Median XL !

Thảo luận trong 'Diablo' bắt đầu bởi MrBlackStar, 26/11/08.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. muoima

muoima Sonic the Hedgehog

chưa đến nửa tiếng :o tui đo hết cái nor mới lên có chừng ấy chả nhẽ bác đi hết nor trong nửa tiếng à

2. trtrkhanh_se7en

trtrkhanh_se7en Mr & Ms Pac-Man

3. thach239105

thach239105 Mr & Ms Pac-Man

Vậy bạn ducnh 85 up bộ element full của druid lên đi, kiếm hoài ko có. Mình thấy đánh kiếm 5 cái não của robo dễ mà, vào đó 1 lúc là đệ của mình ra quá trời, đứng xa xa tụi nó ra là thoải mái đánh mà ko sợ bị đánh lại nhiều

P/S: dam của posion 30k/2s. Vậy là mạnh ah, vậy chắc chỉ có sức đỡ là yếu thôi defend khoảng 35k ah vào cái ubber quest impossible vẫn ko chịu nỗi, đang kiếm cách tăng defend

4. conggobo

conggobo Youtube Master Race

cái này down về xong là chơi được ngay ạ .......mong các anh chị chỉ giáo ....

5. muoima

def thì tăng bao nhiêu cho vừa theo tui thì tốt nhất là dam cao + máu trâu đập cho nó chết nhanh

6. thach239105

nhưng máu của druid tăng 1 điểm thì hình như có +2 giọt ah. tăng uổng điểm. Tăng máu thì chỉ có nước chơi ăn giản bằng cách sd 400 điểm trong cái file save thôi

7. ducnh85

ducnh85 Donkey Kong

Thì tất nhiên là như thế mà:devil::devil::devil:.
    Chứ còn chơi ko ăn gian( chả phải ăn gian lắm-- nó cho phép như thế mà!) khó kinh dị

8. muoima

thế thì mặc đồ tăng máu đi chứ def chỉ đánh mấy con quái thường thì được chứ uber thì cứ như ko

9. thach239105

tăng máu thì cũng ít lắm cùng lắm là thêm đc vài trăm giọt đập cái cũng chết. tốt nhất là cộng defend + kêu để tử ra cho nó đánh đệ của mình. Trong lúc đó niệm phép. Đang đánh ở Ghosts of Old Bremmtown. quái thiệt, mấy con đ1o đánh 1 cái là chết

10. ducnh85

ducnh85 Donkey Kong

cái cầu gọi là cái cầu thôi chứ thực ra chả phải là cái cầu:o:o:o.
    Đấy thực tế chỉ là 1 con đường nhỏ, rất nhỏ nhỏ lắm.
    Muốn đi đến nó thì cứ đi xuống phía dưới, rồi trái, đi tịt thì blink ra lại tiếp như thế, đến 4 lần bị cụt đường thì gặp con đường nhỏ đấy. Đi dọc lên trên là được

11. thach239105

Có ai làm quét Ghosts of Old Bremmtown chưa. Bất khả thi y như tên gọi. Nó kêu trogn 3 phút phải giết đc con trùm cộng ko chết lần nào mà nó đánh cái là chết ah, mà mấy con đó teleport đến gần mình đánh nữa. Muốn ko dính đon phải chạy ra chạy vô. Ko chạy ngược lại là bị bu xung quanh => died by one hit. Bực thật

12. ducnh85

ducnh85 Donkey Kong

druid thì muôn đời ko làm được cái Q đó đâu:devil::devil:.
    Melee barb còn làm được vì có cái thunder slam, chứ ko có thì cũng mút chỉ
    skill dek gì stun 4 s, spell time 3 s, bonus thêm cái slow 95% toàn màn hình!

13. legnakrad

legnakrad Youtube Master Race

Cái quest Ghosts of Old Bremmtown ấy lần đầu xông vào thì hơi bất ngờ thật nhưng mà quest đấy đánh không khó lắm. Sor đánh quest đấy nhanh lắm. Chỉ khó mỗi con boss hồi máu nhanh quá thôi. Nhìn mà choáng. Tốc độ hồi máu của nó là vô đối.

