Monster Hunter 2: Hội những hunter ở TP. HCM.

Thảo luận trong 'Sony' bắt đầu bởi DevilX, 31/8/07.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Hadudra

Hadudra Donkey Kong

Vô kitchen chọn tấm bảng bên phải, rồi hình như chọn status rồi select con mèo bạn mún dắt theo. Đuổi quái vật nhỏ đi thì hình như xài Dung bomb được nhưng mà phiền quá cú giết quách hết cho xong.
    Chú vile lên HR6 lẹ lên còn đi chém fatalis với anh nà... đi 1 mình oải wá giết xong black lại bị con crimson fatalis ăn híp hichic...

2. xudi

xudi Youtube Master Race

Mh2 nay kho choi qua.May pa'c bro biet game psp nao luyen level giong game online ko.chi em voi!cam on nhiu lam lam...

3. sefer1988

sefer1988 snake, snake, snaaaake GVN Veteran

hehe,con crimson là khó nhất trong 3 con lun ah,mà anh dc làm ba cái quest unlock này dễ đó,hùi đó bọn em toàn cày quest fatalis download,nó đâu có chạy giữa chừng đâu T_T

4. VileZXC

VileZXC The Warrior of Light GVN Veteran

Thì em vẫn đang cày tích cực đây,1 ngày cày quần quật giết chừng 20 con quái:))Tuần này cố lắm cũng chỉ lên hr5 là cùng:((.Hay anh kiếm game gì chơi di chờ lên với:P

5. Hadudra

Hadudra Donkey Kong

Cần gì chờ :D 1 mình anh mún lên nữa cũng khó hà hà mà bữa giờ cày wá chũng mệt rồi... Lần nào đánh boss cũng gần 50 ph căng thẳng tập trung mệt óc wá xá!
    Hôm nay lại cầm molder dragon đi giết Ash Laos mà nó lại chạy mất roài... làm sao giết đây huhu...

6. mrcj92

mrcj92 Mr & Ms Pac-Man

oai? wa , nhìn fatalis với kả akantor đã nản sẵn ùi , chơi 1 mình chẳng bùn vào úynh luôn :D , mà thằng akantor lém flash đc có 1 , 2 giây , ::( nó bụp dã man wa .

7. VileZXC

Cái firewyvent claw tìm ở đâu zạ trời??
    Còn Book combo fai mua bô 1-->4 mới có tác dụng hay là chỉ cần mua 1 cuốn cao nhất vay????ai chỉ dùm:(
    Ông mrcj ơ đâu vậy mún cùng off ko:D

8. 16dibui

16dibui Youtube Master Race

Armor Pill voi Armor Skin chac la de tang defend a?::(
    Bugnet de lam gj vay ?
    .
    ___________Auto Merge________________

.
    lam sao che dc mega demondrug day cai Albino extract lay o dau vay?
    tai sao em combine Honey = 90 = Special Mushroom + Firefly lai ko dc? no ko cho combine luon

9. nghiaktb46

nghiaktb46 Donkey Kong

Bugnet để bắt sâu bọ:D safer vẫn chơi game này cơ à hội HCM chơi lâu phết:D

10. mrcj92

mrcj92 Mr & Ms Pac-Man

tui cũng mún lắm nhưng mà giờ tui đang ở singapore :D

11. Hadudra

Hadudra Donkey Kong

hic giết xong chú black fatalis mừng hết lớn ra chém con crimson thì bị nó hành hạ thê thảm wá. Ko lần nào đánh nổi nó... cầm cự được 30ph là cùng roài...

12. mafiarock

mafiarock T.E.T.Я.I.S

crimson tính ra cũng dễ đánh lắm,chỉ cần nhớ đứng ngang ngang nó là ko bao h bị nham thạch quăng trúng

13. VileZXC

Làm ơn chỉ em cách đánh ra FireWyvent claw với,đánh mãi chẳng ra gi hết::(::(,thế này thì sao làm dc weapon với amor chư::(::(

14. sefer1988

sefer1988 snake, snake, snaaaake GVN Veteran

thịt rathalos là có mà,nhưng có lộn với firedragon claw kg đó,cái đó phải bem con teo hoặc luna mới ra::)

15. xudi

xudi Youtube Master Race

May bro huong dan minh danh con bangogonga voi,no nhanh qua,chua danh trung no da ne ra,tuc ghe,het ca do'ng ma'u ma danh trung dc vai bu'a.
    .
    ___________Auto Merge________________

.
    Nang cap farm lam sao ha may pa'c?con cai ham mo trong farm khai thac lam sao vay?may pa'c bay em voi!!!

16. VileZXC

con hà mã này diệt dễ lắm bạn à.Chỉ cần biết thời điểm để dánh là dc.1 là lúc nó bay lên chơi trò lấy thịt đè người,nó rớt xuống rồi thì bạn chạy lại ký đầu nó.2 là lúc nó múa may lung tung rồi nằm 1 đống--->sút nó(nhớ là giữ khoảng cách vì luc nó te bạn đứng gần sẽ bị choáng-->mất cơ hội.3 là lúc nó đưa cái bụng bự ra....cứ vậy mà đánh và nhớ thì thắng chắc
    Nâng cấp farm thì lại chỗ thằng cha đứng trước cổng vào farm.
    Cái hầm mỏ thì tới 5* elder se khai thac dc

17. Hadudra

Hadudra Donkey Kong

coi chừng người ta kêu con blangonga khỉ trắng đóa chú toàn chỉ con khỉ hồng đầu hà mà congalala :D
    Néu là con màu trắng thì ráng đứng gần nó mà chặt chém thôi canh thời gian nó ra đòn mà chém 1 -2 cái rồi lui ra chút xíu con chừng ăn tát... Đứng đủ gần thì đòn nhảy của nó sẽ bay qua đầu mình chứ ko trúng mình đâu..

18. VileZXC

Hehe nhầm vì dọc ko kỹ(sao cứ nhầm 2 con này wai::()
    Nếu xài ham thì nhằm lúc nó bay tat--->vừa né vừa charge--->đập nó.Lúc nó hất dất hay phun tuyết cũng là cơ hội tốt.COn này nếu pít cách di chuyễn thì diệt gon tuốt

19. quangvu844

quangvu844 Youtube Master Race

ai làm ơn chỉ mình chi tiết cách dắt mèo theo với nghe nói trong nhà bếp có tới 2 tấm bảng sao mình thì chỉ có 1 tấm màu đỏ thôi,à nếu muốn chơi online bắt buộc phải mua usp à nhà có wifi có chơi dc ko?

20. Jack:Farm

Jack:Farm Mr & Ms Pac-Man

:D:D:Dcho em hỏi mấy cái trứng của quái mình đánh xong có cái tổ làm gì ah? với lại em có bữa down save về thấy nó làm sao mới bắt đầu mà nó unlock hết chức năng kichen full mèo, zeny max, giáp 60 def, pokke farm unlock hết lun đồ thì rương đầy hết :D:D:D

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.