Monster Hunter - Ai sẽ là người chinh phục ? ver.5

Thảo luận trong 'Sony' bắt đầu bởi sefer1988, 13/11/09.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. sefer1988

sefer1988 snake, snake, snaaaake

má ơi mấy cái custom đó làm 1 mình chắc phải là beyond god like

2. tikger

tikger I ♥ (+[___]÷)

1k bài rồi anh em ơi ^^!

3. Silver_veno

Silver_veno C O N T R A

nhanh quá ta ... hình như từ hồi mình tham gia độ hot tăng hẳn lên j/k :))

@tikger: em thay luôn analog rồi, nó có vấn đề quá rồi anh ạ :|. Nhà gần bữa nào cafe đê :)).

4. son01490517

son01490517 Youtube Master Race

chuyển nhà sang ver 6 đi để em còn post bài hỏi tiếp nào... ko lúc chuyển nhà rồi ko ai trả lời mình lại phải post lại... =))=))=))
    anyway, cho em hỏi, cartenbug thì kiếm ở đâu ạ??? đang cần 3 con để làm cái conga mail vs vest... con congalala cuối cùng cũng đã slay được nó... sau 5 lần ấn home và load lại... =))=))=)) phải tu hết 10 bình potion, 8 cái herb mới giết được... cái giadrome claw(db ấy) trông thế khỏe phết... giết xong conga em ra xa mạc tìm cái con khủng long màu vàng chém 4 phút là chết... con trùm ý...

con kutku ấy, cái db của em ko phải là hết sharpness đâu... em dùng wetstone mài cho nó lên max sharpness rồi màh... đánh một lúc, con kia bắt đầu hóa điên... chém vào chân nó thì nổ và kiếm bị bật ra đằng sau... thử chuyển qua GS charge thử thì bị nó húc cho 3 phát mới charge trúng một phát... sợ quá ko dám dùng GS nữa... quay về DB thôi.... ai chỉ em cách giết con kutku này vs...

à, ở sa mạc, nó có nhiệm vụ giết con cenphrome thì phải.. nhưng nó cứ chui dưới cát hoài... sao giết được nó ạ???? @@
    .
    ___________Auto Merge________________

.
    các bác giúp em nhiệt tình thế này... cộng rep nào...:D:D:D

5. Rey Za Burrel

Rey Za Burrel Dragon Quest

- Carpenterbug thì vào cái bụi cây ở cạnh cái cây lớn trong pokke farm để đào , có % chứ ko phải lun lun có

-Con kutku chỗ cứng nhất của nó nhớ là cái phần da nằm trên lưng gần chỗ cái đuôi , có thể lúc múa kiếm DB nó quơ trúng chỗ đó nên bị bounce . Mún xài GS với Kutku thì cứ canh luc nó vừa vòng cổ táp một cái hay vừa phún cục lửa ra , chạy xéo 45 độ tới cái mặt nó xong rút kiếm ra = tam giác để chém nhanh vào đầu nó xong bấm lắn tới để né đòn tiếp theo của nó , cất kiếm vào rồi nhìn theo hành động của nó mà nhào tới rút kiếm chặt vô đầu theo góc 45 độ ( nếu được thì 90 độ càng tốt , lăn phát là né hết lun :D ) . Thường tui xài GS đánh kutku hay đánh theo kiểu unsheath đó , chỉ charge trong các trường hợp :
    1. Nó đang đứng làm dáng ko đánh j cả , cũng ko thèm nhìn mình
    2. Nó vừa charge tới té lăn ra đất , đứng sau lưng nó một khoản charge là vừa , coi chừng cú quất đuôi
    3. Khi nó quất đuôi 2 vòng
    4. Khi nó bay lên cao và đáp xuống tại chỗ

-Cephalos với Cephadrome mún lôi nó lên khỏi cát thì canh lúc nó bơi qua gần mình ném sonic bomb về phía nó nó sẽ văng lên , băm nó

Chỉnh sửa cuối: 17/1/10
  6. son01490517

son01490517 Youtube Master Race

nhưng sao em chỉ bắt được bug 1 lần... lần sau vào farm nói chuyện ko bắt đựoc nữa... để đêm này cố gắng giết con kutku xem... :):):)

7. tikger

tikger I ♥ (+[___]÷)

Uh thay luôn thì ngon rồi :) Cafe thì cũng đơn giản thôi, Em cứ luyện Pes đi anh em chiến :D

Em ở trong Linh Đàm ah :D có hay đá bóng ko?? anh đá bóng trong đấy suốt, hầu như chiều nào cũng đá :D Nếu biết đá bóng và rảnh thì ra làm 1 chân phủi cho vui :)

Chỉnh sửa cuối: 18/1/10
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.