Master League New Season 2009-2010

Thảo luận trong 'Thư viện WE/PES' bắt đầu bởi Soul Legend, 22/10/09.

1. qsqd

qsqd Youtube Master Race

Có bác nào chơi ps2 bít vụ này nói hộ e cái . Hay là bản e mua nó chưa hoàn chỉnh nhẩy :| . Nếu thế thì có bác nào mua đc con đĩa ps2 nào ngon ( ở hanoi nhá) chỉ e cái . Hay có bác nào hay ra quán ps2 chơi thì các bác thử giành 1 2 phút check hộ e phần master league cái chứ e đag ngi là e mua phải bản lởm lắm, k bít có phải thế k nữa ( e thấy quảng cáo là AI tăng mà chả thấy tăng j cả , đá champions league có trận cầm real thắng valencia 10-0 :| ) . Các bác giúp e cái e thank nhiệt tình chứ máu quá rùi mà k chơi đc :( .

Ah , còn 1 cái này nữa e cũng đang bức xúc, sao mà có lúc e chơi barca ở c1 thì cái vụ chỉnh tấn công hay phòng thủ ( L1+R1 tấn công or L1+R2 phòng thủ do mình chỉnh ấy ) thì máy nó k tự chỉnh , đá rất ngon , k vấn đề j vì mình tự chỉnh theo ý mình mà . Nhưng khi e chuyển sag đá konami cup thì tự dưng vẫn đội hình ấy của barca mà cứ mỗi khi có bóng là cả đội lại dâng lên tấn côg ( cái thanh chỉ mức tấn công lúc nào cũng đỏ lừ khi e cầm bóng hoặc mới cướp đc bóng ) . Đá cái này rất ức chế , nh khi hậu vệ cứ dâng lên gần giữa sân mà e chỉnh bằng tay nh khi k kịp , thua nh bàn rất ức chế . Các bác có bác nào bít làm tn để chỉnh cho cái thanh nhỏ nhỏ chỉ mức tấn công phòng thủ ấy lun cố định ( ở mức cân bằng ở giữa chẳng hạn ) , để cho thằng máy k tự chỉnh hộ mình nữa chỉ e cái , e xin thanks các bác lun :D

2. Seifer1985

Seifer1985 The Warrior of Light

ng quen à ^^ tớ quit WOW lâu lắm rồi ạ ^^ giờ chuyển sang PES 2010 :">
    cái này pó tay ... mình thì chỉnh cho lên mức đỏ đc nhưng kéo về phòng thủ ko đc =.= đã lên mức đỏ thì đá luôn cho hết trận rồi mới vòng về balance =.=' chắc do trong tactic có phầnn ào semi auto hay auto rồi

3. .Rukia.

.Rukia. Mr & Ms Pac-Man

Trong này ít bác chơi Zenith nhỉ ? 1 Arsenal mới nổi đấy :>

4. linhbadboy

linhbadboy Dragon Quest

Do em đá dở hay sao mà em cảm thấy banh này chuyền trái nào thằng cầu thủ đỡ banh cũng với hết, nó đỡ xong trái banh thì thằng bên kia lao vào rùi =((, thêm nữa máy xoạc thoải mái, chả bao h thấy phạt :|

5. shopshop444

shopshop444 Mario & Luigi

lỗi này do patch, mình ko cài gì nữa, để nguyên chơi thì nuột

6. anhtuan1051990

anhtuan1051990 FFTG Scholar Moderator Lão Làng GVN

Nhưng mà mấy cái save cũ vẫn đi tong, dù là vòng thứ 34 hay vòng 37, chuyển mua là coi như nghỉ chơi luôn ...

7. Seifer1985

đội hình của MU vào năm 2016 :">
    hậu vệ cánh vô đối đá mọi vị trí lolzzzzzz
    kết quả của best eleven :">
    tất cả những tên lạ trong mấy ss ở trên, tớ lụm toàn bộ trong Youth List, mấy bác nên ghi chú, rất đáng dùng ^^

8. NKM

NKM T.E.T.Я.I.S

Có thằng nào được thế này ko ;))

9. Seifer1985

nếu mà đến đc 27 tuổi chắc cũng ok ^^

10. anhtuan1051990

Mấy thằng kia lúc trong đội trẻ thì scout nó bảo thằng này có thể trở thành danh thủ này vậy bác O.o.

