJ

QuangMJ Youtube Master Race

ai co fame cho em 10 cai di, lam PQ! em bi bon no lay het roi ! Sever WIndia nick : NhocXinh0986 ,lever 31 Magican.

12. thanh_con

thanh_con Guest

0
    hihi , nghe quang nói nghe ngộ ngộ nhỉ ^_^ . Mỗi người chỉ có thể cho bạn 1 fame trong vòng 1 tháng sau khi fame thui ^_^ , mà làm gì để bọn PQ nó lấy fame vậy ?

13. hachiDaPike

hachiDaPike Mr & Ms Pac-Man

chắc tại Quang là lính mới, tui vô đây cũng mới bít cại vụ 1 tháng mới dc cho fame típ nòa :D

14. papen

papen Dragon Quest

Bị defame hả, dễ ẹt. Gọi cả guild + friends đi defame lại nó. Mass defame .

15. kehuydietthegioi

kehuydietthegioi Donkey Kong

Tào lao quá
    Nó defame mình mà gọi cái guild + friends đi defame thì đúng là chỉ biết nghĩ tới mình ^_^ chẳng nghĩ tới ai cả

Chẳng có thằng điên nào tự dưng mất một lần fame or defame trong ngày cả
    Tớ thì đang 2x thôi ,chỉ khi nào chỗ tớ có 1 thằng 3x ở đâu nhảy vào ks đùng đùng ,tớ chạy lại nhỏ nhẹ " cc pls " mà thường là nói thế chúng nó chuyển đi hết cả ... Nói đéo nghe thì mới tặng bạn 1 cái defame cho vui nhà vui cửa ^_^ Còn chỗ đó mà toàn thằng 2x với nhau thì ... vô tư đi ,mày mạnh mày ks ,tao ks hổng nổi tao phải chuyển đi thôi ... Có bực là bực mấy thằng 3,4x tự dưng chạy lại đánh như khùng thôi :-))

Mà tớ xài 1 cách vui lắm ,thằng nào tới ks mà 3,4x tớ chạy lại " E mày có lấy cash không ? Tao cho nè , rồi mày đi chỗ khác nhé " thằng nào ngu mà nhận là mai hổng thấy nick nó lun ^_^ ( mà có thằng nào không nhận chứ ,thấy mấy con pet ham lắm )

16. Squall Leonaheart

Squall Leonaheart ♠ HCuM oS EvoL 'N sSiM ♠

Vô guild chủ yếu vui nhất là cái này, nếu vô guild chỉ để ngó chơi thì vô làm gì... lv cấp cao người ta thỉnh thỏang mới trade fame, còn lại là tòan buy 7k/fame ko thôi... chả cần trade làm gì, để defame sướng hơn :))

Ko thấy nick nó lẫn nick mình luôn chứ =))

17. KissMaster

KissMaster Mr & Ms Pac-Man

chán quá hic hic chưa dèame ai cả mà bi de het 3 fame tức cành hong mà sao tui dèame nó lại thì hông được vậy giờ bi âm 3 fame hong biết phai làm sao không biết lên lev cao co cần dùng fame hông nữa >.<

18. lehanhtung

lehanhtung Youtube Master Race

hom no.cung~ co' thang` mage fame nhung em ko hiu?....Cho em hoi? what í fame???

19. MKL

MKL Mario & Luigi

khi bạn bị defame thì bạn nên vui lên , bởi vì thằng defame bạn nó đang tức tối , kô biết làm gì nữa nên mới defame , còn chuyện kéo bè kéo lũ đi defame lại thì chỉ tốn thời gian , 1fame có 3-5k chứ nhiu

20. huyzin

huyzin Dragon Quest

tui thích bị defame hơn
    cứ mỗi lần giúp 1 thằng nó lại +fame cho mình ức lộn ruột :(
    rút kinh nghiệm cứ xin nó -fame mình rùi mình mới giúp =))
    thế mà chã hĩu sao fame cũa mình vẫn dương chưa bị âm -.-'