Mọi vấn đề về Quest trong Gothic II

Thảo luận trong 'RPG Vault' bắt đầu bởi Cute9x, 24/1/07.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. MR_KING

MR_KING Mario & Luigi

@ cute dùng megavnn thì chỉ có nước cả ngày ngồi đợi nó load thôi , mạng lởm thì thôi rồi ngày trước nhà tôi cũng dùng nó đóa , sau 1 thời gian thì saiwonara đồng chí ý ngay lập tức .Ha ha ha

2. Emdivedau

Emdivedau T.E.T.Я.I.S

đám pal đó thì bủi tối đâm cỡ hai đứa một là ok ngay, còn nếu là pal thì thử chém một em rôi đâm chết xem nào, nó ko gào muder mới là lạ ;)) nhưng mà bọn này dẫu sao cũng chỉ là com, dụ dụ cho chạy theo rồi quay lại 2 hit một và với srt cao một chút ko thì nản lắm vì lâu và sơ hở chút là +_+

3. qwelam85

qwelam85 Dragon Quest

Mage đánh máy thì nhanh chứ đánh nhau không sướng vì giáp cùi, kiếm lởm :(.
    Giờ đến lúc G3 rồi :devil::

4. Cute9x

Cute9x Sonic the Hedgehog

Gothic 3 card 256mb + Ram 2GB mới cân được anh Qwe ạ ? Tương lai là card màn hình + Ram ở Việt NAm sẽ xuống giá nặng =)) WTO mà !

5. kato

kato Mr & Ms Pac-Man

chưa chơi mer nên ko dám nói thế bác hiu chưa ~_~,lỡ nói sai ngượng chít ;))

6. MR_KING

MR_KING Mario & Luigi

chơi pal hay mer mỏi tay thấy chết , lần đầu chơi chưa quen chơi đến là khổ ,thế là rút kinh nghiệm lần sau chơi mage thấy khỏe re ah ,bắn từ xa quái lại gần là ta chạy vui đáo dể đó :D

7. Katsuki

Katsuki Legend of Zelda Lão Làng GVN

Mấy bạn cho tớ hỏi ở chỗ bọn cướp biển làm thế nào để vào trong nhà thằng Gred , có 1 thằng khỉ gió giữ chìa khóa có cách nào lấy được mà không cần hối lộ 2000 vàng ko ? Thằng Samuel chỉ cách lấy được chìa khóa nhưng đọc chả hiểu gì cả ?
    Sau khi thông báo cho thằng Bill về cái chết của 2 thằng cướp biển ở trong hang nó giao nv gì cho mình thế tớ kém tiếng Anh nên không hiểu mấy

8. khoa_10919xd

khoa_10919xd T.E.T.Я.I.S

Muốn chơi GT3 thì ít nhất VGA phải là 7300GT trở lên:-" .Ku thử hỏi xem mấy bác có FX5500 256Mb xem có lết nổi trò này được trên 10FPS ko=))

9. Cute9x

Chó dek chịu được , mạng làm cái máy chậm như con rùa , vào trang web thì giật vỡ hàm...Cái bọn VNPT làm ăn như....

- Thằng đó nó lấy bạn 2000 Gold hả ? Có 3 cách ..
    + C1: bạn thách đấu hắn rồi hạ hắn , ko dễ xơi nhưng kiên trì thì ok?
    + C2 : Nộp 2000 Gold rồi gõ hắn 1 trận.
    + C3 : Sử dụng chiêu Pick - Pocket rùi móc túi , đơm chìa khóa ok ?

Trên đường đi tới chỗ bọn cướp biển bạn có để ý thấy một lối đi xuống ko , gần chỗ thằng Malcom ấy , đi xuống đó sẽ thấy một cái hang , chui vào đó sẽ thấy xác 2 thằng xấu số..Nhặt được cái Ring + 10% one-handed talent bonus !!!

Sau đó trở về báo tin nhưng đừng có nộp cái nhẫn , giữ lại mà dùng ?

10. Emdivedau

Emdivedau T.E.T.Я.I.S

nộp lấy íc king nghiệm rồi lấy lại cũng có sao đâu ;)), thằng đó lúc greg chưa về thì ngủ suốt, thịt như thịt con lơn con ấy mà, ko cần phỉa lăn tăn dù nó master cầm cái gậy gỗ ;))

11. Cute9x

- Trả lời xong mới biết thằng cha đó là anh hàng xóm !

