meo` con hân hạnh làm quen với các anh chị

Thảo luận trong 'Giao lưu - Kết bạn' bắt đầu bởi meoandpie, 30/12/04.

1. Kirino

Kirino T.E.T.Я.I.S

kinh thật, gvn có tán sát nội bộ, ăn thịt lẫn nhau --> đáng sợ .... >__<

2. So_No_Mi

So_No_Mi Follow_Your_Heart

Bi giờ dịch đang Come Back..cho nên hổng dám ăn nữa...ai đưa thịt khuyển thì tớ ăn cho:D

3. meoandpie

meoandpie Donkey Kong

@ kiri: bà là chủ mưu cuộc tàn sát nội bộ đó ;)) . tội nặng nhất
    @ sonomi : kiri đó giỏi thì nhảy vào ăn xem =))

4. lugia2004

lugia2004 Mr & Ms Pac-Man

hừm em hằng này đẹp nhỉ không biết có thật không nữa thấy nghi quá hình như lấy wc của ai đây

5. So_No_Mi

Nói thật là tớ không dám ăn thịt chó đâu...kể cho ma 2nghe..hồi trước gần nhà tôi có 1 con chó..nó rất khôn..mà cứ bị chủ đối xử tàn nhẫn..mỗi ngày chỉ có 1 bữa cơm..có khi còn bị bỏ đói ..trông tội nghiệp lắm..tôi thấy nó tội quá nên lấy c8m cho nó ăn....tối nó có được vào nhà ngu đâu..thằng chủ nó chỉ cho ngủ ngoài hè..mà trời mưa thì ngủ được cái gì...chỉ nép vào 1 góc mả thôi..nếu năm thì ướt hết....trông rất tội nghiệp...hỏi tại sao kiếp chó nó khốn khổ đến thế......cứ thế thời gian trôi qua...1 hôm nó ra đường bị 1 chiếc xe tải kéo Container tông chết...chủ của nó nhặt xác nó vào...đem làm cà ri..tối đến đem qua cho hàng xóm 1 tí....trong đó có nhà tui...nhưng mà tôi không dám ăn....không dám ăn....vì đó là thịt của con chó tội nghiệp....thật là khốn khổ

6. meoandpie

meoandpie Donkey Kong

=)) bây giờ tớ công nhận cậu sến thật ;)) tớ thì ăn nhìu lắm :( nên chó ghét tớ lắm đi đến đâu nó cũng cắn :(( . nhưng ko hiểu sao tớ vẫn thích chó ;)) nhìn thấy con nào tớ nghĩ ngay đến riềng mẻ mắm tôm :(( =))

7. So_No_Mi

Nói thật là tớ ghét ăn thịt chó nhất...không phải sến...tớ mà sến thì cậu là gì nhẩy

8. lugia2004

hừm hừm hừm tui chỉ thích ăn thịt mèo thui à hôm trước tui ăn con mèo mà mua vé số trúng 5 tờ 20 triệu sướng phết còn ăn thịt chó tui thấy bà hôm gần tết ăn thịt chó nhà mất nguyên cái máy vi tính

9. xuxu2k

xuxu2k Youtube Master Race

hello meoandpie , nhớ xu chứ ;) maybe là nhớ ^^ lâu rùi ko vô gamevn chơi, dạo nì hơi busy , thông cảm cho xu nhe. today come back nên xu vào nhà của meoandpie chơi trước tiên luôn đó. :D

10. lugia2004

hừm meoandpie qua Y!m chơi đi ở đây chán quá nhỉ mà ai cũng thích ăn thịt chó cả à chỉ có tui là ăn thịt mèo thui

11. So_No_Mi

Mèo hay chó thì tớ đều không ăn..không nỡ ăn..thế thôi..đưa thịt bò thì tớ ăn liền:))

12. vuminhtan_84

vuminhtan_84 Liu Kang, Champion of Earthrealm

Trở lại oi` nà
    wa các diễn đàn khác câu bài bị bọn mod nó lăm le doạ warn ghê wá :(( :(( :((
    chat nhảm ở đây vẫn vui hơn =)) =)) =))
    Từ giờ ta sẽ chuyển sang chat nhảm,không post bài nữa =)) =)) =))

13. My Final Heaven

My Final Heaven Thông @$$ tao đi, một lần thôi màaaa Lão Làng GVN

thương pé QA wá ::(::(::(

14. So_No_Mi

Sao thế....?YM của cậu là gì?Để tớ vấn đáp và giải quyết vấn đề này giùm cho:))..Ym của tôi là sonomi8888

15. black_hacker

black_hacker Youtube Master Race

hello , mèo èn bia , hoá ra u là mèo èn chuột , tui nhớ không lằm meoandchuột là boy mà , seo mèoandpie post hình girl vậy nè

thui kệ , hân hạnh làm wen , tui là black_hacker , nick black_hacker_vn

============================

cứ vui cười ! ốh ! oh ! dé dé !

=======================

lần đầu tiên làm wen , gửi đến ngọi người 1 bản nhạc , coi như là ra mắt ok !

Hứa thật nhiều . Thất hứa thật nhiều , không phải ca sĩ ưng hoàng hậu :))hát đâu , tui ghét UHP lắm

[dohtml]<Embed type="application/x-mplayer2" pluginspage="http://www.microsoft.com/Windows/Downloads/Contents/Products/MediaPlayer/" src="http://tialia.com/onlinemusic.php?action=stream&onlinemusicid=38068" ShowControls=1 Auto Start=true ShowDisplay=0 ShowStatusBar=1 width=352><height=252></Embed>[/dohtml]

Lúc em còn yêu thì em nói sẽ trọn đời.Chỉ yêu mình anh và nguyện yêu người mãi.Nào ai biết khi đời thay đổi,nào ai biết khi tình gian dối".Đành quên sao cuộc tình hôm nao có nhau ngày nào.

Ơi người ơi, gặp nhau rồi thôi người ơi,nói thêm lời yêu làm chi người ơi cho tim này đau nhói lòng,Tiếng cười và tiếng nói giờ cũng chỉ là thoáng qua trong tôi khi đành quay bước.

Tôi còn yêu và tôi nguyện yêu người thôi.Nói ra làm chi người ơi khi sao vì em nỡ đành.Bóng người còn,ánh mắt người đã đổi lòng.Sao đành thay đổi cho lòng đớn đau.

Nếu em còn yêu thì xin em hãy nhìn lại.Trái tim còn xanh còn đang yêu người mãi.Ngày em đến thắp hồng ngọn nến.Tình yêu đến như thuyền xa bến.Tình yêu ấy như là làn mây cuốn trôi về đâu.

Lúc em còn yêu thì em nói sẽ trọn đời.Chỉ yêu mình anh và nguyện yêu người mãi.Nào ai biết khi đời thay đổi,nào ai biết khi tình gian dối"Nguyện yêu em trọn đời luôn yêu đến muôn đời sau, thì cũng mãi yêu

16. lugia2004

hừm bác này địng câu bài ở đây chắc hả cái nội quy này bác copy nè tui coi rùi ở topic thư giãn

17. My Final Heaven

What the fúck ????

18. So_No_Mi

Cậu nhảy vào truớc đi..tớ nhảy vào sau :'>

19. My Final Heaven

mèo sợ chó [-x

20. Kirino

Kirino T.E.T.Я.I.S

thèng cha chủ đó đáng treo cổ [-x khốn nạn cái nước vn ko coi trọng thú nuôi [-x

ơ, tên nì hay nhở :-?

chậc, tui có ăn ai đâu :'> hìn thía mà :'>

tội ăn theo đáng trèo giò làm lẩu đoá