[miniBot Beta4] bot free for VSRO

Thảo luận trong 'Thư Viện - Kho Lưu Trữ' bắt đầu bởi ToBeLove, 17/7/09.

1. ToBeLove

ToBeLove Mario & Luigi

Sau khi Silkroad Update thì có 1 chút thay đổi ở gói B045 :) hiện tại bản đang post ở đây lại bị dính lỗi PK :(( bochym

2. _ManUtd_

_ManUtd_ Youtube Master Race

Mình đã hiểu vì sao không load vào game được rồi.Mới update phiên bản mới mà cái loader của mình vẫn ở phiên bản cũ 1.50 nên không có vào được.Copy silkroad và chính sửa lai pk2 là lại bot ngon rồi.Bạn nào bị lỗi giống mình thì rút kinh nghiệm nhé :D

3. Arthu

Arthu Mr & Ms Pac-Man

Cố lên TBL ơi cho MiniBot nó hết pk vs có thể bot được trong Lăng Tần nữa thì ngon hok j` có thể nói được nữa :D

4. Joymax

Joymax Youtube Master Race

Chẳng biết nói thế nào cả.Thôi thì chụp ảnh lên để ToBeLove xem tớ làm sai hay thiếu chỗ nào nhé.Trước update vừa rồi thì vẫn bot được bình thường, chỉ tội vừa đánh vừa nghỉ. Đến sáng nay update xong thì khi vào ấn Start thì nó chỉ buff rồi đứng yên, không phát hiện quái nữa.

Lúc đầu :

Sau khi ấn Start

5. ToBeLove

ToBeLove Mario & Luigi

Đây k phải là lỗi mà là do k đọc ký hd trước khi sử dụng :-w mob có trong danh sách đều có tọa độ khác hơn so với nhân vật lên Start Bot là nó xóa hết vì k nằm trong bán kính đánh. Quay lại trang 1 đọc kỹ đoạn tôi chú ý :) tốt hơn hết là chạy ra bãi lấy tọa độ thiết lập linh tinh rồi out bot ra vào lại từ đầu là ngon ngay.

6. cau3nhocon88

cau3nhocon88 Youtube Master Race

chaj em kêu cứu mà ko ai quan tâm hết à chán ghê:(
    em là thành viên mới em ko biết mấy bài củ ở đâu tìm hoài ko thấy, em nhờ mấy anh lâu năm ở đây chỉ dùm mà sợ câu nói của mấy anh wa' " cơm bài sẵng đợi dúc tới miệng à"=(( anh biết rồi thì khác, đóng vai anh là em thì anh tìm xong ma vẫn ko thấy thì sao?, anh có lên đây nhờ giúp đỡ ko???, trường hợp anh như zay ngày ngày mong cài được mini Bot để cấm acc ko?, còn ko cài dc thì ngồi đánh tay hoặc auto cùi?, pa Knight Raider mà lên làm quan chức thì dân sẽ có 1 câu nói đồ "Quan Liêu",:)) ko chỉ thì im làm gì mà

chửi đủ rồi :)) =))
    vấn đề của em là:

đã cài PaxKetx , WinCap 4.0 + VSROBOT0.2
    mà nick zo vẫn bị lỗi chạy 3 cục bi lỗi

"sac ai hướng dẫn dùm em cái bot này coi(
    mini bot Beta 4 dow về xong nick zo bot hiện ra con chim cánh cục chay dc 3 cục báo lỗi
    miniBot Beta3
    run-time error '339'
    component 'MSWINSCN.OCX' or one of its deppendencies not correctly registered: a file is missing or invalid"

có phải VSROBOT0.2 coppy vào thư muc của mini bot ko hả mấy huynh
    ai chỉ dùm thank trức cái ;;)
    còn ai ko chỉ mà nói " Người ta mang đến đập vào mặt cho rồi còn ko biết đường mà ăn sao, lại còn đòi đè ra nhét vào mồm à" là tao tác vỡ họng cả nhà mày[-Xb-(

7. _ManUtd_

Cũng nên thông cảm cho KR vì có quá nhiều người hỏi những câu tương tự như vậy rồi,người ta trả lời đi trả lời lại cũng bực mà.Các bạn không tìm thấy chẳng qua là không tìm hiểu kĩ.Ngoài kia có cái topic hướng dẫn hoàn chỉnh sử dụng RevBot và phBot ,bạn thiết lập minibot tương tự như loại bot kia.Còn lỗi của bạn thì do chưa cài libraryfile.exe bạn có thể lên google search(tìm những link có địa chỉ gamevn.com)

8. ongchau

ongchau Mr & Ms Pac-Man

Thằng này nó đòi tát cả bác KR thật là vãi chưởng. Cần thì phải hỏi tử tế ko tìm thấy thì nhờ bác Google muốn ăn ko muốn làm ngồi đấy khóc tiếp đi. Nghỉ suốt đang định chơi lại. Khi nào rảnh bác TBL làm cho Bot đc trong động đi, năn nỉ bác đấy :D em có con 91 bỏ hoang mốc hết rồi. Vừa test thử Bot chạy ở ngoài ngon lắm cố lên bác nhé.
    À 2 bác KR & TBL nếu cần acc lv 9x để vào động test bot thì bảo nhé em đưa acc cho.

