Master League New Season 2010-2011

Thảo luận trong 'Thư viện WE/PES' bắt đầu bởi Soul Legend, 1/10/10.

1. [Kim] MaoSuVuong

[Kim] MaoSuVuong T.E.T.Я.I.S

Mình mua lúc nó hết hợp đồng với CSK (3/3) nên mới rẻ vậy đó, hiện tại Muller của mình 84 rồi :D.

2. thiennghia

thiennghia T.E.T.Я.I.S

Đồng chí nào hướng dẫn mình cách train skill card với train position với.Mình chỉnh skill với position cho cầu thủ nó học,wa 1 mùa rồi mà chả thấy nhích lên tí % nào cả.Thế là thế nào nhỉ:|

3. [Kim] MaoSuVuong

Bạn phải lấy điểm Point cộng vào chổ train skill hay position nữa chứ, và còn tùy HLV của bạn có xịn ko, càng xịn thời gian train càng mau :D

4. [Kim] MaoSuVuong

Mọi người nên mua ngay Muller đi đừng tiếc tiền, phải nói là quá bén trong việc ghi bàn, với cái shot acc 90+, có cơ hội sút là trúng, sướng tê hết cả người các bác ạ :D. Tình hình hậu vệ biên phải của mình bị chấn thương nặng, đang tính mua 1 là Santon 2 là Gassama (speed 91, drib 91 :o) nên mua thằng nào thì ngon về sau nhỉ các bạn, mình đang năm 2013 :-?

5. zzvua

zzvua T.E.T.Я.I.S

mới chơi ML lần đầu,chơi cái này chẳng ai luyện cầu thủ có sẵn trong đội phải ko ?
    toàn đi mua ở chỗ khác về luyện =.=
    định chơi 1 đội hình nguyên gốc mà sao điểm nó lên nản thế

6. [Kim] MaoSuVuong

Cứ đá từ từ mà lên bạn à, hàng thủ nên trọng dụng Bauman, 2 cánh dùng Ruskin, El Moubaki, đánh chặn dùng Van de Beg, hộ công thì Minanda, cặp tiền đạo Castolo và Gutierez, vào tuyển trẻ mua Palmeri, SHCWID, Shimizu và Palaez nữa là ngon :D

Chỉnh sửa cuối: 27/1/11
  7. napochan

napochan Youtube Master Race

Palmeri: thằng nỳ em search mãi ko ra vậy,đang dùng Pesvn

8. [Kim] MaoSuVuong

Pesvn ko có Palmeri đâu, hình như được thay bằng Như Thành hay sao đó :D.

9. Fearz

Fearz Mr & Ms Pac-Man

buồn thế, dạo này cái savegame spur của em bị lỗi chả tài nào vào chơi đc mới buồn, đá đc 4 mùa giải rồi đó

10. luudiecphi

luudiecphi Mr & Ms Pac-Man

dạo này sao chẳng có hứng thú master league nữa . Coi tiệm đá riết thấy nhàm ghê vô địch liên miên . Tiền kiếm lời từ bán cầu thủ cũng gần 3 tỷ :|

11. yeulamgi_sg

yeulamgi_sg Youtube Master Race

Santon và gassama thì 2 thằng này em nhắm mắt chọn bừa bác à, vì 2 thằng đều good. Chạy cánh rùi tạt bóng thì tuyệt cú mèo lắm. Bác mua đi, đừng đắn đo nhé

12. [Kim] MaoSuVuong

Chuyển sang đá BAL thử đi :D. Chả thấy ai bàn gì về cái này nhĩ?

Mình mua Santon rồi, xét ra thì toàn diện và trẻ hơn anh Gassama 1 tuổi hehe.
    Hết hôm nay về quê ăn tết, nhịn pes 10 ngày hic hic. Sẽ cố gắng onl để chat chit thảo luận ML với anh em :bz

Chỉnh sửa cuối: 28/1/11
  13. yeulamgi_sg

yeulamgi_sg Youtube Master Race

bác mua santon bn??? overall ntn vậy bác??? mà bác cho em hỏi luôn trong ML có phải là cầu thủ mình đc trả giá cao hơn khi các đội bóng khác tự tìm đến hơn là cho cầu thủ mình vào transfer list ko???

14. The_Angel

The_Angel Lão Làng GameVN Moderator Lão Làng GVN

Đúng là nếu ko nằm trong tranfer list thì giá sẽ cao hơn và tụi nó cũng sẽ dễ adjus Term (thỏa thuận lại hợp đồng ấy ko biết ghi đúng ko hehe) để dc kí hợp đồng hơn là trong tranfer list. Nên xem thử tụi nào nó đang theo dõi cầu thủ mình, mấy đội bèo bèo theo dõi thì ko cần để ý, thấy đội nào trong Top xịn để ý thì chắc mẻm nó sẽ Neo để hỏi nên mình ko cần đưa vào tranfer list. Theo kinh nghiệm của mình là vậy :))

Chỉnh sửa cuối: 28/1/11
  15. [Kim] MaoSuVuong

Santon 82 21m, Gassama 77 10m. Riêng Gassama chạy 91 tì đè 91 luôn đó còn lại trắng hết :D.

16. ZzJoey16

ZzJoey16 T.E.T.Я.I.S

1.tư vấn giùm e Mancity với. mới thay Macini "tiếp quản" Man xanh mùa 2010 này :)).
    tư vấn giúp e xem thanh lý đội ngũ sao với mấy chú Man xanh đi, e thấy tới 30 đứa lận. trong đó có mấy chú còn khá trẻ mà lực bèo quá. thank ba coan nhìu
    2. em thấy có bạn nào chỉnh tiền len trong MSL tới maximum đc lun vậy, chỉ em với nha.

17. toentoen

toentoen The Warrior of Light

palmieri mà viết sai rùi
    Santon với gassama đều tăng như nhau nhưng santon khởi điểm cao hơn nên sau này lên dc cao hơn,nếu training 5m thì sau này lên dc max109 luôn
    còn muller thì cũng lên dc trên 100

18. ZzJoey16

ZzJoey16 T.E.T.Я.I.S

sao không ai chỉ giúp em với vậy. ba con đâu hết rồi. ăn tết rồi àh.hix hix

19. Soul Legend

Soul Legend Sonic the Hedgehog Lão Làng GVN

Chỉnh tiền là hack á, dùng artmoney or master league tool mà chỉnh, mà chỉnh vậy đâu có vui

20. luudiecphi

luudiecphi Mr & Ms Pac-Man

Cứ đưa vào tranfer list những thằng cậu thấy không hài lòng . còn vụ max tiền thì để dành 300 p trong PES vô thư viện mua cái maximum funds là được nhưng phải tạo lại