Mọi phàn nàn về Vinagame

Thảo luận trong 'Võ Lâm Truyền Kỳ' bắt đầu bởi ArithKudo, 15/12/06.

1. iambacktoyou

iambacktoyou Mr & Ms Pac-Man

Ọc!Sao hôm nay volam bảo trì lâu vậy ta ? web chủ và forum cũng ko vô đcj chán ghê!Vina dao găm đóng cửa server rùi à.Híc,ai giải thích cho iem đc kô?
    T_T

2. hangvietnam

hangvietnam Youtube Master Race

tai sao tai khoan cua tui lạ bi khoa
    ma khoa may hom

3. maithinh

maithinh Dragon Quest

Vãi lúa, nặng lời thế, cứ đụng vào là cứ đem học thứ ra hù nhau là thế nào hả các pác.

4. atx

atx Youtube Master Race

ai cho em hỏi cái vãi lâm truyền kỳ này 1 tháng chơi thì hết bao nhiêu tiền vnd vậy ( em chưa chơi bao giờ ạ), có phải 80k 1 tháng ko ? có cách nào chơi nó mà ko mất tiền ko,
    em muốn test thử cái game cùi bắp này ( xem tại sao mà lắm thằng đâm đầu cúng tiền cho bọn vina dao găm thế ) mà ko biết làm thế nào

5. tranngocbaoanh

tranngocbaoanh Youtube Master Race

hic hic
    mấy bạn đang nói chuyện ji thế
    cho tui nói với
    a` wuen
    ( để coi mình co bít ko ma noi cơ chứ)???

6. maithinh

maithinh Dragon Quest

Khùng ah, đâm đầu vào làm giè, thấy người ta đầm đầu thì đừng làm nữa.

7. 0982347660

0982347660 Youtube Master Race

tức quá trời ơi bây giờ nó ra giới hạn giờ chơi thế này thì anh em mình nghỉ võ lâm đi là đẹp. Mẹ mấy cái bọn Văn Hóa Thông Tin gì gì đó nó bắt chơi 5 giờ một ngày thì dcm cúng nó định giết dân hả lm nó nữa tức quá :@:@:@:@

8. hikaru1410

hikaru1410 Youtube Master Race

Chơi làm gì nữa nghỉ cho rồi ... ko choi ủy thác cũng dc mà miễn sao nạp thẻ là dc rồi

9. Kẻ 2 Mặt

Kẻ 2 Mặt T.E.T.Я.I.S

Mình changt83 có gì phàn nàn nhiều chỉ là vài vụ việc bê bối của admin thôi làm mất hứng chơi và cũng có thể nói 1game online thiếu công bằng

10. victoryvn3

victoryvn3 Fire in the hole!

sao kì vậy ta theo thông bộ 60 của chính phủ thì các game phải thực hiện 5h/ngày trước 1/1/07 mà sao thấy VLTK cứ trơ trơ như vậy là sao, vậy kô công bằng cho các game khác.
    (Mình đến từ box game TS Online)

----Thân----

11. deviouslove

deviouslove Mr & Ms Pac-Man

tại vì VNG có tiền :D còn Asiasoft hông có tiền chứ sao.VNG dùng tiền che lấp mặt trời.

12. badboy\/leader

badboy\/leader Youtube Master Race

Chưa chắc đâu bọn Asiasoft ăn được nhiều tiền từ GB với TS nhiều lắm , mỗi ngày thu nhập cũng hơn > 10tr ( đọc trên báo )

13. tugay

tugay Mario & Luigi Lão Làng GVN

nhẽ ra nên chỉnh lại thông tư 60 là 3h/ngày, cày thêm 2 giờ exp được có 1 nửa hà chơi mệt quá ( hok chơi thì lại thấy xót giờ :D)
    còn cái vụ ủy thác thật tuyệt vời
    Hoan hô Vina Game

14. vitdun

vitdun Youtube Master Race

Một bài viết quá hay.Chẳng chê được ở một điểm nào.Mod cũng là người cũng có thể là một gamer.Vậy mà vì vng chống lại quyền lợi của gamer,X( mod mèo không xứng đáng là mod của GNV

15. Dragon_Treasure

Dragon_Treasure Mario & Luigi

Xí, cho em chen ngang cái :D Ủy thác rồi tụi nó chặn cửa xa phu, hiệu thuốc, gây ách tắt giao thông qua :D

Sao VNG ko cho 1 chỗ nào nó để tui Ủy thác chui vào đó mà ngủ nhỉ? Như Minh Nguyệt Trấn chẳng hạn, giờ nhìn VL thấy nản, ko muốn đi!

16. vitdun

:cool: :cool: :))
    *Càng đọc càng buồn cười :)), thế nào là có kỹ năng cao mà khư khư ôm vào người, ai đã lên đến lev 10x chắc chắn 1 điều kỹ năng trong VLTK chẳng gì không biết
    *Thứ hai : Về việc box VLTK , hầu hết những ai phản bản VLTK hình đều đang chơi VLTK. Quy ra => Vừa chơi lại vừa chửi, nếu chửi thì đừng chơi.
    => Có ai chơi VLTK mà không bất mãn với vng ko, hay chỉ có mod mèo đứng về phía họ.Gamer trước đây không nói vì vng chưa quá đáng quá. Bây giờ thì sao, quyền lợi của gamer bị xúc phạm ( bằng nhiều cách nhưng chung quy ai chơi VLTk chẳng phải nộp tiền cho vng) gamer nói lên tiếng nói thì bị chặn họng.Diễn đàn gvn là của chung mọi người, bây giờ lại thấy có bàn tay của vng ở đây là sao. Mod mèo ơi,nhận khuyết điểm đi thôi, làm gamer sai phải sửa,cố quá=>quá cố đấy 8-x

17. vitdun

Hô hô.Nghe mà ngứa hết cả người.Chắc pa này ko chơi VL mới dám phát biểu thế.Anh em ai post hộ tui cái event 60,90 nào ngon lành lên coi, hay chỉ có một đống cùi bắp. Đọc đến đoạn này tui nghĩ lão harry king với lão atula126 cũng làm cho vng giống mod mèo thì phải (!tx)

18. SertaKudo's

SertaKudo's Mayor of SimCity

mình ko đồng ý với cái luật quái đảng của VNG đó........tạm thời nghỉ chơi . Hết :D

19. o0Kashio0o

o0Kashio0o Mr & Ms Pac-Man

thật oải không chơi cũng lên level :)) thế thì bán acc đi cho xong

20. TraiDN

TraiDN Youtube Master Race

AS ko phải vì ko có tiền mà nó làm đúng luật mà vì cái luật đó chả ảnh hưởng bao nhiêu đến việc lv cả vẫn lv 24/24 bình thường ( TS online )