Mass Effect 2

Thảo luận trong 'RPG Vault' bắt đầu bởi aikikai567, 30/1/10.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. CRIME

CRIME Mega Man

Topic ME mình ngoắc ngoải ghê nhỉ lâu lâu hấp hối kéo lên rồi lại chìm xuống =)) Mọi người có cần tớ share 2 cuốn tiểu thuyết ME (cuốn thứ 3 mới ra năm nay chưa bắt đc cơ hội nó tuồn link down :-<) không thì tớ quăng lên đọc rồi vào bàn luận nào =))

2. Mrphung

Mrphung The Pride of Hiigara Lão Làng GVN Sorcerer

Có thì cứ quăng lên đi, còn đọc hay không thì tính sau đã :)) Mà ME có ít thứ bàn luận nhỉ, chẳng bù với bên DA. Mà thực ra tớ thấy cũng có nhiều thứ lắm nhưng hình như chẳng ai để ý thì phải :-?

3. CRIME

CRIME Mega Man

Thật ra là rất nhiều và vì ra đến bản 2 rồi nên so ra thì cũng nhiều hơn cả DA. Bên DA thì thật ra cũng vậy thôi, phần lớn tăng nhiều trang hơn mình là vì lâu lâu lại hứng lên bàn cách nâng điểm, các class này nọ hoặc DA2 như thế nào hay cậu này cậu kia bí chỗ này chỗ kia... Chứ còn bàn về cốt truyện thì lâu lâu mới hứng lên bắt đầu tranh cãi và thường cùng lắm là 2-4 người nói nên nói vài trang lại tèo vì ko có gì nữa. Vả lạinhững người chịu đọc thường cũng đã biết hết trơn những cái đang có sẵn, chỉ lầm chi tiết này kia một chút chỉnh với nhau lại là xong, rồi dự đoán tương lai hoài cũng nhàm :))

4. Mrphung

CRIME có link đọc comic của ME không, sắp ra DLC Lair of the Shadowbroker rồi nên muốn đọc comic trước để hiểu thêm cốt truyện :)

Trailer của DLC Lair of the Shadowbroker:
    [video]Knoof-utVUw[/video]

Chỉnh sửa cuối: 2/9/10
  5. CRIME

CRIME Mega Man

Bộ đó dễ down lắm chứ không bị chặn như tiểu thuyết đâu, cậu search qua trên mạng thử xem. Nếu mà tự nhiên nó lại chặn hết thì để tớ up lên :-? Coi bộ truyện này cũng biết đc khá nhiều thứ, vd như The Collector có bắt tay với Shadowbroker trong chuyện tìm xác của mình (ganh với Cerberus),... #:-s Đọc rồi sẽ biết :x

6. sephiroth2007

sephiroth2007 The Warrior of Light

Mrphung thích bài này.
  7. vnnamlong

vnnamlong Youtube Master Race

hôm nay 7/9 rùi mà k thấy tăm hơi DLC Lair of Shadow Broker nhỉ xD, chắc mấy bác làm game bận fix lỗi phát sinh :D .

8. JangSH

JangSH Chrono Trigger/Cross

Mấy bạn cho mình hỏi câu gà, trong game này chú main char "tẩm quất" với tối đa là mấy e được vậy? Và khi nào thì từng em này sẽ "cho" thế :D

9. ntp

ntp Mario & Luigi

được 1 em thôi, khi nào đi vào Omega relay thì em đấy sẽ "cho"

Muốn biết chi tiết lên youtube mà xem

10. Mrphung

Cả 3 luôn ;)) Đoạn đầu lúc nói chuyện với Jack nó có hỏi mình quan tâm đến nó chỉ vì xxx đúng không, nếu nói có luôn thì được 1 lần và hết. Sau đó tiếp tục "giã" Miranda ở Omega Relay :)). Còn Tali thì muốn lúc nào cũng được :)) Tuy nhiên mỗi em chỉ được 1 lần thôi :((

11. bluesparrow94

bluesparrow94 Youtube Master Race

Người đâu mah không chung thủy gì hết. Mình chơi 3 lần đều wen Tali hết vì em ấy cute nhất( một mình ẻm thôi nhak ) :D

12. CRIME

CRIME Mega Man

Công nhận cái mũ chỉ hiện mờ mờ 2 con mắt đằng sau cute nhất trong số các nv của game ^:)^

13. JangSH

Sao mình có đi gặp con mắm Jack ròi hỏi nó mà chả thấy nói chiện j tới xxx cả là thế nào. Rồi em Miranda thì chỉ nói về ba của nó chứ có chịu cho đâu.

14. Mrphung

Cứ từ từ, đừng sốt ruột, game dài mà ;)) Mà chơi phải để ý lời thoại nếu không lỡ mất đấy ;))

15. vnnamlong

DLC Lair of the shadow broker ra rùi , bác nào có link share cho anh em với xD. Cám ơn nhiều .

---------- Post added at 07:27 ---------- Previous post was at 07:19 ----------

=.= mới lên mạng đọc bên forum bioware mass effect 2, link down DLC Lair of the Shadow Broker dành cho PC có vần đế, nên chưa post link down lên, hiện tại xbox 360 đã có rùi xD, lại tiếp tục đợi :D

---------- Post added at 08:32 ---------- Previous post was at 07:27 ----------

http://static.cdn.ea.com/bioware/u/f/eagames/bioware/masseffect2/ME2_ShadowBroker.exe

Enjoy :D

có vần đề gì về link hoặc cài đặt thì thông báo nhé :)

16. JangSH

Chắc phải vậy, mỗi lần làm nv xong lại gặp mấy em này "xin", hôm nào mấy ẻm nóng trong người biết đâu lại cho sảng thì sao=))
    Bạn nào hảo tâm cho mình xin link của đống DLCs cho PC bản này với nhé, link mediafire mình bị lock ko down dc. Có RS hay MU mình xin cám ơn

17. vnnamlong

18. godofmin

godofmin Mr & Ms Pac-Man

Game này hình đẹp mà sao nó không cố nốt cho mấy em nữ xinh xinh 1 tý nhỉ,như kiểu Dragon Age ý
    chắc quan niệm cái đẹp của họ khác=.=

19. bluesparrow94

bluesparrow94 Youtube Master Race

Mấy em đó như vậy là xinh lắm rồi còn gì nữa. DA:O 100 đứa nữ đứa nào cũng giống giống nhau. nhất là cái body

20. JangSH

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.