Mấy pro cho em hỏi 1 số vấn đề về staff và team work

Thảo luận trong 'TCM / FIFA Manager' bắt đầu bởi trangkhuyet.1993, 16/8/12.

1. trangkhuyet.1993

trangkhuyet.1993 Youtube Master Race

Cám ơn bác nhiều lắm. Cái hero status làm sao để có vậy?

2. trangkhuyet.1993

Em vừa lên thị trường chứng khoán, cuối năm sẽ phải chia lợi tức cho các cổ đông nhưng em thắc mắc ko biết lợi tức chia là lời từ những lĩnh vực nào? Em lấy tiền đi đầu tư thì lợi nhuận có bị chia ko?

3. Forever_HN

Forever_HN A ways away

Thu nhập của CLB (tất cả các khoản, chuyển nhượng, tiền vé, tiền tài trợ...) sẽ bị chia hết, sang năm thằng chủ tịch sẽ để lại cho vài xu lẻ uống cà phê.

Cái hero status sẽ xuất hiện khi cầu thủ đó đá rất xuất sắc trong mùa trước.

4. trangkhuyet.1993

Còn nếu em lấy tiền đi investment thì có bị chia ko?

5. Forever_HN

Forever_HN A ways away

Tiền đã đầu tư thì xem như đã chi ra, cậu đem đầu tư mà để cuối mùa nó tính ra âm thì coi như là làm ăn thua lỗ, còn khi cậu rút tiền ấy về thì nó được xem như thu nhập và sẽ được đem ra chia chác hết :8onion38:

6. trangkhuyet.1993

Vậy em mua lại hết cổ phần cho nó lành.:4cool_doubt:

---------- Post added at 21:34 ---------- Previous post was at 21:30 ----------

Năm ngoái tài sản chưa đến 200M. Năm nay lên sàn bán 40% cổ phần rùi mua lại hết . Bây h có gần 1b. Lạ nhỉ

7. dung dao

dung dao Mr & Ms Pac-Man

có cái này mình thấy rất khó chịu từ lâu rồi, ở phần thông tin cầu thủ theo kiểu: Player of the year hoặc là player of the month. Có những cầu thủ được cả chục danh hiệu trong cuộc đời rồi (Ronaldo, Messi) nhưng vẫn là con số 0. Sao FFM nó ko chỉnh lại thông số này cho chuẩn nhỉ :-?

8. trangkhuyet.1993

Em vừa mở rộng svđ. Trong thời gian đó chuyển qua 1 sân khác làm sân nhà. Nhưng sao khi hoàn tất thì vẫn ko đá đc ở svđ cũ?

---------- Post added at 12:40 ---------- Previous post was at 10:40 ----------

Sân old trafford của em mở rộng thêm chỗ ngồi. Tự nhiên nó chuyển thành 1 sân mới. Có ai biết cách chuyển về như cũ thì giúp em với!