Martial Art

Thảo luận trong 'Fighting Game Club' bắt đầu bởi nvidia6800ultra, 4/10/07.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. nvidia6800ultra

nvidia6800ultra Youtube Master Race

Được đấy, mình sẽ tải về coi ;)) Máy chơi 3D ngon ;))

2. Jinpachi

Jinpachi Mr & Ms Pac-Man

:lol::lol::lol: Thôi tớ rút kinh nghiệm lần trc , cứ NTN cho sướng mồm đi ku Fat ạ , vì bản thân tớ cũng đã biết ku với cái team của ku cũng chả đc chính đồng đạo SC quý mến j cả đâu , mà tớ thì rất là ngại dây dưa với những người như ku Fat :lol: . Đã nói ở trên chỉ là tản mạn cho vui thì cũng cứ phải móc ra mà nói , ku mù à ? Thôi đc rồi , Tekken vô lý lắm , Martial Art của Tekken cũng chả có gì đáng nói . Uh , nvidia6800ultra đừng chơi Tekken nhớ , k ku Fat lại bảo là tớ cho ấy vào cái hội NTN này , ấy thử xem có hứng thú gia nhập cái hội đi-đâu-cũng-bị-tẩy-chay của cu Fat xem ? ;)) Còn cả cái SC , Tekken , DoA ngang cơ nhau ý , tớ bịa đấy mà , tin làm gì ? Ku Fat này móc họng giỏi nhất cái box Fighting này nói gì chả đúng chả chuẩn , có dẫn chứng cũng chả đưa ra , mà k có dẫn chứng lại càng ... k đưa ra :'> Cãi nhau mệt lắm Fat nhờ ? Thôi thì thấy nhau ở đâu thì đi chỗ khác đi cho đỡ mệt nhá , bibi Fat :-*

3. Fat Chocobo

Fat Chocobo C O N T R A

Ku jin thế là khôn hơn lần trước rồi đấy,cũng đã biết là TK nó vô lý rồi cơ à,tiếp thu nhanh đấy nhỉ =)).Mà anh thấy ku em cũng kỳ kỳ,việc mình biết đến đâu thì nói,việc gì phải bịa đặt ra đúng ko,hóa ra thằng ngựa nó nói về dân TK là đúng à???Ăn ko nói có bịa chuyện làm niềm vui là sở thích của ku em chăng ???=)).
    Thế đã biết Tekken nó vô lý như vậy thì cho anh hỏi cảm nghĩ của ku em về Tekken bây giờ ra sao,còn hứng thú tham gia câu lạc bộ NTN nữa ko ??=))
    Chúc chú lên đường bình an,đi đến nơi về đến chốn kẻo bố mẹ ở nhà lại mọng nhá.Mà này cho anh gửi lời hỏi thăm đến câu lạc bộ NTN của ku Jin nhá.

4. Jinpachi

Jinpachi Mr & Ms Pac-Man

:lol::lol::lol::lol::lol:
    Kéo cờ trắng , dứt bỏ bụi trần ... =))=))=))=))

5. johnny_07

johnny_07 The Warrior of Light

Người thik Tekken cứ tương Tekken mà chơi, người thik game khác thì cứ tự suớng thôi :-" :-" :-" ...
    Ko biết ở đây có ai học Martial Art nghiêm chỉnh ko nhỉ? Theo Joh thì việc 1 đứa con gái nhỏ nhắn hất 1 thằng nặng gấp đôi mình chẳng có j là vô lý nếu nó biết vận dụng lực hợp lý. "Lực" trong Martial Art quyết định bởi nhiều yếu tố như tư thế, điều hòa khí trong cơ thể và từng tình huống cụ thể chứ trọng lượng chẳng liên quan gì. Nếu ko thì đã ko sinh ra cái môn nâng tạ ở Olympic, 1 thằng nặng có 70k mà nâng 1 phát được 200k =)) =)) =)) !!!

6. tuanha1310

tuanha1310 Legend of Zelda

Mie, đọc mấy trang đầu thấy có anh nào cao siêu dám nói Tekken chơi chỉ để thư giãn gân cốt thế nhỉ :|
    Ở đây ai từng học Taekwondo, kungfu thì chắc khi chơi Tekken sẽ chỉ có thể nói một chứ "perfect" thôi :|
    Chưa vội nói đến hệ thống tương tác vật lí. Cứ nhìn kĩ thuật của Hwoarang thì biết :| (độ xoay chân, xoay hông, cảm nhận về độ dồn lực giữa 2 chân,....)
    Ai có thắc mắc gì về Martial Art trong Tekken tớ xin giải thích luôn :|
    (Ai học võ cổ truyền VN thì mới thấy nhiều thứ mới gọi là "phi lí" =)) hình như Johnny cũng ở HN, hôm nào rảnh tớ dẫn đi xem một chị chạy vòng quanh hồ trên chiếc chiếu được giải trên mặt nước =)))

7. Jinpachi

Jinpachi Mr & Ms Pac-Man

Ơ kìa John ! Thôiii ! Tớ bảo thôi cơ mà :lol::lol::lol: Sao John hiếu chiến thế ? Sao John hung hãn thế ? Sao John ko dứt bỏ bụi trần như tớ nài ;)) , Tekken là vô lý vô đối , anh Fat đã bảo thế thì John cấm đc cãi , John mà bị xỉa lại thì đừng bảo tớ ko nói trc đấy nhớ ;)) Cả tuanha1310 , hiếu chiến hung hãn ! Noi gương tớ đi , cờ trắng đâu ? Giơ lên đầu hàng anh Fat đi =))=))=))

8. AsukaKazama

AsukaKazama Youtube Master Race

To Jinpachi: nếu là tao thì anh Choco nói j kệ anh ý đi coi như kô đọc được. Mày đụng đến làm j
    To all : ai tạo cái topic này sao kô thấy ra nói năng j đi xem trò nào ông thích nhất thế là đỡ phải cãi nhau và cái Topic này đóng cửa

9. Kenji Ogami

Kenji Ogami Ultimate EdgeMaster Moderator Lão Làng GVN

Từ lúc đầu cái topic này rất hay
    Càng về sau thì "nhờ" 1 số người nên nó chuyển hướng sang chọc ngoáy nhau

Topic closed

Còn về việc 6800ultra hỏi game chắc giờ bạn ấy cũng có kết quả.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.