Mien` bac' thach' dau' mien` nam o U9

Thảo luận trong 'Ogame' bắt đầu bởi Moonlate, 8/9/05.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Nazgul_blr

Nazgul_blr Baldur's Gate Lão Làng GVN

uh...bọn Cursed ở uni2 đúng là đang kiểm soát, nhưng coi bộ trong tình hình này chỉ có mỗi mình VATC là chống nổi bọn nó...nếu như bác ấy đi thì coi như cái uni2 chẳng còn gì để chơi nữa...>_>...mình cũng phải thông cảm cho bác ấy, cái acc đó đúng là quý, nếu là tui thì kêu tui bỏ cũng khó...

*Moonlate mà còn đánh tiếng Việt dấu 1 bên kiểu đó tui trừ EXP đó...-,-...*

2. Moonlate

Moonlate Donkey Kong

hic
    tôi có bảo bác áy bỏ acc đâu chỉ bảo là chơi cả U9 thôi mà .U2 có moon roi` con` gi` viec gi` phải sợ thằng nào. cu' một tiếng vào một lần thì làm sao mà chết được.Còn đâu thì chơi u9 đên' khi mình mạng u9 thì đến lượt chúng ta tìm chúng mà diệt lo gì.Trả thù ko muộn U2 thì cứ bìng tĩnh mà đánh chắc cũng chi còn bác với bruce và bọn khi dánh nhau thôi làm gì còn ai đánh nữa keke. :hug:
    :hug:
    còn ông nazgul_blz : U7 ong làm gì mà để liên minh tan rã thế hả chán ong quá bạn tôi bo chơi cái là ông để liên minh tan rã ngay ạ.
    hic tự nhiêu bắt đánh theo kiểu tiếng việt bình thường ko quen tí nào.

3. mamut2100

mamut2100 Mr & Ms Pac-Man

Bác nói thế là sai rùi đúng là lúc đầu bạn của bác nằm trng top nhưng vì lúc đó chả có ma nào thèm đánh hết he he he...
    Còn hiện nay tình tình căng thẳng thế này mà tôi đứng rank 28 thì chắc cũng có chút đỉnh ý nghĩa chứ phải kô. :hug:

Tôi đầu quân miền Nam đây ai lập LM thì nhắn tôi với nhá

4. pnl13

pnl13 Donkey Kong

Moonlate đừng mang so sánh U8 với U2, U8 mới có tầm 1,2 tháng thôi, còn U2 có 8 tháng rồi, chơi 8 tháng rồi thì khi bỏ khó lắm chứ(nhất là thứ hạng đang cao như VATC ^^)

5. xinchao1

xinchao1 Mr & Ms Pac-Man

Đúng Account của VATC máu lửa lắm. Hồi đầu hắn là Võ Tướng Thiên Hà gì đó thì phải sau rui bị Banned hay seo đó phải chơi lại. Lúc đó tui cũng nghỉ khá lâu đến lúc chơi lại U2 lần nữa thì hắn Rank 300 rồi tôi cáy lên Rank 500 thì hắn ở Rank 200 nói sẽ cố gắng phấn đấu vào top 100. Giờ lên TOP 10 ở U2 là quí lắmbor khó lắm :D

6. mokuensu

mokuensu Mario & Luigi

nếu tui ko bận thi thì đã cùng các bác vô cày oài.....thi tất nhiên quan trọng hơn sao các bác bảo tui ko có chí khí.... X(.....tui đây tự nhận là noob nhưng nếu các bác đã nói thế thì chắc tui vô cũng chẳng có cái gì mà làm....

7. helepolis

helepolis Youtube Master Race

tình hình việt nam chơi ogame có vẻ suy thoái quá nhỉ, coi bộ lần u9 này cũng không được đông vui như lúc đầu mọi người nghĩ, cái trò chia 2 miền có lẽ kết thúc ở đây được rồi, mất thời gian, miền nam làm qué có mống nào, có cái quái gì mà cạnh tranh, khẳng định chả có ai trong tôp 10, còn trong khi đó tôi cá ít nhất sẽ có 3 người miền bắc vào tôp 10, có khả năng điều đó xảy ra ngay khi lần update đầu tiên.
    thôi nha, miền bắc chơi ogame tốt hơn miền nam
    gaquay , heoanot kô bình luân gì thêm nhé, anh em mình tập trung chơi u9 , lấy vẻ vang về cho vie

