Mật tịch môn phái những điều cần biết

Thảo luận trong 'Võ Lâm Truyền Kỳ II - JX2' bắt đầu bởi 123babi, 3/3/08.

1. Darkspeckear

Darkspeckear Mega Man

thông báo với bác già rằng chiêu đó của con NMD là 3 đợt sóng nó bắn theo đường thẳng :D cái trên ghi đánh ngã là sai , chiêu này nó đánh giật lui lại thôi , và bác lên nhớ chính vì nó giật lui lên mình lại dính dam rất nhiều :(( tôi 5k máu nó bắn 1 phát 3 tia đi ngay tắp lự
    bác cứ suy cái chiêu Tích Dương của thằng VDK đó bắn theo đường thẳng , nhưng cái Tích Dương là nó xuyên qua người mình , vì thế chỉ có 1 dam duy nhất , đằng này nó 3 đường cũng đi theo đưởng thẳng , nhưng nó đẩy lui mình ...vì thế mình cứ bị 3 tia đó dính bám vào người khi nào lui ra xa khỏi tầm phạm vi của 3 tia đó mới hết dính dam ::(

chiêu này thấy bọn bên Malay hay sử dụng là như này .... đàn cho bọn nó choáng , xong đàn tiếp để nó dính dam mất khoảng nửa bình máu ...xong nó bắn chiêu này đi hết cả lũ :x ông nào máu trâu bò còn sống cũng chả làm gì đc nó vì bị rạt ra xa rồi :x

2. DạNguyệt

DạNguyệt Youtube Master Race

ủa...đọc tới đọc lui cũng ko thấy nói j đến kill cuối của 5 độc hết vậy :-/......phái nào cũng có sao 5 độc hok có :((....

3. a7a_88

a7a_88 The Warrior of Light

mật tịch của 5 độc tà hiệp là bắt thi bỏ vào túi còn j ;)). Chỉ có 5 độc cổ sư là không tháy j

4. DạNguyệt

DạNguyệt Youtube Master Race

đang nói kill cuối mà.....đâu phải nói mật tịch môn phái :|....kill cuối của Hiệp Độc nge đồn là bắt Thi Vương mà :|
    chỉ là ko bít dmg , sức đánh , sức chịu đựng ra sao thui :|

5. -= HậnTình =-

-= HậnTình =- Mario & Luigi

Version này của VNG hình như chưa mở nv cơ duyên đâu . Và cái con Ngô Việt Lão Tổ thì nhớ ko nhầm nó ở trong chuỗi nv Phong Đô Quỉ Thành ( giờ thì cũng chưa mở ::( ) . Đợi thêm đi bạn ơi chắc rồi tới cỡ 2010 VNG nó mở thôi ấy mà :devil::devil::devil:

6. consoilangthang

consoilangthang các sếp cho em title ✡ Shine Wizard ✡ Lão Làng GVN

Topic này ghi rõ là mật tịch môn phái chứ có phải skill cuối đâu,muốn tìm skill cuối thì tìm đi có người post rùi ah

7. khungbowamaoi

khungbowamaoi Persian Prince

ko cao nhưng cũng đủ để VDB ngước nhìn :))
    DGT bt giờ ngoại phòng cũng ~37%+++ điểm thì cũng ~200d(cái này chuẩn đấy ;))) dmg VDB thì bèo bọt ko biết trong 3-4s VDB có thể đánh dc 12k ko?
    mà trạng thái hóa đá thì hình như vẫn buff máu dc:p

8. Darkspeckear

Darkspeckear Mega Man

càng nói càng thấy ông gà quá :-w nói ra người khác cười cho ;)) lên nhớ tất cả các chiêu của thằng VDB nó đều có cơ lam cho đối thủ bị dính Tê Liệt , mà ai chơi cũng biết những xác suất ra tầng 2 của thằng VDB là rất cao

với 4s bị điểm huyệt rồi để nó vào combo ;)) chưa hết 4s ông lại dính thêm vài s tê liệt nữa thì ....;)) lên nhớ đừng nghĩ máu trâu đã là gì :)) TLD và CBQ là 2 con trâu bò của VL2 mà cũng phải nể cái combo của thằng bút này

và điều lên nhớ thứ 2 ;)) tại vn bây giờ chưa có sách phái , mà combo của VDB cũng đã làm cho các phái kinh nể một phần rồi ;)) đừng nghĩ thủ cao với máu trâu là ko sợ ai nhé cưng ;)) quên " nhé ku " ;))