À, sau nhiều lần cài đi cài lại =), cuối cùng thì thấy bản patch 0.7 kèm kitserver 9.4 là ko bị dính cái lỗi chuyển mùa bị đơ.

11. Seifer1985

còn tùy vào chỉ số nữa, chứ cứ nhìn cái đấy cũng ko phải cách bác ạ =.=

12. NKM

NKM T.E.T.Я.I.S

Nói chung là thấy mấy dòng sau và chỉ số khoảng 70+ là có thể mang về:
    - He reminds me of [...] (tên của 1 danh thủ nào đó)
    - should have a bright future ahead
    - seriously [...] (fast chẳng hạn)
    - deadly at [...] (set piece chẳng hạn)
    - great utility
    Còn mấy cái kiểu như tough and durable thì khỏi cần để ý, trừ khi chỉ số nó cao và mình cần tài năng trẻ.
    Mà sao cho thằng hậu vệ siêu nhân kia học nhiều vị trí quá, uổng tiền. Cho nó học làm SB, CB, mấy chỗ trong midfield là đc rồi. TIền đạo có quá trời rồi mà :x

13. halflifethapthu

halflifethapthu Youtube Master Race

Đội hình của bác ở trên nhìu em mới wá nhỉ ;))

14. Mr.Dee

Mr.Dee Mario & Luigi

Đội hình thế kia thì .... :( đá mất cả hay ... Tui chỉ mua những thằng có ở ngoài đời thui, không chơi kiểu wonderkid ...:D

15. anhtuan1051990

Mua cầu thủ ngoài đời lại càng khó, săn Beck + Buffon trẻ tuần nào cũng ra apply transfer nhưng clb giữ gịt cứ nhứ báu vật :|, bảo sao ko bực =). Còn mấy đứa thành danh ngoài đời như kiểu Pato, Balloteli, Zarate, Vela, Menez, Gourcuff, Rafael, Pique, Hamsik, Turan, Isla, Rossi .... thì xác định là mua đứa khác đi là vừa.

16. SuzukiButbi

SuzukiButbi Youtube Master Race

đĩa của bạn là chuẩn r đấy,đúng là pes 10 ps2 master league ko thay đổi nhiều,hình như chỉ thay ở cái là ko nhất thiết phải đến mùa đông hay cuối mùa mới mua mà là có thể mua từ đầu mùa :D và phần Champions League có bản quyền đẹp dễ sợ :D thế thôi

mà nhạc của pes 10 hay nhỉ,ai biết down ở đâu ko :">

17. Seifer1985

tớ cũng thích đá đội hình thật, nhưng cái tớ muốn mua đc mấy cầu thủ thật ở độ tuổi 17 18, huấn luyện lên ^^, đang ráng tậu lại F. Inzaghi, Makélélé, Totti, còn mấy chú kia nếu retire chắc cũng dễ dàng mua đc :">

18. NKM

NKM T.E.T.Я.I.S

Totti thử mua 3 mùa rồi mà chưa được đây :)) chỉ coi nó có đồng ý ko. Mà nó ghi chances are almost zero thì đâu có thể mua đc nữa hả? (trừ tụi máy nó mua của nhau :|) Đội hình thì có benzema đã 32+ nhưng chỉ số chưa chịu giảm, nistenrooy đang lên, còn 2 em striker 9x ở ngoài + raul mà chưa xài nên giờ chả dám mua gì nữa.
    Quả thật là sai lầm khi mua Ryan giggs, anh ý không những là assist leader mà còn mém tí giật giải top scorer của benzema =,= làm tí nữa là mất 7m tiền tài trợ :">

19. Mr.Dee

Mr.Dee Mario & Luigi

Mình thấy mua bán không khó lắm mà, beckham mình gạ nó nó chấp nhận rồi, mỗi tội 37t nên mình ... thôi không mua nữa thôi ... Mình mua toàn danh thủ ngoài đời thôi : juan mata, granero, welbeck (manu), vágner love, diaby, tosic, evan (manu), zeniga ... chỉ số chỉ tầm 8x thôi, nhưng hầu như thằng nào cũng có face ... đá sướng :>

20. Bboystreet

Bboystreet Samus Aran the Bounty Hunter Lão Làng GVN

Beckham đá phạt vẫn phong độ như ngày nào :>