Mọi thắc mắc, báo cáo vi phạm, góp ý về Box thì vô đây hết nha

Thảo luận trong 'Company of Heroes' bắt đầu bởi Lilly Satou, 3/11/10.

1. BaTho

BaTho CoH Chief of Staff

- Hà hà, Etos dạo này training sao rồi? Xử lý thằng Geo được chưa ?

2. nhoxsock9628

nhoxsock9628 Youtube Master Race

mình mới dow mod Eastern Front về cài đặt bt , nhưng lúc chạy game thì báo lỗi error report ai có thể giúp mình k

3. toivanditimtoi

toivanditimtoi Youtube Master Race

cho hỏi, là mũ bê rê là đặc trưng của nhảy dù Anh, hay là biểu tượng của đặc công Nga vậy,

4. hugoking1

hugoking1 Commander-in-Chief

mũ nồi là đặc trưng của lực lượng đặc công & nhảy dù khi tham gia chiến trận, chứ chẳng có ai đăng ký bản quyền cái mũ đó luôn đâu bạn :P

5. skelentons

skelentons Youtube Master Race

Đề nghị khoá Kite vì hắn gây war trước, tại sao khoá nick Lamthegreat? Quá unfair hay là mod bảo vệ người nhà cho nhau?

Lamthegreat đây!!!!

6. Lilly Satou

Lilly Satou Class Representative Moderator

Tôi dựa theo 2 cái này và làm :D. Nếu cậu muốn mình khóa Kite thì làm ơn cho mình dẫn chứng , mình mới có thể làm được.

7. DanielD251

DanielD251 Mr & Ms Pac-Man

Quá thiếu nếp nhăn. Mod không ban đc nhau:8cool_tire:

8. Lilly Satou

Mod đúng là không ban nhau được. Nhưng nếu mod sai thì vẫn sẽ bị chém như thường. Nếu đưa ra được dẫn chứng đúng tớ sẽ làm theo luật ngay :).

Không post thêm, đợi bạn iamthegreat vào đưa dẫn chứng.

9. skelentons

MoW đâu phải là game dạng strategy đâu mà đem so sánh. Còn nếu đã so sánh thì như Kite nói rồi đó, mấy cái của MoW mấy game trước nó có hết rồi.

Tại tự dưng có người đem cái MoW ra vào box CoH, giống như đem PES vào FIFA forum mà nói.

Còn MoW chiến thuật ngu lắm =), nếu nó hay thì giờ khối thằng sẵn sàng cài lại, chơi lại như CoH rồi.

Còn COH2 theo ta mới đọc lòng vòng thì:
    - Bên Relic dự định expansion có thể là desert war, để sử dụng tối đa engine của game.
    - Có voice actor nữ, không biết là cho lính hay cho brief.
    - AI rất khôn và sử dụng cả AI skirmish ngay trong campaign luôn.

http://forums.gamevn.com/showthread...alancing-east-versus-west-you-re-all-welcome-

Nó đây, thế cái câu như trên có đáng gây ra war không ạ? Nếu không đáng thì cho hỏi có thằng chửi bác ngu thì bác cũng để yên cho nó chửi phải không ạ?

Nói thế thôi chứ biết tỏng mấy cha min mod ái nam ái nữ chơi với nhau hết rồi nên cũng chả xử lý gì nhau đâu! :6cool_what:

10. Lilly Satou

À O_O. Đúng nhỉ ? , để mình đưa việc này lên Smod.

Nhầm rồi nhé ;)), đâu chứ còn nghe được riêng ở đây thì nói thẳng mình cũng chả ưa cái thằng đấy đâu. Thế nhé, để mình sẽ giải quyết vụ này cho bạn.

11. skelentons

Nhớ giữ lấy lời nhá! Mình rút đây, ra tù xong ta đi troll tiếp! Vui quá! há há há

12. sniper 1945

sniper 1945 Mr & Ms Pac-Man

lên wiki tra cái "Tam o' Shanter", mũ nồi là từ Scotland.

13. KingOfQualifier

KingOfQualifier Mr & Ms Pac-Man

Mod làm ơn đàng hoàng tý nhé ...

Các bác tự edit đi nhé. Khỏi phải nói nhiều nhìn hình tự hiểu.

14. hnfalls

hnfalls Youtube Master Race

Mod GVN rẻ rách và đàn bà ntn sao? :))

15. QuanTaiDongDay

QuanTaiDongDay Mario & Luigi

hugo vô lấy gạch về xây nhà này

16. BaTho

BaTho CoH Chief of Staff

- Cái đó là Rep mà, Mod liên quan gì đâu! :3cool_angry:

17. Lilly Satou

Ừ, nhìn hình và tự hiểu vì sao KingOfQualifier tham gia một forum mà không hiểu một chút nào về forum, không hiểu hệ thống Rep của forum là như thế nào.

