Marvel: Avengers Alliance

Thảo luận trong 'Social Network Games' bắt đầu bởi rekoj ốb, 20/3/12.

1. My Own Way

My Own Way S.V.E.N Commander

Hôm trước nung nấu ACP để đúc anh War machine, không biết hôm đó hên hay sao mà kiếm được 48ACP ngay trong 1 ngày =)) thế là xúc luôn.

2. inviskid

inviskid Youtube Master Race

Kid còn 400+ energy pack với 2 cái 60 ^_^.
    Nên mua spiderman ^_^. Tháng 7 này nó cũng sẽ ra bộ đồ phim =)).
    Spider + Cap hoặc Cap + Storm thì khó đụng vô được agent mình lắm

3. abcabcbk

abcabcbk Youtube Master Race

Ko ai giúp mình à :(

4. inviskid

inviskid Youtube Master Race

Ở trên kia có người trả lời rồi đấy ?
    Nên CAP với THOR => công thủ đều tốt
    Cap với Hulk ko nên vì hulk cần tank để còn hulk up
    CAP với SPIDEY => Thủ nhiều hơn
    THOR + HULK => Công nhiều hơn nhưng dễ chết hơn ( kiểu build này agent nên cầm mấy cái gadget để buff cho tụi nó )

5. Master Rid

Master Rid Fire in the hole!

đang bị dính cái bug này gần 2 tuần nay và ko có cách nào sửa, đã thử dùng trình duyệt khác + chuyển máy khác đều bị
    bị dính ngay cái mission 2-3 và ko làm gì đc hết, forum kêu éo đủ hết mà ko sửa đc, nản ghê gớm

6. donxxiii

donxxiii Youtube Master Race

do ông háck êngy hoac gold chứ ji. nếu không remove âpp sau đó allow app lại chắc được

7. abcabcbk

abcabcbk Youtube Master Race

Thế còn Hulk + Spidey thì có đc ko bạn ?

8. haidang6

haidang6 T.E.T.Я.I.S

đang dùng cặp war machine với captain :5cool_still_dreamin 2 tac trâu dã man, anh cap thì khỏi bàn, quá toàn diện:5cool_still_dreamin buff cho a e tự tin hẳn:1cool_dribble:

9. congaimoilon

congaimoilon Sonic the Hedgehog

nick game mình YouDieOrMe, mới chơi lv4, mấy bác add vào giúp nhé :) mà mình thấy bay để kiếm bạc thì bay 3p lời hơn mấy cái kia rồi, thế bay mấy cái thời gian lâu thì được gì thêm ko ?

10. Jokohama

Jokohama GameVN Gentleman

Không, được thêm thời gian rảnh đi làm việc khác, chứ cứ bay 3 phút là phải ngồi lì ở máy rồi :))

11. lamnhatphat2008

lamnhatphat2008 Youtube Master Race

cho tui hỏi cái là mấy cái đồ golden ngoài unlock 5 sao ra thì làm sao mà có đc, đi đấu pvp thấy có thằng 5 6 món golden giống nhau trong rương :5cool_beat_plaster: máu các hero nó trung bình tầm 4k

---------- Post added at 18:27 ---------- Previous post was at 18:26 ----------

trong rương nó toàn đồ vàng ko :5cool_still_dreamin

---------- Post added at 19:01 ---------- Previous post was at 18:27 ----------

híc giờ coi lại mới để ý đồ golden unlock chapter 8 nó có tới 6 cái :2cool_beated: bug à

12. turk182

turk182 Guest

Em nghĩ xài cặp này gặp team có Spidey, Kitty or Invisible Woman thì không ổn bác ợ :|

Hôm qua dính Bug Research PVP Bonus rồi mà không mở được liền qua trang Support lấy Ticket. Tối nay về thấy nó Update hí hửng chờ đợi ai dè Bug không Fix lại còn bị trừ PVP Rank hơn 70 điểm :6cool_beat_brick: Quá chán luôn :((

---------- Post added at 01:02 ---------- Previous post was at 00:57 ----------

Qua 4rum Playdom thấy có thằng đã Rescue được Mockingbird và Train em nó lên Lv11 @@

