Mod + Mod : Liệu có thể ?

Thảo luận trong 'Diablo' bắt đầu bởi redsky166, 7/2/08.

1. ma*ma

ma*ma T.E.T.Я.I.S

đồng ý, nhìn mấy cái đó giống đồ chơi quá(cả cái giao diện nữa )không hợp với D2(đặc biệt D2 không bao giờ hợp với đồ quá màu mè)ông wgacar cứ làm hết chỗ đó cái đã

2. Antonio-T

Antonio-T Youtube Master Race

Các bác nhóm Hội Chiến Sĩ bình tĩnh nghen! theo em nghĩ khi mình đang làm bản diablo chắc chắn mình sẽ nảy ra những ý tưởng hay ví dụ: như các bạn đang vẽ bản kill thì nghĩ đến vẽ luôn monter kêu gọi. Những ý tưởng rất là hay nhưng nó sẽ làm trậm trễ công việc.

Em muốn các bác làm vòng ngoài trước xong rồi mới tác động đến nhân vật + bản đồ + item + công thức + monter (vòng trong) sau nhé! vậy thì sẽ nhanh hơn

3. wgacar

wgacar Mr & Ms Pac-Man

Lạy đức mẹ, thằng cha ma*ma này điên mất thôi! Hắn cho cả trái lựu mìn này vào game hả??? [​IMG]D2 hay WW2
    vậy cha? ^|^

4. Rồng Ma OnLine

Rồng Ma OnLine T.E.T.Я.I.S

có mỗi màu vàng nhạt thui mà có màu mè j` đâu.Pác thêm 1 vài đồ của Mu vào nhìn cho vui hay thui pác vẽ cho em 1 cái hình gậy rồng và kiếm rồng để em về paste vào cái bản D2 của em cũng dc.Để mình em nhìn. Pác cố giúp em cái nha. Pác mà ko giúp thj` ... ::(:-s=((

5. QHu91_IT

QHu91_IT ٩(˘◡˘)۶ Moderator Knight

ý bác nói vòng ngoài là những cái gì đây? giao diện á? cái giao diện hình như xong rồi.

6. ma*ma

ma*ma T.E.T.Я.I.S

hehe...cho nó hài hước tí đó mà, thay nó vô cái bình nổ quang cho nó đã:D

7. vkien

vkien Donkey Kong

cho tui một chân làm MOD với nèo
    để tui làm phần skill cho
    skill mới luôn nha, ko lấy của MEDIAN đâu khó lắm, tui làm thử mấy lần rùi mà hok dc nên đành làm mấy cái mới vậy...

8. Rồng Ma OnLine

Cái này[​IMG]chả lẽ ko giống đồ chơi .Hjx::(

9. wgacar

wgacar Mr & Ms Pac-Man

Eh eh eh... Cái nào cũng là đồ chơi được chưa? ^^
    To pa*pa: cậu ơi cố tìm mấy cái hình giống giống với game ấy, cậu đưa 1 loạt thế này tớ cũng chả bít nên đưa hình nào cho hay nữa.

10. Rồng Ma OnLine

Cho tui xem với tui lựa chọn giúp một tay??Dc ko???

11. ma*ma

ma*ma T.E.T.Я.I.S

ông thích cái nào thì lấy,cho cả nó vào cũng được.những cái tui chọn đều khá là hợp với D2 rùi đó :đơn giản,rõ ràng,không lằng nhằng.ông lên hình cái nào cũng đẹp hết á(đang làm thêm một mớ nữa đây,bảo đảm toàn háng ngon:D)

12. uyennhi1

uyennhi1 Donkey Kong

Em chỉ là người ngoài nhưng theo em thì một bản mod thì đặc trưng của nó là phần Q và Skill ko nên quan tâm nhiều đến Items vì có mang ji` đi nữa thì hiển thị cũng vậy thôi. Q thì median khá phong phú & skill thì median có 1 số secrect skill rất đẹp,
    hiện nay bản "Dragons' Uprising" đã có patch mới mọi người có thể lấy về tham khảo thêm đồ đạc rất đẹp thùng đồ thay đổi hoàn toàn thêm 1 số skill nữa.
    Nói chung tất cả đó chỉ là góp ý em surf ngang qua nên góp í zậy thôi.

13. QHu91_IT

QHu91_IT ٩(˘◡˘)۶ Moderator Knight

Ai bảo khi mang item nhân vật không thay đổi. Quest mà thay đổi thì con lầ diablo , chỉ cần thêm mấy cái uberquest thui, làm skill là một chuyện, còn để làm sao khi vào game nó hiển thị thì đó là cả một vấn đề phức tạp mang tính chuyên nghiệp cao.
    Dragon uprising có path mới rồi hả, down về xem thử, thế bác không có link à
    Ê! ma*ma chơi chữ kí gì tốn đất vậy? dễ bị chém lắm.

14. ma*ma

ma*ma T.E.T.Я.I.S

hic...lên cái là xóa ngay rùi,chả hỉucái trang upload nó bị mần răng nữa
    @uyênnhi1:nếu bác nói vậy có lẽ bác ít chơi A-RPG rùi.Quest D2 có bản nào thay đổi không-có ai kêu chán không.Quan trọng nhất của D2 lại chính là item đấy ạ.Tui nhìn mấy cái bản MOD mà vũ khí loằng ngoằng như cái que,áo nhìn như cái giẻ là không mún chơi rùi(chính vì vậy tui mới nhân phần item).sưu tầm item mạnh đẹp cũng là cái thú khi chơi D2 đó.Tui thì chả quan tâm bác là người ngoài hay không,bác góp ý thì anh em cảm ơn nhưng bác đừng có cái kiêu bảo anh em làm cái này hay đừng làm cái kia(trong khi mọi người đang hăng say làm việc),nghe bức xúc lắm

15. vkien

vkien Donkey Kong

em đang cần mấy cái icon của MU ai có pót lên em với

16. o0o0x0o0o

o0o0x0o0o The Warrior of Light

Tớ đang lập list tên các đồ + tên file hình tương ứng của nó. Để bao h xong tớ post lên cho các pa MOD tiện hơn
    Còn về font tớ làm được 1/2 rồi. Ai muốn giúp tớ thì qua topic Việt hóa lấy file về nha. CÒn nếu không thì thôi để tớ lo cả phần phông cho cũng được
    @wgaca + Redsky: Các bồ đã làm xong phần VH chưa. Post cho tớ đi. Nhất là wgaca đó. Bồ đã làm không dấu xong chưa. Nếu xong thì quăng qua cho tớ. Tớ làm có dấu luôn cho.

Anh em chúc mừng tớ lên 2nd đi nào!!

17. ma*ma

ma*ma T.E.T.Я.I.S

-chúc mừng spam-king<:-P<:-P:O):O)

18. Rồng Ma OnLine

cái hình gậy rồng chính là cái hình "nhìn giống đồ chơi" của tui đóa.Ông xem qua rùi làm hộ tui.Giúp tui.

19. ma*ma

ma*ma T.E.T.Я.I.S

zị ông đã có rùi thì làm chi nữa:-?

20. Rồng Ma OnLine

em sửa ảnh thui chứ có làm dc đâu huhuhuhu... pác ráng giúp em.Em rep cho (có 1 cái tặng lun cho pác)