Một Cách hiểu của rồng VN!!!

Thảo luận trong 'Gunbound' bắt đầu bởi funfunff, 14/6/05.

1. @KYSIKHONGDAU@

@KYSIKHONGDAU@ Legend of Zelda

hehe .... rồng VN thì chỉ giỏi bot để giữ rank thui , trc giờ tui toàn thấy chê rồng , chứ chưa bao giờ nghe ai khen rồng ráo trọi , sao vậy nhỉ !! >_< phải chăng là rồng vn ngu thật , các bác rồng đâu vào đây giải thích cái coi .....

Tui chưa bán với rống bao giờ ... chỉ biết khi mang Pheonix vào người là đã có 2 con rồng kick tui ra roài ... nhanh tới mức tui chỉ vừa kịp nhận ra nó là rồng chứ chưa thấy tên nó là gì ráo .... chẳng hiếu ra sao nữa .. hix hix ...

2. funfunff

funfunff —4F—GVN—

TUI ko chê rồng VN gì cả. Ai bán mà chả có lúc noob. TUi chỉ thấy Rồng mà bảo cái đòn đào hố là nhục thì không thể chấp nhậnh đc thui. TUi đào hố chui xuống đất không chửi bới, ko chọc quê ai cả, tự nhiên nó chửi tui là nhục choi thế là nhục không thèm choi nữa. Pó tay.

3. canhamayngu

canhamayngu Youtube Master Race

Bán GB phải có chiến thuật, ko có chiến thuật thì có đầu óc để làm gì, cái chính là cách xử lý tình huống, nếu gặp ai mà chơi chiến thuật hơn thì tui rất vui, còn chuyện chửi nhau trong game là chuyện thường ngày ở huyện. Rồng cũng bị chửi, gà cũng bị chửi, admin cũng bị chửi, bố mẹ mình chúng nó cung chửi, trách sao được khi chấp nhận game online, we stand on the same bar!

4. 2Taycửgiật

2Taycửgiật Mr & Ms Pac-Man

Gớm hãm sao fò thế rồng rank 1 rank 2 thì cũng phải bắn ra mặt rồng chú đằng này toàn thằng mấy chục nghìn gp rrồi mang mã rồng vào mà bắn chẳng khác gì con gà thì ăn chửi là đúng rồi...

5. Diamon_Boy1412

Diamon_Boy1412 Mr & Ms Pac-Man

Rồng noob ko đa số là boot có khi bị gà chém là thường thôi rồng bắn dỡ quá là thế nhưng ko phải ai cũng thế nhưng đa số là thế :d

6. FxFantasyMaxx

FxFantasyMaxx Youtube Master Race

Chài nói như bác là đúng đó rồng thì tất nhiên cũng có lúc miss chứ miss lia chia thì teo rồng mà bắn thế trong lúc bắn thật sự rồng cũng thua nhưng thằng ruababy bắn quá noob tuy rìu vàng đôi chém nó như thunờg chỉ cậy đồ chai` quá tệ

7. Diamon_Boy1412

Ơ` Bạn nói cũng có lý thằng ruababy bắn noob thiệt giao hữu qua rồi trong trận 4vs4 nhưng tui cũng ko muốn nói vì rồng chỉ có cái cấp quan trọng là thực lực bắn thôi đẳng cấp ko nói lên ai bắn hay đâu

8. yphanh2002

yphanh2002 I ♥︎ You Hannah Moderator Lão Làng GVN

Rồng bắn noob hay không thì không hẳn là đúng đâu. Các bạn thử nghĩ xem 1 con rồng có tểh nào ngồi cả ngày để mà bắn gb không. Vì lý do đó mình nghĩ hâu hết mấy con rồng đều được vài người bắn chứ không phải là 1 người. Nên khả năng gặp rồng nôb là chuyện bình thường thôi (khi mà đó không phải chủ nhân thực sự của rồng thì nôb thôi chứ có gì lạ đâu).

9. Diamon_Boy1412

Chà nói cũng đúng (đúng quá rồi còn gì) rồng ko hẳn một người chơi (khảo sát trên tui và ông :D )bởi vậy cấp cao chưa chắc ai cũng hoàn hảo ai cũng bắn hay :D

10. black9dragon

black9dragon Youtube Master Race

Noi' nhu ruby dragon thi` noi' chi nua~ . No' la` light thi` minh` co' quyen xuong duoi nup de~ no ban' ko dc minh` chu' sao . Chu' ai o~ khong ngoi` do' thi gan .... Vay cung~ post bai` len .... Chan' !!!

11. nhungtuan7

nhungtuan7 Donkey Kong

Mỗi người đều có 1 chiến thuật nên việc đào hố để tránh lightning chả có gì gọi là nhục cả, chỉ trách là đối thủ của mình quá khôn khéo mà thôi. Cái đó gọi là gặp phải pro thứ thiệt rồi các chú rồng ạ :devil:

12. nganlove

nganlove Youtube Master Race

tại sao lại nói như vây nhĩ đó cũng là 1 chiến thuât mà :D em nói vay vì em hay vao con BIGFOOT mà vao con này không có mánh khoé thì seo ma Win được các ban nói có đúng hong chứ . nếu nói về các acc Rồng xanh em nói thật lòng cũng chỉ la BOT lên thôi hoặc acc mua chứ Rồng gì ma bán gà bà cố lun nhất là eDison <-- bán thua em 9-3 ko có lời nói nào ngoài máy chữ " mày chơi Aimbot " em cũng botay.com voi Rông lun ....
    Nhân đây em cũng xin được làm quen và học hỏi các bạn , nếu ban nào thích thì add nick game mình nhe' luckygirl :> mình gà lám cần sự giúp đở cữa các bạn
    IU'm LuckyGirl:>

13. ZhenQing

ZhenQing Youtube Master Race

Đó ko có gì là nhục cả, đó là chiến thuật, ko chỉ bít đứng 1 chỗ như khúc gỗ để nó bén trúng wài chít sao? Còn vụ hén pro wé cho dù mình move đi đâu hén cũng bén trúng thì ko nói tới. Tôi fải học theo funfunff á, vì tôi lúc nào cũng y như khúc gỗ, ko thích move...chắc tại lùm bíng...chỉ move khi nào tui cần gốc :lol:. Anh 6 cũng nhắc tui như vậy là ko được, fải bít uyễn chuyển, cho nên funfun làm vậy ko có vấn đề gì cả ^^. Tui cũng thấy có người làm vậy mà được thắng mà, miễn ko fạm luật của hack hay 2vs1 đã giao trước thì thắng được là hay :)>-

14. QuangPhuc1us

QuangPhuc1us Youtube Master Race

không phải rồng nào cũng bot cả ,sao bác vơ đũa cả nắm thế nhưng mà cũng công nhận thì đa phần thì các members chơi GBVN đều bot chủ yếu là để lên lv lẹ và có nhiều gold

15. funfunff

funfunff —4F—GVN—

^_^. Cám ơn các pác đã cho ý kín về cách chơi như vầy của tui. Tui công nhận chơi đào hầm như dzị là gây ức chế cho đối thủ ^_^. Nhưng ko fải vì ức chế mà chửi người ta thế này thế nọ. Tui coi đó như bài học kinh nghiệm thui ^_+ , (mặc dù trong lòng vẫn có cái cảm giác ức chế :( .