13. antonionguyen85

antonionguyen85 Persian Prince Lão Làng GVN

^ gặp spidey thì có hơi mệt tí chứ gặp đội mà có con infiltrator khác thì vô tư đi, thật ra kể cả có spidey thì cũng chả ăn thua vì tụi infil này defence kém lắm.
    Móc chim bóp lv 11 gì thì cũng chả ăn thua lắm bác ạ, gặp Cap shield guard thì không ăn thua gì đâu, vào trận chỉ cần tập trung bem chết em agent hoặc em móc chim này thì vô tư rồi

14. hung1029

hung1029 Youtube Master Race

chức năng PvP đang bảo trì hay sao mà load mãi không được thế nhỷ

15. Leon#3

Leon#3 Legend of Zelda

16. turk182

turk182 Guest

Kiếm Energy có 2 cách là nạp Gold và Add thật nhiều bạn :)

---------- Post added at 18:51 ---------- Previous post was at 18:41 ----------

Defence kém nhưng Invasion cao bác ợ. Team nó có thêm Storm Buff Protective Shround cùng vs Spiderman thành Combo né tránh cực khủng. Em nghĩ nếu chơi Combo đấy bác nên đem theo người Laser Spotter :D

---------- Post added at 18:53 ---------- Previous post was at 18:51 ----------

Defence kém nhưng Invasion cao bác ợ. Team nó có thêm Storm Buff Protective Shround cùng vs Spiderman thành Combo né tránh cực khủng. Em nghĩ nếu chơi Combo Cap+WarMachine bác nên đem theo người Laser Spotter

17. MrLeonardo

MrLeonardo Mr & Ms Pac-Man

CÓ khẩu nào bắn 100% hit không các bác ? Có cái đó thì bọn storm với spider móm à:|

18. antonionguyen85

antonionguyen85 Persian Prince Lão Làng GVN

Tớ lúc nào cũng mang theo laser spotter :1cool_byebye: vào trận thì sau anh Cap thì cho agent xài QJ trước, rồi tùy tính huống để đánh, thông thường thì em agent hoặc là em spidey của đối phương sẽ out ngay sau 1 round như vậy, còn lại thì Thor làm 1 phát thunder là xong :1cool_byebye: Đội hình mà chỉ có Storm với Spidey thì né tốt thật nhưng mà khó đánh lắm nhất là đụng đội Cap Thor nó vừa lợi dam đầu vừa lợi máu trâu nên ít người xài lắm vì anh Cap giờ quá toàn diện rồi:6cool_surrender:

có khẩu anti material giá 30 gold hoặc khẩu Golden TQ 5000 100% guarantied to hit á, cơ mà đụng Cap hay Prospective shroud thì vẫn bị hụt như thường thôi. Vì mấy cái đó tính theo trị số evasion còn mấy cái skill kia là dạng exception rồi nên bắn vẫn có nguy cơ bị dodge:3cool_adore:

19. meta4die

meta4die Mr & Ms Pac-Man

Nó ở trong store chứ ở đâu: 30 gold là có ngay tắp lự hit/critical đều 100%, dame to, nếu đc Thor strengthened + Captain Inspiration Leadership + Shield Guard cầm thêm em này vô cứ thế mà giã nát đội bạn thôi, đập thêm iso-8 khủng stamina cho agent nữa là ngon vì khẩu này 1 lần shot khá tốn stamina

Chưa kể là kèm thêm 2 em này nữa thì đội bạn có mà ăn cám, chỉ cần có Captain lv 9 trở lên, Thor lv9 trở lên + dàn iso-8 ngon, agent có thêm mấy món này + suit 8 slot iso-8 ngon nữa thì chắc đứng top luôn, khỏi bàn pvp:

Mấy món này đối với dân cày free thì hơi khoai, có đc 1 trong 3 là ngon lắm rồi, còn đối với dân đại gia nạp thẻ thì quá là rẻ :|

20. Yoon Eun Hye

Yoon Eun Hye Mr & Ms Pac-Man

Cho tui hỏi cái giờ farm con Elektra kiếm CP còn sd dc ko ?