9. _ManUtd_

Đây rồi bạn download cái tool này về giải nén sẽ có file bạn cần tìm
    Tool: http://s6.galaxyz.net/fi.html?s=cnld...0NHRYeVwAYAA==

10. Knight Raider

Knight Raider Legend of Zelda

Thế tôi hỏi cái chức năng Tìm kiếm của 4rum chưng lên làm cảnh à :-S.
    Các 4rum khác nếu hỏi trc khi tìm kiếm thông tin mình cần thì band ngay lập tức, sang đó mà kêu quan liêu nhé.
    Bảo tôi đóng vai bạn lúc này, vậy chứ sao ko tự hỏi đóng vai tôi lúc đầu xem, đến 1 cái hướng dẫn cũng ko có, sang trang nước ngoài hỏi cũng chẳng ai trả lời. Ko tự tìm hiểu thì liệu có làm đc ko.

Ngoài ra ko biết mấy người đó nhà đại gia hay con ông cháu cha hay ko, nhưng đi hỏi hay nhờ vả người ta mà ăn nói như bố đời thì ai thèm giúp.

11. z2004

z2004 Mr & Ms Pac-Man

Bác ToBelove đâu rồi, có phải kẹt gói b021, ko ra tọa độ nên ko bot đc trong động ko vậy?

12. khoi_hien

khoi_hien Legend of Zelda

cái này tui không nói trong game, thằng nào chơi game thì sẽ tự biết mấy điều đó, tui nói skill số 0 là vì bộ data của minibot có 1 vài skill không có tên, đúng là ...

@TBL :nhớ fix cái bộ data cho đủ nha :D

13. ToBeLove

ToBeLove Mario & Luigi

23/07/09 - New Update miniBot Beta4 v1.0.38

Fix vài thứ thay đổi ở ver 1.051
    Fix lỗi PK khi update ver mới ;))
    Fix lỗi bảo vệ người chơi khác vì k lấy được ID
    Vài thứ linh tinh khác k nhớ được =))

Cũng có thể thiếu skill thật, vì k có acc nào 9x để test bộ Data lấy từ iBot ra lên cũng k biết đã OK hay chưa?

P/S Còn một lỗi dẫn đến dis bot là sau khi Pet chuyển đồ sang người (hoặc tự tay On/Off) cái này chưa có thời gian ngồi test lên tạm thời bỏ chế độ chuyển đồ theo time và k được điều chỉnh bất cứ chức năng nào trong thiết lập của Pet.

14. ongchau

ongchau Mr & Ms Pac-Man

Bác cho tôi YM của bác để tôi add. Rồi tôi pm đưa acc 9x cho bác test thoải mái.

15. buichuoi85

buichuoi85 Youtube Master Race

ai bít sài thỳ gửi cho mình số điện thoại với để mình gọi điện thoại hỏi cho tiện. Nói hoài mà hok hỉu j` hết ^^. Mới chơi nên hok bít j` luôn... Pro chỉ giáo với Nick: buichuoi_quehụong Xin chân thành cảm ơn :-w

16. anhxtanh__

anhxtanh__ Donkey Kong

đang kéo ở bãi ong = con phù thuỷ lv 64 down về 42 thấy như sau:
    - có lúc target quái ở xa bỏ qua con gần
    - đã điền id nhân vật cần bảo vệ nhưng khi có quái đến cắn nhân vật đấy thì bot ko bao h target con quái đấy luôn
    - có lúc target quái xong lại đâm đầu chạy theo hướng ngược lại
    - có lúc thấy quái từ ngoài bán kính bay vào cũng ko thèm đánh

17. †Cute^o^Pig†

†Cute^o^Pig† Mr & Ms Pac-Man

Em mới vào xài bot lần đầu ai biết chỉ em từng bước 1 (chưa xài bất kì bot nào từ trước tới giờ :(). Nghe mấy anh kia chỉ đầu tiên có hexedit sau đó chỉnh sửa gì đó tiếp là chạy sroproxy bấm star rồi chỉnh minibotfree rồi tới minibot chọn cổng kết nối rồi cái mặt ngu hiện ra =((=(( khi ko biết IDtaikhoan là gì? rồi mấy cái ô "Danh sách ID,Truc XY khoảng cách, trạng thái" em thấy trống trơn còn ảnh của TBL thì có chữ là sao:((:((

Xong thì qua phần kỹ năng em cũng thấy trống trơn có thấy gì đâu :-o:-o.

Em biết chỉ dùm em tường tận với thanks nhiều lắm lần đầu tiên xài BOT mà :((:((. Em chỉ biết cách down thôi :):).

Yahoo của em :[email protected]

18. __What__

__What__ T.E.T.Я.I.S

TBL ơi Hình như cái chuyển đồ bị lỗi. Mình bị "dính" 3 lần lỗi "Bắt đầu từ lúc Start Bot đến thời gian chuyển đồ DF của bot là 120s thì dis bot"

Đêm nay làm ... phát 300s xem 5h sáng có dis bot ko :D

19. themoon88

themoon88 Donkey Kong

TBL ơi sao mà bắt đầu bot 1 cái,nó đứng buff liên tục,ko chịu đánh gì cả >"<

20. Arthu

Arthu Mr & Ms Pac-Man

Chắc là do bạn để skills buff vào skills target bs ngược lại lên nó hok đánh mà chỉ buff.Bạn nên xem lại đi