[MF] Metro 2033-SKIDROW

Thảo luận trong 'Tin tức - Giới thiệu - Thảo luận chung về game' bắt đầu bởi shintachi, 16/3/10.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Thang CT

Thang CT Lão Làng GVN

bác này bị lỗi wide screen giống mình đây :> tải cái patch skidrow ở đầu trang 15 hay 16 gì đó k nhớ rõ, cài patch xong cóp cái crack skidrow kèm theo vào là ok

2. nhox_langthang

nhox_langthang Mega Man GameOver

Mình chưa chơi nhưng nó nói vậy nghĩa là bắn vào chỗ tiếp tế, nghĩ vậy

3. Rpg Member

Rpg Member Donkey Kong

Hi hi ,vừa hỏi xong post #364 :D, bắn vào mấy cái trụ cầu đó bạn, bắn gãy cầu là cái tank rớt xuống !

4. *Dinh_Bang*

*Dinh_Bang* Red, Pokémon champion Lão Làng GVN

Bác không nghe nó nói it look weak à, không lẽ bác bắn chiến tank ;))

ANW, chơi đến chap 6 rồi, có vài cảnh nó bắt mình đi 1 mình thì hơi ớn, có đồng đội vui chán :))

5. 25TOLIFE

25TOLIFE You Must Construct Additional Pylons

ai bít ko
    giúp với
    ko chơi được bùn wa' xá :((

6. *Dinh_Bang*

Cài Direct X kèm theo đĩa chưa, trong đĩa có gì cài hết, hồi đầu cũng bị Don't send khi vừa click vào game, cài Direct X thì hết, không thì tải patch của Skidrow xem thử, hoặc xóa file content.upk0.

7. Ninjakyo

Ninjakyo Fire in the hole!

[spoil]Ủa, khúc cuối phóng tên lửa là diệt được Dark Ones sao :|, tụi nó sống tụ tập vào 1 chổ à, mà khúc cuối chơi phải nói là đạn cạn kiệt =)) ko còn viên nào khi leo lên đĩnh, đến nổi cái khúc mà cái con bay bay nó định giết thằng Khan mình phải cho nó quả grenade chứ ko còn viên nào để bắn =))[/spoil]

8. chu_bao_luc2008

chu_bao_luc2008 Legend of Zelda

cái patch skidrow đó có dùng đc cho bản razor ko vậy mọi người,down razor về cài hết mấy cái DX,C++,physx rùi mà vô game là màn hình đen thui nghe tiếng ko thấy hình,ko thóa ra đc phải bấm nút reset :|

9. MyDevils

MyDevils Fire in the hole!

Đang chơi màn Library , cái cảm giác hồi hộp cứ tới liên tục :-s , mà sao con Librarian có lúc mình nhìn thẳng nó thì nó tha mình, lúc thì nó bem lun, pó tay -.-
    Hình như xài dc. Mình dùng bản Razor tới màn bị council deny và lên mặt đất thì bị crash, cài patch Skidrow thì hết :|

10. *Dinh_Bang*

^ Làm gì có vụ tha nhỉ, con ấy nó gặp là nó bem ngay mà, trừ khi nó không thấy mình, hay là nhầm với con kia, chả nhớ tên gì mà con này thằng Miller có nhắc là gặp nó không dc chạy, không dc để nó khuất tầm nhìn không thì nó sẽ tấn công, con này thì nếu biết cách nó mới tha cho :-?

11. zZ195Zz

zZ195Zz T.E.T.Я.I.S

huhu,bao nhiêu công lao cày cục down bản mediafire ở trang đầu về,xong ùi giải nén ra cả đống file .001 .002.Dùng joiner & splitter để nối vào thì ra file rzr-2033 mà chẳng có đuôi gì cả,để .iso thì ko xài đc,để .rar thì lúc giải nén nó đòi thêm file nữa...em bó tay roài.Các bác làm thế nào thì chỉ dùm em với :(

12. kinggame#1

kinggame#1 Donkey Kong Lão Làng GVN

__ bao đầu mới chơi đi đâu cung thấy warn là phải tiết kiệm đạn mà như tui chơi đên chapter cuối đạn cả đống đạn ak 600 viên loại dirty , 400 loại "xịn" , các loại khác 200+ :(

__ quan trọng trong game này là phải chịu khó đi mò mẫm 1 tí no thường dấu chỗ để đạn cũng hao hao như trong stalker

__ công nhận end game nó cho nhiều đạn "xịn" thật ( loại dùng để trade ) , bắn mạnh gấp 10 lần đạn thường nã thì thôi rồi :>

13. khoilavodich

khoilavodich Mayor of SimCity

ai kêu dùng joiner and splitter làm gì :|, open bằng rar rồi giải nén bt thôi

14. chu_bao_luc2008

chu_bao_luc2008 Legend of Zelda

hixx up patch xong màn hình vẫn đen thui,bó tay =((

15. undead_one

undead_one The Warrior of Light

Hình như cái chỗ đó là cái ổ của nó mà :) chắc còn nhiều cái khác :D nhưng để dành cho bản sau

Đoạn cuối đạn thừa mứa :) pác ko chịu tìm ở các xó thôi :D cái khúc leo ra thang máy đã có 1 thùng đạn ngay dưới chân rồi

16. thaidesignzzz

thaidesignzzz Mario & Luigi

các bác cho e hỏi ké tí, bây giờ mới có time rảnh down nhưng ko biết cấu hình dưới sign chơi có max setting ở res 1366x768 ko nhỉ ? e ko cần AA :|:| nếu game nặng quá thì thôi chả down nữa [-X[-X

17. traneupcqk

traneupcqk The Warrior of Light

game này ko tới mức quá nặng đâu bạn, ngoại trừ cái CPU ra thì máy bạn chiến no AA tốt :)

18. hunter7890

hunter7890 T.E.T.Я.I.S

Game này đi 1 mình thấy ớn lạnh quá.. Nghe tiếng thằng nhân vật thở như bò róng..Đang đi lâu lâu nghe tiếng Hú của mấy con quỷ mà lạnh xương sống..

Chỉnh sửa cuối: 22/3/10
  19. Twa

Twa Dragon Quest

Chơi game này mình còn thấy mệt mỏi đầu óc hơn cả RE5, cái Camera góc nhìn thứ nhất lúc Scene xoay xoay, tiếng tim đập loạn xạ, cái mặt lạ mờ dần cùng với tiếng thở hổn hển ... Đúng là hơi tra tấn thần kinh !!!

20. offlinegame

offlinegame Mario & Luigi

game này kiểu gì cũng phải có bản mở rộng. mấy cái thằng dark trông giống người ngoài hành tinh đã đập được nó đâu:D . thấy bắn có mỗi cái đồng phì phù như cây đó:) . game hay . Chơi lại lân 2 vẫn hay .:))

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.