Monster Hunter 2: Hội những hunter ở TP. HCM.

Thảo luận trong 'Sony' bắt đầu bởi DevilX, 31/8/07.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Ak41

Ak41 Mega Man

Đã lên HR5 thì cứ đánh basarios là có wing ( tỉ lệ rớt khá cao ) . Thử đổi weapon khác xem - vác lơngsword bem nó thử đi . :;)

2. sefer1988

sefer1988 snake, snake, snaaaake

LS chém basarios bị bounce liên tục lun ah,xải bow dễ hơn chớ::)

3. Ak41

Ak41 Mega Man

uhm ,tớ đánh cũng bị bounce 100% đấy nhưng thấy nó vẫn chết nên khuyên thế thôi :'>

4. pokedung

pokedung T.E.T.Я.I.S

mọi người chơi lâu rồi hay sao mà bít nhìu thế.Em đánh con boss nào cũng bơm máu hụt hơi :D

5. mrcj92

mrcj92 Mr & Ms Pac-Man

báo động toàn cầu , Q 4 thằng rathalos , tigrex , naruga kuruga , rajang . "solo" . bem làm sao đây các bác , mỗi thằng 1 sợ 1 cái # nhau , làm sao bi giờ::(

6. mrcj92

mrcj92 Mr & Ms Pac-Man

móa ơi , 4 thằng này Q ngoài con mèo mà úynh khủng như kiểu Q G ý vậy , vả chết 3 thằng đến thằng thứ 4 ngã ngựa , chán ơi là chán::( , bác nào chỉ cho cách với:-s

7. sefer1988

cầm cây cung của naruga đi mà bắn,mỗi em 5p,riêng rajang có thể lâu hơn^^
    .
    ___________Auto Merge________________

.
    hehe,dc gần 2 năm chớ bao nhiu mà lâu:D,pro cỡ nào cũng phải bơm máu ah,perfect khó lém::)

8. mrcj92

mrcj92 Mr & Ms Pac-Man

::(khiếp , em cầm howling devil slicer , bụp thằng tigrex còn mất 10p , mà cầm cây bow ý mất có 5 p ak. nhưng mà giáp nào chịu thấu bọn đấy anh , mặc dark akantor nó vả cho 2 fat còn chết nữa là giáp bow::(

9. Soul Legend

Soul Legend Sonic the Hedgehog Lão Làng GVN

khi náo mới có weapon mới vậy , hay là chỉ có thể tự tạo weapon + update thôi :-/
    cả giáp nữa :hug:

10. sefer1988

có,đánh dc mấy con quái cấp cao hơn sẽ mở dc vũ khí mới,lên www.skiesofcroda.com coi list weapon và cách chế tạo lun nhá::)
    .

.
    xài mấy bộ Z của G-rank ah,đánh chi cho sớm,tụi đó cấp G mà:D

11. Soul Legend

chơi lại con char mới thì lại bị crash file save , chả hiểu gì , chơi game khác ko bao giờ bị , mà game này thì bị T__T , format lại thẻ xem ko có dc chưa nữa , ai gặp tình trạng này rồi giúp với , thanks

12. mrcj92

mrcj92 Mr & Ms Pac-Man

thảo nào . nó tát mình fat nào ra fat đấy . lên G úynh khiếp wa . mà anh chỉ em cách thịt thằng purple cua ý " quên mất tên ui :D " hok có cái j trị đc thằng này ak , choi LS không nó húc cho lòi cả ruột gan ra ::( , em thịt nốt thằng nì với kả thằng naruga lên hr8:p

13. Soul Legend

0 biết do mình dở wa' hay các cậu pro wa' , xài BOW bắn đứa nào hụt đứa này T__T , 1 số nơi ở núi tuyết có vài con muỗi bay bay , đánh nó chết rồi lại xuất hiện nũa :o

14. Ak41

Ak41 Mega Man

Giữ yên nút R khi xài bow là nó hiện cái đường tên bay đấy bro :D
    Còn mấy con muỗi đấy đánh chết chừng 5-7 con là hết đc một lúc , sau đó lại ra tiếp .

15. mrcj92

mrcj92 Mr & Ms Pac-Man

các bác cho hỏi , G rank beo giờ mới có laos , hay phải unlock , nếu mà unlock thì bác nào chỉ dùm em mấy Q để unlock với , em đang cần ít item laos G:p

16. sefer1988

clear tất cà các marathon quest G* và G** sẽ có ash laos,clear tất cả G* và G** sẽ có red laos(khó nhỉu nhỉ,red laos dễ hơn mà lại unlock khó hơn::) )
    .

.
    bow chỉ trị dc vài con ah,chứ kg trị dc hết boss và quái đâu,nhất là mấy con nhỏ nhỏ,bắn khó trùng chít::(

17. mafiarock

mafiarock T.E.T.Я.I.S

bow nói chung phải bik xài nếu ko bik cũng chết tuơi,nói chung dùng súng spam clust lv2 là đã nhất khỏi nói nhiều:D,hix sefer ơi dạo này nhiều ng chơi quá,ko bik chúgn mình có nên tái xuất giang hồ ko,bi h tay nghề tui vẫn bình thuờg mới chơi lại hum qua,dùng súgn spam clust lv 2 vui phết

18. mrcj92

mrcj92 Mr & Ms Pac-Man

eo unlock laos khó wa xá vậy :(( . mà anh cho em hỏi luôn , có fai mấy cái armor đổi màu đc hok , sao cùng 1 set mà set của em lại hok có đổi màu , nhìn đẹp wa mà mình hok đc là sao , ::(

19. titeo6000

titeo6000 Fire in the hole! Lão Làng GVN

Em mới tập chơi cái này :D Cho em hỏi sao cầm mấy cái Great Sword hay mấy cái vũ khí to to di chuyển chậm mà uýnh cũng chậm vậy có cách gì để di chuyển thoải mái hơn ko ạ ? Mấy anh chỉ cho em mới chơi thì nên chơi vũ khí nào theo từng giai đoạn với, em thấy ngoại trừ cung với súng ra mấy cái còn lại đều khó dùng quá. :(

20. Ak41

Ak41 Mega Man

Đa phần + theo tớ tốt nhất là create :
    1 cây longsword + thunder ( dam khá cao + linh hoạt , chạy nhãy bay lượn vô tư )
    1 cây bow + flame ( bản thân cấy bow mới đầu dam thấp - sau này thêm flame vào bù bớt phần nào )

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.