Monster Hunter's 37th : Don't Play When You Don't Care ... !

Thảo luận trong 'Sony' bắt đầu bởi Lyrics, 15/11/11.

1. enfamama

enfamama The Warrior of Light

À, cây búa DLC ấy hả? Cái quest làm nó cũng khủng lắm, bắt "uổng trờ" đi oánh Jin HG :))

Mà cây búa đó charge bình thường thôi, charge nhanh là nhờ skill fast charge đó. Hôm nọ đem cây đó đi oánh Tigrex, gắn skill Drawsword với cái exploit, đảm bảo từ tư thế chuẩn bị ra cú charge nào cũng critical hết, trúng đúng 3 cú charge em nó ngất xỉu, sợ thật....

@lamkem: CLAMP là một nhóm tác giả manga rất nổi tiếng chứ ko phải 1 hãng. Thích nhất xxxholicxxx của nhóm này :*

2. gaubenh0

gaubenh0 Legend of Zelda

^ đáng sợ vậy sao? vậy phải ráng làm mới đc, cơ mà solo Jin HG thì cũng khó nuốt đấy, cố gắng cố gắng
    p/s: Hâm mộ nhất Tsubasa :) nhất là anh Kurogane

3. Silver_veno

Silver_veno C O N T R A

Jin HG là jin nào ấy nhể :-? Còn jin HR mình thấy oánh cũng dễ mà :">. Move của jin không phức tạp, dễ né :D.

Lụi hụi rèn cây nanh thép của inuyasha ... dam = umbra, sharpness xanh =,=! được mỗi cái 3 slot :">

4. enfamama

Jin HR, lộn :) Jin đúng dễ né thật, nhưng cái quest này bắt buột ko đc equip gì cả kể cả charm, chỉ cầm vũ khí thôi nên cũng ko dễ nuốt trôi đâu :))

@gaubenh0: tsubasa mình cũng rất khoái, nhất là tập ở nước gì mà trong thế giới game ấy, đúng thể loại mình khoái, ước gì có game đó chơi :)

5. Silver_veno

Silver_veno C O N T R A

lúc nãy đi off với ku omaichi :)). gặp con jin to tổ chảng, né cỡ nào nó cũng quất đuôi trúng dù có evade +1 :|. imba quá sức :-(||>.

6. longpd91

longpd91 Youtube Master Race

Ai cho mình hỏi tí. Mình clear xong Hr3 rồi nó thông báo Rank up xong vào nhận nhiệm vụ Hr4 thì ko có cái nào là nó bị làm sao nhỉ :-/

7. glouds

glouds Mayor of SimCity Lão Làng GVN

Chuyển thử Evade dis up xem.

Qua em áo xanh nhận nhiệm vụ HR.

8. longpd91

longpd91 Youtube Master Race

thanks bạn nhá :D
    Mình cứ tường bản của mình bị lỗi

9. littlebeginning

littlebeginning Donkey Kong

unlock nv mèo như nào hả các bác:-s có bác bảo clear nv bà già tức là sao???/ Đánh hết các nhiệm vụ kể cả hái quả tìm sâu ợ?????

10. Shaquile_O'neal

Shaquile_O'neal Legend of Zelda

chính xác , clear nghĩa là làm hết đến khi nào bác nhìn thấy cái con dấu CLEAR trên loại quest là ok , vd : 1 sao , 2 sao....
    mà ráng clear hết đi , clear hết sẽ đc phép đổi color trang bị đấy

11. kingleoric2

kingleoric2 Youtube Master Race

bác nào chỉ em set nào có cái chiêu crit draw trong mhp3 với cho em hỏi luôn là em đang cầm cây hm narga thì lúc đánh đầu nó có ra cái tia hồng ko

12. littlebeginning

bác nào cho em xin cheat : xem hp quái của bản mhfu đc ko:-? làm theo hướng dẫn ở topic cwcheat mà ra mỗi cái paint boss thoai

13. enfamama

Unlock nhiệm vụ mèo thì chỉ cần clear quest cuối nhiệm vụ bà già thôi. Mỗi rank nhiệm vụ bà già chỉ cần clear những quest điều kiện là có thể sang rank tiếp theo, list các quest này cậu ra trang đầu vô hướng dẫn MHFU xem nhe.

Set Rathalos G-rank có đó bạn. Không thôi vô cửa hàng xem áo nào có chứ giờ cũng không nhớ hết. Búa Narga có 50% aff nên tỷ lệ ra tia hồng hồng là 50%. Rất cao.

14. pkatpro1153

pkatpro1153 Mr & Ms Pac-Man

hê hê, lâu r` mới qay lại, bị bài tập hành qá, làm dc cái nón Silver R là dừng ở đó lun, k đánh nổi con điên đó =)), gặp k có USB Cable nữa, 1 tội trồng thành 3 tội, công nhận chơi LS là cực thiệt, lên set rathalos Silver cũng k yên nữa =))

15. littlebeginning

@enfa: đã enable đc cheat nhòm máu quái nhưng nv con mèo ko thấy h][ngs dẫn unlock http://forum.gamevn.com/showpost.php?p=17544470 --> theo như tỏng này em đánh cả Gaoren Lao ... mà ko thấy mèo unlock gì cả@@

16. pkatpro1153

pkatpro1153 Mr & Ms Pac-Man

nhìn thế mà dân chúng MHFU đông hơn nhở? :))

17. littlebeginning

vì ko biết dùng cwcheat nên khi cheat đã có full đồ=))chính thức nghỉ MHFU từ đây=))quay trở lại mh3rd:"> mem mới các bác chém nhẹ tay nhớ=))
    PS: patch eng nào mới nhất bác nào cho em link với:X

Chỉnh sửa cuối: 7/2/12
  18. KaiLee

KaiLee Mr & Ms Pac-Man

Bỏ chơi 3rd được nửa năm, giờ chơi lại mới đến quest làng 5 sao.Đánh con uragan có cái thuốc nào chống buồn ngủ như coffee không mấy pác

19. glouds

glouds Mayor of SimCity Lão Làng GVN

Có Energy drink đấy, hình cái lọ vàng nên dễ nhầm với juice.

20. omaichichvn

omaichichvn Donkey Kong

đây nè bác. tình hình sắp thêm 1 mem đi off rồi. ^^! http://teammaverickone.blogspot.com/search/label/MHP3PatchDownload