Mọi người cho ý kiến giúp mình với

Thảo luận trong 'Tâm sự' bắt đầu bởi chichigoku, 24/10/12.

1. chichigoku

chichigoku Mario & Luigi Lão Làng GVN

Anh ơi, hôm trước anh phân tích thế nhưng mà em chưa đồng ý cái vụ xxx đâu. Con người cô ấy thế nào em nắm rõ lắm, chắc chắn k phải vì chuyện đó mà dẫn đến thay đổi tình cảm.
    Hiện nay thì em cũng chẳng liên lạc gì với cô ấy đâu, lúc nào cần thì hỏi thằng em trai cô ấy, còn mọi đối xử với gia đình 2 bên thì vẫn bt như chưa có gì xảy ra, nhưng ở mức độ và tính chất khác.
    Giờ em cũng chỉ muốn quay lại làm bạn thân như ngày trước, còn tình cảm đi đến đâu thì biết đến đấy chứ k mong mỏi nhiều gì.

- - - Updated - - -

Cảm ơn em, nói thì dễ nhưng làm thì khó lắm. Mình luôn quan sát và quan tâm, nhưng thể hiện sự quan tâm ấy thế nào để cô ấy hiểu mà k khó chịu với mình mới là vấn đề.
    Cô ấy cá tính lắm, mạnh mẽ và cũng rất ương bướng. Vì thế mà khi đã quyết định thì k ai nói được gì, 2z

2. DUNGSC

DUNGSC Donkey Kong Lão Làng GVN

Hì, mình nói thế này nhé
    1 khi giữa 2 bên đã nảy nở tình cảm thì bạn cũng ko nên xen vào làm gì
    bạn yên tâm rồi sau này bạn cũng sẽ được yêu và bạn có nắm bắt được ko thôi, tình yêu nó cũng mỏng manh lắm bạn ah, người ta tránh mặt bạn là vì người ta sợ người ấy ko vui nên đành vậy thôi
    đời còn dài , gái còn nhiều
    tình cảm của bạn cũng đáng chân trọng, bạn cũng nên giữ cho mình hy vọng nhưng nó cũng rất mỏng manh
    cứ sống rồi bạn sẽ gặp người yêu mình và mình yêu người ấy
    1 điều khuyên bạn: cứ vui vẻ mà sống , cái gì đến sẽ đến, đừng vì tình cảm nhất thời mà buông thả, thế nhé

3. mioNguyen

mioNguyen Samus Aran the Bounty Hunter

Yêu thì chả bao h nói như thế đâu ...

4. badboy5891

badboy5891 Dragon Quest

Bậy, yêu nhiều vào rồi truelove khắc đến thì có =)) Lao động thì ai cũng phải lao động để sống thôi nhưng đâm đầu vào lao động rồi sau này gặp phải đứa khác lại đội nó lên đầu thôi ;))

5. cute_pro_xxx

cute_pro_xxx Youtube Master Race

hời, đã là gì, có người còn nuôi, nuôi ăn nuôi học, rốt cuộc vẫn bị đàn bà đá bay, người ta có câu : "đời mà" hay "đúng là cài đồ đàn bà", bạn lo cho kinh tế của bạn thì hơn, môi trường dễ thay đổi con người, ko ai 100% chung thủy đâu

6. zBluemoonz

zBluemoonz Dragon Quest

Thời gian đầu tầm 2, 3 này mình vẫn hay nói linh tinh vs nó mà sau đấy cả 2 đi đến thống nhất từ giờ trở đi sẽ bình thường, ko kiểu tránh nhau nữa. Giờ thì cõ lẽ ko thân đến mức như trc vẫn thân, chỉ có điều phải giữ khoảng cách với nhau thôi @@