Marvel: Avengers Alliance

Thảo luận trong 'Social Network Games' bắt đầu bởi rekoj ốb, 20/3/12.

1. LongXuyenBoy

LongXuyenBoy (~ ̄³ ̄)~ Moderator Lão Làng GVN

Ko recuit Thor thì recuit em gì Bruiser ngon nhỉ? Ko có con nào hệ đó nên gặp mấy con Blaster đánh lâu chết wá.

2. MaceWindu

MaceWindu The Warrior of Light

Hulk là dạng càng đánh damg càng to mà ( đánh nó hay nó đánh mình) nên có khi chơi 1 quả Hulk smash hay ném đá đi hết cả party chứ không giỡn đâu

Chỉnh sửa cuối: 19/4/12
  3. heoquay15

heoquay15 Youtube Master Race

phải công nhận con hulk nó dồn dâmge kinh thật . đi chung vs mấy con trâu trâu hulk đúng bá đạo .

4. DEV156

DEV156 Youtube Master Race

Đội hình em như thế này:
    Scrapper: Iron Fist
    Blaster: Iron Man
    Infiltrator: Black Widow, Black Cat
    Bruiser: Colosus
    Tactician: Hawk Eye

Black Cat em recruit để farm CP còn Colosus thì thích cái Curtain của anh này. Bây giờ em nên recruit con nào? Em nghĩ là War Machine vì Hawk Eye khá yếu, gặp Blaster phang phập vài cái cũng chết chứ chưa nói đến Scrapper.

5. LongXuyenBoy

^
    Tactician làm anh Cyclop đi, dmg khá to đó

6. raisemeup

raisemeup T.E.T.Я.I.S

Recruit Bruiser là để đánh Scapper chứ ko phải đánh Blaster bạn à, đánh Blaster phải dùng Tactician mới đúng khắc hệ
    Bruiser ko Thor thì Hulk, ko có con nào ngon hơn, có Bruiser ngon hơn nhưng phải 164CP có chơi ko ^^

---------- Post added at 21:22 ---------- Previous post was at 21:21 ----------

Đã nhắm là phải nhắm super hero 90 CP bạn à

7. DEV156

Em thì em thích War Machine hơn :))

8. MaceWindu

MaceWindu The Warrior of Light

War machine >>> Cylop đấy mặc dù bị nerf bớt rồi nhưng vẫn cực mạnh.

9. DEV156

Vừa farm đủ 48 CP, quất luôn War Machine nhá các bác :> Căn bản là do em thích Iron Man + Iron Fist :)) Mà đôi khi gặp thằng có Bruiser với Blaster thì khá mệt mỏi. Hôm trước gặp thằng kia nó có She-Hulk với Ms. Marvel, 1 turn bay luôn Iron Fist...

War Machine thấy Dam khá to, trong số những hero thích nhất Iron Man, War Machine với Daredevil :))

10. raisemeup

raisemeup T.E.T.Я.I.S

Sao mấy cục này trên wikia cũng ko thấy nói bạn nhỉ @@ lv bao nhiêu mới research được cục này

11. heoquay15

LV tầm 60+ bạn :) . Bạn ráng nâng cấp hết ngọc trong shop sẽ có . Tốn ối tiền vs time đấy :D .

12. antonionguyen85

antonionguyen85 Persian Prince Lão Làng GVN

Em hulk đúng trâu, dam mạnh, đập thêm mấy cục shard nữa là xiềng :2cool_misdoubt: giờ kiếm tí tiền đổi bộ đồ cho em nó với lại recruit thêm em storm nữa là đủ, hoặc là em spydey nha :2cool_misdoubt:
    silver vẫn thiếu trầm trọng :9cool_canny:

13. raisemeup

raisemeup T.E.T.Я.I.S

Mọi người cho mình hỏi đổi uniform cho hero thì stats có j khác biệt ko, trong 2 trường hợp đổi uniform đổi class và đổi uniform ko đổi class?

14. LongXuyenBoy

Farm đc 90CP, đánh liều, unlock cái mission thứ 6 ở trang 1, thế là có đc anh Hulk và mở khóa nv :-"

15. heoquay15

Cha rekoj còn 5 hẻo nữa là mã rồi :| . Cha farm kinh thật đây ;)) .

16. rekoj ốb

rekoj ốb Mr & Ms Pac-Man

Còn 4 con thôi , 5 CP nữa là recuit được 2 con 33 CP nữa rồi . Chỉ còn lại 3 con 48 CP và 1 con 33 CP thôi
    Con The Thing có vẻ yếu đuối quá , ít thằng recuit , chưa bao giờ mình gặp nó ở PVP cả :)) . Kitty Pride với new uniform có vẻ đang được chuộng . Ko thì toàn motip quen thuộc cả , lúc nào cũng là Hulk vs Spider hoặc Hulk vs Cap . Anh Thor tuy được buff nhưng dân chúng có vẻ vẫn hững hờ . PVP giờ vắng mặt hẳn anh War Machine , giờ cấm buff item thì dame của anh khác gì muỗi đốt inox so với các hero khác :D

P/s : Hnay tổng kết lại khá kinh hoàng với số tiền research và Training của mình , gần đến 2 triệu Silver rồi , khá khủng , chính mình cũng ko để ý , thành quả của những ngày cắn thuốc lắc bay điên cuồng =))

Chỉnh sửa cuối: 21/4/12
  17. deadfall

deadfall Youtube Master Race

mih lv22 cg~ train được iron man lv 9 rồi khá là mệt.mih cũng deploy black cat ở chapter 2-3 nh ko ăn thua fam CP vẫn cực ...................................................................... giờ mới có 33 CP chăg? dám mơ tới mấy em 90 CP T.T

18. antonionguyen85

antonionguyen85 Persian Prince Lão Làng GVN

Có cách cắn thuốc để bay nhiều xèng hả bác :6cool_surrender:
    Hulk với cap hoặc hulk với spydey là đội chuẩn vì 2 con kia hỗ trợ được cho hulk, cơ mà lắm khi đội chuẩn này gặp mấy thằng hơi bệnh bệnh tí nó đi 3 con hệ bruiser hết và trong 1 ngày âm u tụi nó k bị miss thì cap với cả spydey toàn ăn cám thôi:9cool_canny:

Chỉnh sửa cuối: 22/4/12
  19. rekoj ốb

rekoj ốb Mr & Ms Pac-Man

Làm gì có cách nào bác ơi :)) . Ý em nói bay là send máy bay đi , "bay" là từ lóng ám chỉ cắn thuốc lắc nên em nói vậy cho vui ấy mà :)) . Còn giờ mình cấp cao đi PVP gặp nhiều thành phần khó chịu vl , mặc dù chỉ là AI nhưng ức chế vl . Spiderman Bruiser Uniform vô hiệu hóa Double Attack của DD nhé , Hulk full slot Health + Defense . NGoài ra Agent của nó sài S.A Pincer + Gamma Boster thì phải . Hulk gặp DD thì Engaged + Hulk Up + Gamma Boster thì bạn biết nó bá đạo như nào nhé :))

20. LongXuyenBoy

Làm cái mission Premium Hulk 2 lần, quay hụt cái Gamma Boster hết 2 lần [​IMG]