[MF]Download Titan Quest - All in one (Game - Tools - Patch)

Thảo luận trong 'Titan Quest' bắt đầu bởi nickvnn, 24/8/09.

1. nickvnn

nickvnn Donkey Kong

Một điều sơ đẳng nhất nên biết khi tham gia các forum đó là: VIẾT TIẾNG VIỆT CÓ DẤU. Bạn Edit lại bài trước khi Mod xóa. Thanks!

2. thienlong2

thienlong2 Youtube Master Race

Phù tìm mãi mới dc link download ở đây.... ngon =p~

3. k_dinhkhanh

k_dinhkhanh Youtube Master Race

thank bạn nhiều nha, tuy mình dơn cao torrent hơi lâu nhưng an tâm hơn hok bị lỗi giờ mình chơi dược rồi,thanks

---------- Post added at 13:29 ---------- Previous post was at 13:08 ----------

"No disc ínerted. please ínert the ỏiginal "titan quest disc 1" cd/dvd, nó thông báo vậy là sao hả bạn, cho mình biết cách khắc phục lun nha

---------- Post added at 13:33 ---------- Previous post was at 13:29 ----------

chỉ dùm mình nhanh nhanh nha.thanks

4. nickvnn

nickvnn Donkey Kong

Set up game theo hướng dẫn Nick đã post ở đầu trang. Cài TQ trước, rồi IT. Sau khi setup xong thì chơi game bằng cách click trực tiếp biểu tượng game trên Desktop chứ không cần phải dùng ổ ảo nữa. Thân!

5. cdthang12

cdthang12 Mr & Ms Pac-Man Lão Làng GVN

Em chưa muốn tải bản extension, muốn chơi TQ trước, IT để sau, thì làm cách nào?

Thứ nhất, bị lỗi như bác trên.

Thứ hai, trong cd có kèm patch nhưng patch vô dụng :-?

Tải crack fix trên gameburnworld cũng vô ích :-?

Thế, liệu có cách nào chơi TQ mà ko cần cài IT :|

Mong được hướng dẫn, cám ơn ^^!

6. nickvnn

nickvnn Donkey Kong

Đơn giản là bản TQ bug game rất nhiều. Ko thể chơi đc. Dù có log vào game đc chỉ vài ba phút cũng bị crash ra thôi. Nếu muốn chơi thì khuyên Mem nên up lên IT luôn, vì chơi IT cũng bao gồm cả TQ.

Chỉnh sửa cuối: 20/11/10
  7. cdthang12

cdthang12 Mr & Ms Pac-Man Lão Làng GVN

Oài, sao kỳ vậy, bản IT ra rất lâu sau TQ mà, vậy ko lẽ, từ lúc TQ phát hành, chơi chỉ toàn crash sao =.=

Mà hình như bản TQ ko phải của Reloaded, để thử tải crack Reloaded xem thế nào

8. k_dinhkhanh

uh cảm ơn bạn nhiều lúc nảy mình chưa cai TTIT nên ko chơi dược giờ thì ok rùi.thanks

9. nickvnn

nickvnn Donkey Kong

Ko phải là ở crack mà là ở Main game nhé bạn. TQ thì chỉ chơi đến Titan thôi. Bỏ ra gần 1h kéo IT về rồi thưởng thức game sẽ tốt hơn nhiều đó bạn. Thân!

10. k_dinhkhanh

mình cũng gặp vấn đề như bạn này ne, bạn cho mình cách khắc phục đi. có bạn nói chờ xíu là nó mất, mình chờ lâu gê mà hok thấy gì

---------- Post added at 17:48 ---------- Previous post was at 17:46 ----------

b-)nhầm, hok có ỉ bạn bạn khỏi trả lời.hj thanks bạn

11. the_huyk12hvnh

the_huyk12hvnh Youtube Master Race

Cho mình hỏi 2 bản mod "Ubermod " và "Modification Underlord 1.2 - 1.3 - 1.4" Có những điểm j thay đổi so với bản gốc. Mình muốn biết ưu - nhược điểm của 2 bản này để chơi tiếp, vì mình đã đi xong TQIT rồi. Thank trước :p

---------- Post added at 19:01 ---------- Previous post was at 18:51 ----------

Ah, Mình cài Patch TQIT 1.17a, rồi copy file Game.DLL ( Để Show All Damage), vào game thì thấy tên Patch là 1.1. Vậy điều này có ảnh hưởng tỡi dữ liệu thực của game ko? Các bug bản 1.1 đã được sửa bằng bản 1.17 chưa?

12. sweetsin

sweetsin The Warrior of Light Lão Làng GVN

Xin hỏi là có cái mod hay hack hiếc gì gì cũng dc đành cho TQIT dùng để 1 slot thôi chứa >5 bình máu/mana ko -,-! Gì mà lúc nào 1/2 cái inventory chính cũng đầy cả máu nhìn hoảng quá -,-''

13. Metalicice

Metalicice Mario & Luigi

em down về giải nén bị hư 2 part 2 vs part 34, bác xem lại cho e cái, thank bác nhiều

14. nickvnn

nickvnn Donkey Kong

Bạn sang topic hỏi đáp để đc giải thích rõ hơn nhé. Thanks!

TQIT để chơi đc ok thì bạn nên down TQ Vault về. Soft này giúp bạn có thể lưu trữ đồ đạc, charm, relics, scrool 1 cách dễ dàng. Bên cạnh đó soft còn có chức năng gộp máu + mana đơn giản (đừng gộp quá 4k máu/slot nếu cấu hình pc bạn ko cao nhé, vì sẽ rất lag). Ngoài ra còn có thêm vài tính năng thuận tiện khác đang chờ bạn khám phá. Thân!

Cụ thể là lỗi gì vậy bạn? Nếu bị corrupt thì post để mình re-up trong thời gian sớm nhất nhé. Thân!

15. babieu89

babieu89 Youtube Master Race

cho tớ hỏi là tớ down xong TQ rồi ( ko fai bản IT) đã ultra iso để mount rồi khi chạy file setup nó yêu cầu cd key nhưng gõ key nào vào cũng ko thể ấn next thế là bị làm sao và cho tớ hỏi cách xử lý.
    Thân.

16. StJohn-TheEagle

StJohn-TheEagle Persian Prince GameOver

CD-Key của Titan Quest: 09e9-aa2c-7140-f020-d009
    của TQ-IT: A823-CD0F-F249-AFE7-4ED6

17. babieu89

babieu89 Youtube Master Race

Mình sửa đc lỗi kia rồi. Link 22 của TQIT ko down đc. Bạn reup nhé .
    Thân.

18. nickvnn

nickvnn Donkey Kong

Part 22 download bình thường nhé bạn! Thử download lại vào lần khác! Thân!

19. Thaiquya

Thaiquya Youtube Master Race

Bạn ơi, phải Down đủ cả Titan và Immo thì mới chơi đc à? Hôm qua mình down Titan về, cài hoàn chỉnh , trong cái ổ đĩa ảo demon có dòng Play titan quest. nhưng Pick vào chơi thì nó hiện lỗi ji` mà couldn't ... ji` đấy. Híc

20. nickvnn

nickvnn Donkey Kong

Uhm. Phải down cả IT nữa thì mới chơi đc game. TQ chỉ cần thiết trong lúc setup game. Lỗi mà bạn nói có thể do PC của bạn ko đủ cấu hình đề chơi game. Bạn nên check trc khi down game nhé, nhất thiết phải có Video Card (128mb >) mới có thể chơi đc TQ-IT. Thân!