12. Sir_ACP

Sir_ACP Mario & Luigi

cho mình hỏi 1 chút
    lúc mình chơi paladin thì chapter3 cứu thợ rèn ra khỏi nhà tù là đc làm paladin và đc cấp 1 cái áo mới.
    nhưng sao mage sang tận chapter4 rồi mà vẫn ko có áo mới nhỉ??
    ai chỉ mình cách lấy cái áo đi. vẫn chỉ mà mage thôi chưa đc phong làm hight-mage. Thật ra mặc áo mới cho oai là chính :D
    lúc đánh con rồng đá xong chỗ cái kho báu của nó nhặt đc 1 cái túi to vật vã, mở ra đc 1 cái ring + 10 tất cả và 50 gold thích vãi :D
    cái map dow trên trang chủ phần NewMap-ring&Amulet thì thấy ghi ở khu kim tự tháp có cái ring+10 tất cả nhưng ra đó mình chỉ tìm đc 1 cái gậy trong hòm.. ko biết có ai kiếm đc cái ring+10 tất cả ở đó chưa??

13. MR_KING

MR_KING Mario & Luigi

@ sir ACP :muốn có cái áo của high mage thì phải làm xong quest "sửa chữa eye of Inos " sau khi 3 thằng ku pháp sư mình mời đến phục hồi cái amulet xong thì nói chuyện với Pyokar ,hắn sẽ dạy mình cách dùng eye of Inos và nâng quân hàm của mình lên high mage + tip thêm bộ high robe ,sướng nhá

còn cái chuyện cái ring kháng 10 với tất cả thì ngay ở chap 1 đã có rồi ,bạn mở hòm thì thấy 1 túi tiền và cái chùy đúng không mở túi tiền ra là thấy liền ah , còn cái chùy thì để kill bọn stone golem ngay cạnh đó .Còn cái vụ đánh con rồng đá mà có được cái đó thì không biết chắc là tại chap 1 bạn chưa có nên nó bù cho đó :D

14. qwelam85

qwelam85 Dragon Quest

CPU: E2140 1,6@2,6Ghz, VGA: Innos Ichill 8600GT 256MB, 2x 1 GB DDRII Corsair value select.
    Chạy max cấu hình :cool:.
    Topic giờ thêm khoản G3 để anh em hỏi đường cái, đang chơi hard, quái đánh chết nhanh vật, mỗi lần load lại mất 1 phút lâu vãi. Chơi xong viết review cho hoành tráng ^_^.

15. Cute9x

- RPG viết rùi thì phải , nếu check lại ko có thì viết cũng được , tên tuổi nổi danh :))

- 0h shit , sao tớ ko nhặt được cái này nhỉ ? Mà thoai , + 10 tất cả để làm chi , anh có cái Amulet xịn hơn oài !

16. nemo

nemo Legend of Zelda

Ai giúp hộ tớ qua cái portal nơi thằng black magician trong chapter 6 giữ với :(. Hixx, lụm được cục eyes of power rùi, cả chú giải của black magician rùi mà vẫn ko biết làm sao mở hết :(. Chạy về tàu hỏi Vatras cũng như ko. Nản. Loay hoay 1/2 tiếng mà vẫn ko ra. Anh em giúp với. Giờ đang chơi lại Mer cho đỡ nhàn :D

17. Cute9x

- Nói cụ thể ra chút ,lâu lâu ko chơi quên hết roài , tên Q là gì ? Ở đâu ?

18. Emdivedau

Emdivedau T.E.T.Я.I.S

thì cầu nguyện chứ sao nữa, tui nhớ là đoạn này mình bik về eye of power là đọc trong tờ giấy nhặt trên người thằng đó hay ở đâu đó, nhưng nói chung là đọc một tờ giấy trên người nó đã để biết câu thần chú để cầu nguyện, cầm cái con mắt đó cầu thì cửa mở ra xuất hiện tượng thèng beliar và hai lối đi lên chỗ con undead dragon

19. Nhi nhan dai tuong quan

Nhi nhan dai tuong quan Donkey Kong

Tui qua tới Chap2 rồi nhưng chạy đâu cũng gặp toàn Orc..tụi nó chém...đuổi chạy quanh mệt quá...hix....qua bên này kiếm cái gì đó về cho thèng Lord Hagen mà thế này thì....hix..
    Làm sao jờ....help me....
    Mà qua bên chap này có chỗ nào đại loại như Khoro...k chứ k lẽ bên này chỉ có chém với giết thối sao

20. Cute9x

Nói rõ vị trí của bạn ra.......Nếu ở Valley of Mines thì :

_ Strength > 90
    _Armor xịn
    _Trang bị máu đầy đủ.

Ko thì sang đấy = niềm tin.

Nếu ở Khorninis thì sang ADdon World đi !

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.