Chúng tôi cũng *** thằng nào rảnh đi làm trò đấy nhé. Cậu biết cái gọi là Reputation ko ? Khi mà bài viết được người ta đánh giá tốt thì sẽ được Rep+, bài viết nào không ra hồn thì Rep-.

Cậu bị người ta trừ Rep- nhiều, ở cái mức xấu thì bị Rep màu đỏ, mà khi rep màu đỏ thì cái dòng chữ đấy nó sẽ đi kèm, hiểu chưa ?

Khôn khôn nó lên tí, *** phải thằng nào cũng đàn bà như cậu.

Không thích câu trả lời như trên hả ? Đi mà hỏi cả admin xem nó thế nào.

Cậu ở dưới : Cũng như cậu KingOfQualifer, vào forum mà cũng *** hiểu tí gì về forum cả. Nói năng nó cho cẩn thận, về luật là được cho cậu Gameover 10 points rồi đấy.

Toàn trẻ con đến cái forum hoạt động thế nào cũng không biết mà đòi tham gia.

18. ComeBack2Me

ComeBack2Me Youtube Master Race

1. Mình đồng ý với Mod Satou khoản này, vào forum chưa hỉu gì, ko hỏi mà nói vậy là hơi động chạm tí :D

2. Tuy mình ko thích KingofQualifier này lắm (cãi lộn ở topic bên cạnh - vì bạn ý spam post quá nhìu, góp ý vui thì lại phản ứng lại), nhg mình thấy chắc đã bị nhìu người nói rùi (rep đỏ) nên bạn ý hơi bị "nhạy cãm", rùi nghĩ mod làm vậy thôi chứ cũng chằng có ý gì đâu. Satou ko nên nói nặng Kingofqualifer như vậy. Xét ra tuy có spam post và hỉu lầm chút đỉnh nhưng cũng là vì fan hâm mộ COH quá nên mún có nhiều đổi mới tại cái room này thui. 2 bạn nên hòa giải và vui vẻ với nhau nhé :D 1 người thì yêu thích COH còn 1 người phụ trách cái room game này nên nhường nhịn nhau tí chả thua ai đâu!

19. hugoking1

hugoking1 Commander-in-Chief

vâng cậu thiếu hiểu biết thì cũng có thể bỏ qua cho, chứ chúng tôi có quyền edit vậy thì cũng edit cho chúng tôi chục cái vương miệng xoay xoay cho nó đẹp với giời rồi. Chả ai rảnh đi edit vậy chi cho tốn calorie :|

ko phải hiềm khích, cái đó là ấn tượng ban đầu rồi, khó sửa lắm !

cơ mà ko thích sửa làm gì đc nhau ? mấy cái rep đó có gì xúc phạm ko mà phải nhảy đong đỏng lên như vậy ? :|

Chỉnh sửa cuối: 30/7/13
  20. Lilly Satou

http://forum.gamevn.com/showthread.php?1078426-ADD-MOD-BOX-Company-of-Heroes-

Để mình nói thẳng thắn thế này : Từ khi cái cậu KOQ kia mới vào thì mình bình thường, chả làm sao cả.

Bạn có thể vào cái topic trên kia, xem cái cách trả lời của mình với cậu KOQ đấy và rồi xem cậu ấy bảo mình " khinh người ". :O. Nói thật lúc sau vào thấy chữ " khinh người " mình cũng nhảy dựng khỏi bàn phím vì ở cái post #2 mình còn ghi chữ cảm ơn thế kia mà bạn ấy cho chữ khinh người thì cũng vãi cả đái.

Nhờ vậy , Nó đã tạo thành 1 cái ác cảm ngay từ lần gặp đầu tiên thì khó thay đổi thật nhưng mình không chèn ép, cứ soi soi bắt lỗi cậu ấy.

Và giờ thì chưa tìm hiểu forum kỹ lại quay ra đổ cho mod :9cool_haha:.

Dù sao thì bạn Comeback2me nói cũng rất đúng : Tốt nhất là hòa giải và vui vẻ. Nhưng cái đó sẽ khó và tớ sẽ đổi thành : Ignore cho nhanh :D. Các cậu cứ hoạt động bt, cái nào lỗi không quá nghiêm trọng tôi sẽ nhắm mắt bỏ qua, nhưng trước khi kiện cáo cái gì thì cũng phải tìm hiểu, đừng nghĩ ai cũng đàn bà hở tí đi trả thù riêng hay đem lên Facebook bêu rếu " Thằng mod này bị điên rồi ".

1 lần nữa để mình nhắc lại là về lý thuyết mình có thể thừa sức chém một số thành phần như hnfalls vì cái kiểu ăn nói bố láo nhưng mà dẹp, bỏ qua.

Nếu như mình " đàn bà " như KOQ nói thì nhiều người cũng đã không còn ở đây nữa

Chỉnh sửa cuối: 31/7/13