14. mr_bom_ba

mr_bom_ba Donkey Kong

charm bug là charm ji vậy bạn mình có mỗi 1 cái đây chuyền + gần 3k stre ko biết có phải là bug hay ko :( cả 1 cái charm + 850 run/walk - 90 str
    cứ thấy nó quái quái kiểu ji nên chả xài :|

15. trtrkhanh_se7en

Charm bug chắc là những charm khi chuyển từ Median 2k8 sang Median XL mà vẫn dùng được nhưng mà thêm nhiều dòng quái dị lắm

16. mr_bom_ba

mr_bom_ba Donkey Kong

sao bạn đeo đồ kì cục vậy:D đồ vàng scared enchant đc mà add mystic op đc mà sao ko add lại add vào đồ honorific thế :| mà đồ vàng scared enchant = cái cái shinre đổi op đc mà
    bạn có đôi giầy hình như là bug nhấc ra ko đeo vô đc :| mà pa lấy đâu ra lắm point thế nhỉ all stat phải > 50k ạc ạc :whew:

17. thach239105

Nếu xài point như thế thì mất hay rồi, tăng cho lắm vào thì mọi thứ điều ok => chán

18. thach239105

Có ai đã giết con trùm summon cuối cùng chưa, con mà nó để là ????????? trong phần hướng dẫn đó. Giết dễ cực kỳ, ko tốn 1 giọt máu, ko tốn 1 con đệ tử, trong 20s,tính luôn thời gian giết đệ của nó để nó mất immue tất cả đó, lúc đó mình sử dụng dame cold khoảng 14-15k. Vậy mấy hay chứ hahaha.
    Cách giết: (ai muốn đọc thì tô đen, có thể có 1 số bạn khác đã tự nghĩ ra, hoặc muốn tự nghĩ thì ko cần đọc vì cũng đơn giản thôi):

Căn phòng đó là làm nhiệm vụ để có đc "Idol of Vani...". Khi vào của thì sẽ có 1 căn phòng nhỏ có cửa thôgn với căn phòng lớn ngăn bởi bức tường( chỉ có 1 cửa duy nhất). Quái sẽ xuất hei65n trong căn phòng lớn, dẹp gọn tụi nó xong rồi summon để đánh thằng trùm "????????". Nhưng đừng summon ở ngoài mà summon ở trogn căn phòng nhỏ rồi nhanh chóng chạy ra ngoài vòng ra bên dưới. Chưởng phép liên tục, Cám ơn AI ngu xuẩn của tụi nó, tụi nó bị ngăn bở bức tuờgn ko đánh được mình mà cũng ko vòng ra đc hahaha:D, vậy thì cứ yên tâm mà đứng yên rồi chưởng. Vô cùng đơn giản

19. ducnh85

ducnh85 Donkey Kong

ai mà chả làm cái Q đó rồi T_T
    Q giết inarius trong catheral ở under ground( trước dark wood) lv 2T_T
    Kill xong cái đống nhố nhăng trước ( nhiều con thì hơi bị bất khả thi đấy -- nhưng lại với con melee barb thì mọi chuyện lại bt vì slow và stun thì ko con nào immune được). Sau đó dùng book summoning là ra mà! Ra 1 đống butcher đấy kill nó xong ra cái charm nó ghi là ... đại loại là chúc mừng bạn đã làm được nó.
    Lúc đầu tưởng nó ở đâu, nhưng mà tinh ý đọc cái file pdf cũng biết nó ở đâu rồi T)T
    Con boss trong brem towm đơn giản, khó là bị bọn lúc đầu tỉn thôi.
    Mà melee sorc đánh được Q đấy kể cũng hơi bị tài tình, thật đấy! Vì bọn quái ở đấy đánh stun mà, lại tele 1 lúc 10 con nó giã, máu với def nó cũng khơ khớ đấy, được mỗi cái là nó chả immune cái gì cả:devil::devil:

20. trtrkhanh_se7en

hehe, thi` mình gà mờ mà , toàn đi cóp nhặt lung tung thôi :p chủ yếu là up mấy cái charm cho bác nào thik thì dùng thôi

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.