8. Moonlate

Moonlate Donkey Kong

keke
    đúng rồi kệ cha bọn miền nam toàn thằng sợ chết chấp làm gì gàquay chấp tất không sợ bất cứ ong nào keke :D
    ở U9 một mình gaquay làm gỏi tất cả dan miền nam o U9 kể cả em_tin hay vatc va` nazgul_blr. X(
    hehehe

9. mamut2100

mamut2100 Mr & Ms Pac-Man

Hic hic nhà bác này chắc lài đại lý bán Milo hay sao đó hic hic, có cần phải vậy không???
    Mà cho hỏi chút chừng nào U9 mới ra vậy, bây giờ đã là 10/9 rùi mà có thấy nó nói năng gì đâu???
    Tui nói thiệt nhé dẹp quách cái vụ thách đấu này đi, mấy bác vào được top 10 thì tôi đây sẽ phục thôi đâu cần phải chém giết nhau làm gì đúng kô, dù sao cũng là gà nhà mà, Nam hay Bắc quan trọng như thế sao??? Thiệt tình... hic hic

10. Alone_in_dark

Alone_in_dark Mr & Ms Pac-Man

mệt wá .........miễn bình luận .mấy ông muốn làm gi thì làm

11. pnl13

pnl13 Donkey Kong

Mệt nhảy, lại bàn lùi roài, những niềm hi vọng của miền Nam đều ko tham gia thì BK thách đấu tất cả các thành viên khác vậy.

12. helepolis

bách khoa thách đấu hết các thành viên khác à, bùn cười, anh gà quay ơi bọn mình hay là đấu với bọ bách khoa, nhưng mà em ngại bruce lắm, không có bruce, em chấp tất bọn bách khoa

13. Moonlate

Moonlate Donkey Kong

hic
    tại các bác miền nam cứ bàn lùi mãi mỗi ông một lý do chả ông nào dám chơi.Nên tôi mới ức chế thế đấy.Mấy bác BK định thách đấu thế nào đấy định kiểu gì nói cho rõ để con biết.Tôi coi như dân miền nam đã sợ không dám chiến với tôi rồi bây giờ xơi tái nốt mấy bác BK thế là tôi thành vip ogame :D
    #>:)
    hahaha
    gaquay vô địch

14. helepolis

hay là thế này, kô tính bruce, các thành viên còn lại của BK dám chiến không, tôi và gà quay chấp hết. còn heo ăn ớt, tùy mày, mày thích trung lập như bruce hay muốn vào phe bách khoa cũng được

15. helepolis

mà thi đấu kiểu gì nhỉ, xem ai điểm cao hơn hay là có thể choảng nhau

16. Moonlate

Moonlate Donkey Kong

:D
    em ơi việc gi` phải sơ bocon thằng nào .Tro` này mạnh đươc yếu chạy trả phải sơ bố con thằng nào .Chi sơ U10 có cái trò 5 dánh một thì sợ chứ bây giơ` thì chấp tất ko sợ thằng nào hết. Đánh không lại thì di cư ko việc gì hết
    cứ tìm thằng yếu trong liên minh địch luộc keke :D
    ko sơ thằng nào

17. xedapbabanh

xedapbabanh Mario & Luigi

hahah, lại quay ra đá đểu BK hả? Chơi ko, BK là cái dân máu và liều nhất quả Đất này, nhận luôn! Cứ chơi đi, coi như ko bít nhau, đánh đc thì đánh, 1 trong 2 sẽ tốt mà, sau này giúp đỡ lại vẫn đc, VATC chơi sau 1 tháng vẫn lên đc muh!

mỗi tội dân BK cũng đông ko kém dân miền Bắc cộng lại!
    còn về chú Bruce, ko cần vào cũng đc, để cho 2 bên cân bằng!
    Xin chấp nhận lời đề nghị cạnh tranh(nếu xảy ra)!!!!!!!!!!!!!!!!
    ^^

18. helepolis

hay qué, không có bruce, tôi chả ngán ai cả, chơi nha, thế u9 BK liên minh sẽ là gì

19. Moonlate

Moonlate Donkey Kong

đúng rồi BK cho biết ten liên minh đi đẻ tôi còn làm gỏi ăn tạm :D
    trong vòng 3K điểm cố gắng luộc độ 3 bác BK keke. Chứng tỏ cho mọi người thấy ko phải người chơi trước đã giỏi hơn những người chơi sau.
    gaquay vô địch #>:)

20. helepolis

mà ai đá đểu BK đâu, là BK tuyên chiến trước mà, nếu BK đông vậy và có đề nghị chấp hết các thành viên còn lại thì lập liên minh riêng nhé, còn tôi vẫn vào vie

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.