9. @m@teur

@m@teur Dragon Quest

37% là đồ ko + gì
    VDB bản này ở VN chưa có sách phái , VDB cửa ăn DGT pro là cực thấp , đấy là sự thật ... :D
    - Ra bí kíp phái thì VDB có điểm huyệt nhưng có combo được với DGT max Chiêm Y hay ko thì lại cả 1 vấn đề to tổ bố đấy ...
    - Hiện giờ bản VN khi DGT bật Chiêm Y , VDB chỉ dám bắn TDQ là cùng , nản

10. khungbowamaoi

tê liệt hiệu ứng ko quá rõ ràng đâu ông ơi
    VDB TTQ tôi tê liệt mà tôi vẫn chạy ầm ầm này:o
    combo của VDB chỉ làm kinh nể các phái máu ít thủ yếu còn như phái thủ ngoại trâu như TLD,DGT,TLQ thì chỉ như muỗi đốt inox :))
    TLD chấp dc VDB >5 cấp hoặc hơn(hơn có mức độ thôi :)))
    càng về sau DGT nó càng trâu cửa thắng của VDB lại càng ít kể cả khi có sách:devil:
    ai cho hỏi là skill CBB delay nhiu thế?

11. dacminhm

dacminhm Dragon Quest

TLD 7x full gân cốt thì nó đứng im cho ông combo hết cột mana ( ko chơi bấm pot) xem nó có ...chết hay ko;)) DGT bản này máu trâu ko kém gì TLD ( chỉ thủ ngoại công kém hơn ) nên chuyện 1 combo mà giết được là...ăn may!
    2 thằng đầu tôi đồng ý >.< nhưng lôi cả TLQ vào đấy thì...quả thật anh bạn chưa chơi TLQ bao giờ nên ko biết nó nhiều máu đến mức nào nhỉ? nửa combo cũng chết nói gì full >.<

càng về sau càng trâu thì...càng thành con trâu chính hiệu [​IMG] mình ko đánh nổi ai thì ko ai đánh nổi mình
    ép scroll vào tôi phang Khu Xà Côn trong 0.5 giây còn Đả Cầu Bổng trong 4s \:D/ anh bạn còn muốn hỏi gì nữa ko?

12. khungbowamaoi

à ko ngoại thủ của TLQ tương đối cao
    chưa test nhg cũng đoán bừa :D(nhìn ông hoangtubeophi :D)
    P/s:skill từ MT môn phái cơ :|
    nếu 0 delay thì khó thật:|

13. kiepconchi

kiepconchi The Warrior of Light

bản này bút yếu te tua ... nhớ cái thời 3 tia chụm 1 của VDB quá ông dacminh ơi :((

14. a7a_88

Em công nhận là VDB bản này yếu, né tránh cao đấy nhưng khả năng thắng DGt là rất thấp. DGT đánh né nhiều nhưng trúng 1 phátthif VDB cugnx ốm , trong khi VDB chọc ngoáy mãi mơi smaats tí máu DGT

15. kingofgamefox

kingofgamefox Dragon Quest

VDB yếu hơn sên, chưa bao giờ em vào chiến trường mà liên trảm hơn 10, level 70 mà chả biết sài chiêu gì để Pk nữa :((

16. dacminhm

dacminhm Dragon Quest

Bản trước khi VDB dùng thiếu dương quyết thì 3 tia được phóng theo đường thẳng :)) thủ ngoại công cao như TLQ cũng đỏ lòm... nhưng ở phiên bản này , nó lại chĩa thành 3 hướng như chữ V...máu thấp, thủ yếu như BC cũng chỉ làm nó mất 1/3 máu là ...sướng =))

17. LuckyStar90

LuckyStar90 GameOver

Thế ông kô thấy VDB còn tăng %ngoại công hả....nói chung cứ đợi sách môn phái ra đã...kô biết bao giờ có sách môn phái nhỉ :(

18. a7a_88

Có mật tịch môn phái thì em phải thủ chiêm y phổ chứ , VDB lúc ấy cugnx chả tung ra nổi hẳn 1 combo

19. kiepconchi

kiepconchi The Warrior of Light

đề nghị bác kingsoft trả lại 3 tia chập 1 cho VDB :(( huhuhu

20. ConBoSua

ConBoSua C O N T R A

Mình chơi 5d chả thấy có gì là sao??:o:o:o
    Bắt thi bỏ túi chả để làm gì gọi oan hồn còn nhanh hơn:o:o:o
    Bác kingsoft cải tiến cái mức phòng thủ của 5d tí chút chứ dính mỗi cái tia thiếu dương còi máu cũng đỏ rồi,thủ gì mà thằng TLQ kém gần 20 cấp túm lại đấm LHQ cũng chết:((:((:((:(((không mang mật tich)