Median XL !

Thảo luận trong 'Diablo' bắt đầu bởi MrBlackStar, 26/11/08.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. muoima

muoima Sonic the Hedgehog

bác nào có runeword của median XL ko up lên giùm cái

2. legnakrad

legnakrad Youtube Master Race

3. MrBlackStar

MrBlackStar Mario & Luigi

Mình đã update thứ bạn yêu cầu ! Bạn xem lại bài đầu tiên nha ! Cần gì cứ bảo mình sẽ cố kiếm giúp bạn !

4. legnakrad

Đánh con Quov Tsin nản quá. đánh nó nửa tiếng tụt được nửa máu. Về mua HP xong quay lai thì thấy HP nó lại full rồi. Có ai có cách đánh nó nhanh thì bảo với. Không thì có cái charm up lên hộ cái.

5. ducnh85

ducnh85 Donkey Kong

Không có cách đánh Quov tsin nhanh
    Cũng ko 1 thằng nào dám khẳng định cứ gặp nó là thịt được cho dù khủng cỡ nào ( ko tính đồ bựa- hack skill)
    Vì đơn giản con này mất random 1 trong số các immune,độc ko bao giờ mất( đừng nghĩ tới việc dùng độc-- nó luôn có 1000% poi res-- thông tin từ chính thằng mod). DO vậy việc kết thúc nó nhanh quá khó.
    Và 1 cái bựa hơn nữa, nó có thể heal, tùy thuộc vào độ hên- xui của bạn. Néu đen thì muôn đời ko táng nổi nó, còn may thì vui quá.
    p/s : ức chế VCL, dùng đồ của ong haithan đưa lên, cày con barb lên 120, sau log vào nó báo bị lỗi file. Kì diệu......( cái ông dùng đồ loạn cả lên thì chả sao-- mình dùng đồ vỡ vẩn cũng báo bad file)

6. mr_bom_ba

mr_bom_ba Donkey Kong

bạn ơi cho mình hỏi cái Nihlathak's Temple ở đâu mình ko nhớ là nó ở chỗ nào nữa
    .
    ___________Auto Merge________________

.
    srr vừa post bài xong mới nhớ ra
    bạn chủ topic ơi làm sao mình down mấy cái file doc của bạn về mà ko đọc đc ???
    nó thông báo thế này:
    " Micro Word 97 conversion :Unbale to load the graphics conversion filter.Continue with document conversion "

7. legnakrad

Nihlaathak's temple bạn chỉ vào được sau khi làm quest cứu Anya ở Frozen River nó sẽ mở cho mình cái cửa sang đấy. Ở bản này giết Nihlathak xong là cái của biến mất nên theo mình không nên giết nó. Giữ cái cửa để làm uber quest cho nó tiện. Lúc mình giết xong nó biến mất. May mà còn cái cửa nhảy ở Hall of Pain không thì không biết sang thế nào.

Nản thật. Cả hai con boss ở chỗ Herotic Area đều khó. Đánh mãi không kill nổi.

8. ducnh85

ducnh85 Donkey Kong

oác
    có 1 con boss thôi chứ, đâu ra 2 con.
    1 con bên ureh thì tìm nó khó thôi, chứ còn giết dễ òm!

9. MrBlackStar

Bạn dùng word 97 nên không xem được ! Mình xài 2003 mà ! Bạn down bản mới về cài đặt đi !

10. legnakrad

Có con nữa là con Astrogha ở chỗ Mausoleum ở Burial Ground. Con đấy giống Quov Tsin có immune tất cả và ramdom lost immunity. đánh nó chả khác mấy đánh Quov Tsin cả. Chả hiểu tại sao mình chết.

11. muoima

bản này có gem word ko xin luôn 1 thể :D
    p/s: runeword j` mà dùng mỗi 1 rune còn lại toàn đòi jewel :|

12. [S]uper[D]ragonX

[S]uper[D]ragonX Vạn Tuế

Một số bản word 2003 cũ cũng ko đọc được file word 2k3 mới ! =((

13. legnakrad

Bản này Rune word chỉ dùng mỗi một viên rune và cộng cả các dòng của Jewel nên runeword khá mạnh.
    Jewel word cũng tương tự. Bạn chỉ cần cho jewel vào tất cả các socket trừ socket cuối cùng và cho viên gem vào. Và tác dụng của viên gem sẽ được nhân lên với số socket +1. vậy cuối cùng sẽ được jewel bonus + gem bonus x [số socket +1]
    Mình đã post lên một file hướng dẫn của bản 1.72 có nói hết về cái này đấy. http://www.mediafire.com/?lxazykmmmim

14. MrBlackStar

Thế thì để thành file gì bây giờ hả ? Pdf thì hơi khó ! Để từ từ nghiên cứu !

15. QHu91_IT

QHu91_IT ٩(˘◡˘)۶ Moderator Knight

chm đi, chỉ cần soạn thảo trong word rồi dùng trình xuất ra pdf thôi có gì khó đâu :-?, nếu k có hình ảnh thì dùng rtf cho nhẹ, chỉ cần wordpad không cần word cũng được :))

16. muoima

sao tui dùng word 2k vẫn đọc được mà :-/

17. MrBlackStar

Mình đã up 1 file nữa lên tên là tổng hợp đó ,xem bằng IE ! Các bác down về nha !

18. tinhthoixotxa

tinhthoixotxa Mr & Ms Pac-Man

Mình chơi bản Median XL, tại sao đến ngang Q4, kick vào cái sign ở giữa để gọi Diablos ra, lúc chạy ra ngoài vừa gặp quái thì dis ra, ko hiểu tại sao nữa, thử đi thử lại mấy lần vẫn thế.
    Bạn nào biết cách khắc phục xin chỉ giúp, cảm ơn nhiều.

19. BúnKuteVẫnLàAnh

BúnKuteVẫnLàAnh T.E.T.Я.I.S

ngang Q4 là chỗ nào !!!! bán chiếc nhẫn vào shop vũ khí chải trên góc trai màn hính có cái chữ gì đó quên rầu !!!! rồi tìm trùm Diablo !!!! chứ bạn nói sao tui hẽm hiễu ::(

20. ducnh85

ducnh85 Donkey Kong

Tình hình là đẵ gặp con boss ở làng 1, immune tất cả, mất immune ngẫu nhiên nhưng ko thể giết nổi vì
    1: nó tele như máy, đánh nó được 1 phát đã là tốt lắm, đằng này nó lại immune
    2: nó cast băng 1 cái , ice res 95%, 10% absor, nhưng chạm 1 cái chết ngay:>

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.